Search results

  1. Villky_J

    Ukubwa wa maumbile ya mume wangu umesababisha vifo vya waganga 7

    Kwa uandishi wako huu...kuhusu taratibu za kiganga inaonesha kabisa wewe ni mjuzi wa haya mambo, nahisi kabisa inawezekana hili ni tangazo la biashara,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hongera kwa uandishi mzur, sisi wengine Yesu anatosha nothing more
  2. Villky_J

    Serikali yawajibu Umoja wa Ulaya(EU) na Marekani kuhusu kutokuwepo usalama na haki za binadamu Tanzania

    Magufuli hawafahamu vizuri marekani. ..kwanza akae akijua mambo haya sio siri yako wazi kabisa. .na mataifa makubwa kama haya hayategemei mabalozi peke yake wako CIA wa kimarekani karibu nchi zote dunian. .dan kwa anavyokataa anadhihirisha wazi hana nia njema na hili taifa, kwanza binafsi yangu...
  3. Villky_J

    Wanawake au wanaume waliowahi kutongozwa na wasagaji/Mashoga watoe ushuhuda humu

    Sasa mwanamke ana msagaje mwanaume au ndo unatiwa vidole vya mk**u?
  4. Villky_J

    JF: The only place you can meet real beautiful women

    My friend Mshana[emoji23]
  5. Villky_J

    Ugonjwa wa Kuota Vinyama Sehemu za Siri (Bawasiri/Hemorrhoids): Chanzo, Dalili, Tiba na Kinga

    Kuna jambo linaendelea kwenye mwili wangu linanitatiza kidogo. Kuna kauvimbe mfano wa jibu kwenye sehemu ya haja kubwa (puru) na napata maumivu kiasi wakati wa kwenda haja kubwa. Hali hii imekuwa ikija na kupotea ila awamu hii naona kimekuwa kikubwa zaidi na maumivu kuongezeka. Katika utafiti...
  6. Villky_J

    Nafikiri Biblia na Qur'an ni project zilizofanywa na wanadamu - Prove me wrong!

    Ninachojua mm ktk msingi ya dini ya kiislamu...umejengwa na vitabu vinne ambavyo ni. .Injili, Torati, Zabur na Qur'an...why kwenye kuitangaza dini yao wameengea sana kwenye hiki kitabu kimoja? Qur'an kuna siri gan hapo? Sijauliza kwa ubaya nahitaj kujua
  7. Villky_J

    Siri kubwa kuliko zote kuhusu dunia yetu tambarare

    Mkuu umenifurahisha sana kwenye introduction, unalazimisha tukuone mtu fulan hv uko nondo wakat hata kingereza chenyewe tu. .ni cha kuunga unga[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anyways copy and paste zako tumezipata. .umechagua somo zuri la kutushirikisha..tu mekusoma
  8. Villky_J

    Sijui namkwepa vipi binti huyu! Mimi nilikuwa natoa ugumu tu, yeye amekufa ameoza kwangu

    Umefanya jambo la kishetani halafu unajisifia na kujiona mjanja. .hujui ww ndie ulie changia kuanguka kwake kimasomo. .watu km nyie jela ndio sehemu panapo wafaa
  9. Villky_J

    Jinsi ya kuzuia nywele zisiote haraka

    Paka asali ila jiandae kuotea kwa ndani muwasho wake utaomba nyerere afufuke[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  10. Villky_J

    Mbinu mpya za wanawake wa siku hizi wanaosaka ndoa kwa nguvu..Ni noma sana

    Aisee mkuu ndio kilichonikuta mm. .yn binti chumba kimejaa mazagazaga yake 2
  11. Villky_J

    Ufugaji wa Nguruwe: Fahamu faida, hasara na mbinu bora za ufugaji

    Faida nyingine nyumba inayofuga nguruwe wachawi na majini mwiko. ..wanapitaga mbali napo. ..hivyo nguruwe ni mlinzi mzuri sana dhidi ya wavamizi wa kiroho
  12. Villky_J

    Napoendelea kutafuta mchumba.Ndugu zanguni nahitaji msaada wenu maana hili naona linaniathiri kiasi flani

    We jamaa ckuwez kwa visa tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  13. Villky_J

    Hata kama ni kuswali, ila huu si Ustaarabu jamani

    Hekima na busura vitumike kuamua jambo hili
  14. Villky_J

    Mrejesho kuhusu Forex Trading: One step at a time, Safari ndio imeanza rasmi

    Nimeshawishika kiukweli. .hiyo training nyingine inaanza lini?
  15. Villky_J

    Wanawake wa JF tukutane hapa

    [emoji23][emoji23][emoji23] Tungekuwa tunaweka picha zetu humu. .msingetoa kauli za kejeli kias hicho
  16. Villky_J

    Rais Magufuli: Msiwabomoleshe Mwanza, hata kama wamekosea ndio walionipa Urais

    Hata nyerere alisema atukuzae ukabila huyo hafai kuwa rais
  17. Villky_J

    Rais Magufuli: Msiwabomoleshe Mwanza, hata kama wamekosea ndio walionipa Urais

    Kuna umuhimu mkubwa kwa raisi kuwa na washaur, hz kauli zitamtesa sana ikafika 2020 haya ni manyanyaso ya waz waz
  18. Villky_J

    Nina Changamoto kubwa sana wadau inanisumbua... ushauri wenu muhimu

    Kuna familia zina mambo ya kise**la unaweza ukapiga mtu..ukitembea na mtoto wao utajuta
Top Bottom