Search results

  1. edwayne

    Wanaume wa dar tukutane hapa

    Kama kawa sisi ndo tunanunua mazao ya wapagazi wetu walioko mashambani na korosho tumewagomea sasa nyie Si vidume haya mzivundike... Tujipongeze wanaume wa dar
  2. edwayne

    Jinsi ya kupunguza unene (fats)

    ukimsikiliza huyu mtaalamu utaelewa njia ipi ni sahii kama unataka ongeza mwili au kupunguza mwili nyingine
  3. edwayne

    Nina swali

    Mtu ameenda Burundi anasema ameenda nchi za nje? Je yupo sahihi
  4. edwayne

    Jinsi ya kuja kusoma ulaya(Germany+France and some Scandinavian)

    Baada ya watu Jana kuniomba niwaelezee jinsi ya kupata nafasi kusoma ulaya. Kwa ujumla nchi nyingi ulaya hazilipishi ada kwa wanafunzi(ufaransa +Germany+ Finland+Norway{not sure}[Belgium ipo ila sio kubwa]). Tuanze na Germany Germany ina high education institution zipatazo 400(15 tu ndo...
  5. edwayne

    Suala la kudisco vyuoni Tanzania

    Yani katika vitu nisivyvielewa hapa duniani tena Tanzania ni swala zima la kudisco MTU anafaulu semester zote halafu anafeli somo moja semester ya mwisho eti anaambiwa amedisco na haruhusiwi omba hiyo course for 3 years au akaanze mwaka Wa kwanza . Mimi hapo sijaelewa hivi somo moja nifute...
  6. edwayne

    Lini wanawake wa Tanzania watafuata haya maandiko

    Wakati huo wanawake saba watamvamia mwanamume mmoja na kumwambia, “Chakula na mavazi tutajitafutia wenyewe, lakini wewe utuondolee aibu yetu, uturuhusu tuitwe kwa jina lako. Isaya 4:1
  7. edwayne

    African problem

    In Nevada, USA, there is an airplane graveyard. They have thousands of planes there. Boeing 747, Airbus, military planes and even helicopters. All these planes were flown there, so they are not bad, these planes are retired. You see, The world community will retired a commercial plane that is...
  8. edwayne

    Mnakumbuka tank la gesi lilipolipuka ubungo

    Wakazi WA dar WA Kitambo hiko mnakumbuka tank la gesi la songas pâle ubungo lilipolipuka Enzi hizo nipo primary(kabla ya 2004) nilikua naishi kigogo luhanga kwenye magheto toka mkoloni
  9. edwayne

    Uzi maalumu kwa wapenzi WA Javascript na framework zake

    Mimi ni mpenzi WA Javascript front-end natumia reactJs library and back-end natumia node.js with express.js Kama we ni mpenzi wa Javascript and it's framework uje hapa tubadilishane ujuzi.
  10. edwayne

    Waislamu wa Africa(Tanzania) mbona hamlaani mashambulio yatokeayo Somalia?

    Mimi nina swali dogo tu, mbona sijaona waislamu wa Tanzania na Africa kwa ujumla wakilaani haya mashambulio kwa watu weusi waislamu wenzao huko Somalia ila hupaza shingo na sauti kuhusu yanayotokea Palestina na Burma. Mbona waislamu wa africa ni wanafiki sana mnasikitisha sana. Humu sijaona uzi...
  11. edwayne

    Xbox one

  12. edwayne

    Nauza Xbox one used bei nafuu

    Nauza Xbox one used 500gb na cd 2 bure +fifa 16 kwa $350
  13. edwayne

    Chadema nimeshindwa waelewa

    Kuhusu sakata la Ben saa8 nimeshindwa elewa kuwa Chama cha chadema kinamawasiliano baina ya viongozi huku bavicha wapo busy na hashtag mbowe anasema ametekwa na kubenea amesema amejificha. Nashindwa elewa Kuna nini baina ya Hawa viongozi. Chadema mkitaka kurudi kwenye chart bora mlalamikie...
Top Bottom