Search results

  1. mrangi

    Balaa kwa mangi

    Hii ni sanitizer tosha ya ndani kwa ndani Naona imetungia vilivyoo Mshana Jr Ova Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
  2. mrangi

    Kwa wale mnaodaiwa fine za magari lipeni

    kwa wale mnaodaiwa fine za magari yenu sahv Hata ukilipaki chini ya mwembe linafatwa tu Mpaka mlipe madeni Ova
  3. mrangi

    Kiendacho kwa mganga hakirudi!

    Haya wale wazee wa kufatilia pesa za desi,qnet etc habari ndiyo hiyo mwana fa ft Ay Ova Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
  4. mrangi

    Dereva kiherehere

    Ukisikia dereva kiherehere ndiyo huyu Na ukiherehere umemponza! Ova
  5. mrangi

    Vodacom mmepunguza MB na kuongeza gharama

    Hivi nyie Vodacom naona mmepunguza MB na mmeongeza gharama au kampuni zote za mitandao zimepunguza MB? Mmeamua kufinya MB. Mbona mnakandamiza hivi? vodacom Ova
  6. mrangi

    Kajiongeza

    Aise huyu jamaa kajiongeza naona kawajali wateja na watumiaji wa ugoro Ova
  7. mrangi

    Twende kazi

    Mpela Mpela mpk kieleweke Ova wangari Mathai Ova
  8. mrangi

    News Alert: Shule ya Kinondoni Muslim inawaka moto Kinondoni

    Nimepewa code mitaa hiyo kuna moto. Mwenye kujua zaidi atupe taarifa Ova ====== Mwenyekiti wa serikali ya mtaa Kinondoni Shamba amesema alipoongea na wanafunzi wamesema chanzo ni umeme lakini bado haijathibitishwa rasmi. Amesema moto unaendelea kusambaa kwa sababu baada ya kutoa taarifa...
  9. mrangi

    Uchaguzi 2020 Hussein Msopa maarufu kama 'Sheikh Sharif Majini' amechukua fomu ya kugombea Ubunge jimbo la Handeni Vijijini kupitia CCM

    Hussein Msopa maarufu kama 'Sheikh Sharif Majini' amechukua fomu ya kugombea Ubunge katika Jimbo la Handeni Vijijini Mkoani Tanga kupitia CCM.
  10. mrangi

    Kijani inang'aa

    Wapiga kura Kazi kwenu hapo Mtampa au Ova
  11. mrangi

    TRA Makumbusho na tatizo la mtandao

    Watu wamekuja kulipia kodi za majengo. Muda tu mtandao umeelemewa Wateja wame stuck naona hii ngoma kurudi mpaka Jioni. Uzi tayari Ova
  12. mrangi

    Wazushi wamekutana

    Hapo haponi mtu, wazushi jazz band Wapo kazini Ova Sent using Jamii Forums mobile app
  13. mrangi

    Pande za tandika leo

    Nko na temba tunaikata kvant taratibu Dah kwenye kikao temba Ana tape measure Ana Pima mkao wa mita moja moja hataki utani Hii coonaaa hiii Ova Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
  14. mrangi

    Mapema sanaa

    Kama Kawa spidi Ile ile kwa mangi Ova Sent using Jamii Forums mobile app
  15. mrangi

    DTB kwenye kupambana na corona wana vitu vya ukweli

    Katika bank zote Hawa jamaa nawakubali Kwenye kupambana na corona Wana vitu vya ukweli Kuanzia sanitizers zao na mambo mwngine Najivunia Sana kuwa mmoja wa wateja wao Bank ya wajanja Ova Sent using Jamii Forums mobile app
  16. mrangi

    Corona imebadilisha majira au

    Jumatatu iko kama weekend Yaani sasa hivi kila siku inaonekana kama tuko weekend Au naona Mimi pekee yangu hii hali Ova Sent using Jamii Forums mobile app
  17. mrangi

    Mambo ya Convid19 bongo

    Kama kawaida mzee Wa misele Leo nlikuwa na pilika moja Nkaenda makaburi Ya kino(kanumba) nmefurahi kuona mpaka Ndani hapo wameweka ndoo ya kunawa Ehh..... Ngoja nsogeee break point nkachonge na mzee maende..... Later Ova Sent using Jamii Forums mobile app
  18. mrangi

    Mambo ya Convid19

    Kama kawaida mimi mtu wa misele Kwenye misele nakutana na mambo mwngi Naona mdg Mdg wabongo tunaanza kujifungia Leo nlienda duka moja naona mteja na muuzaji kumewekea mpaka Ova Sent using Jamii Forums mobile app
  19. mrangi

    Naona watu wanaji isolate

    Mdogo mdogo wabongo pilika zinapungua Hata kwenda kwenye Maofisi naona siyo kwa sana Ova Sent using Jamii Forums mobile app
  20. mrangi

    Karantini Kuna majamboz

    Hiiii Ova Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom