Search results

  1. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Ina maana kila mwanamke alie JF anaweza kuzaa ?
  2. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Asante sana
  3. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Hayo ni mawazo yako tu, si lazima yawe mawazo yangu.
  4. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Kwanini ni LAZIMA niwe nao ?
  5. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Sina hata mmoja
  6. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Wadau bado sijapata haja ya moyo wangu
  7. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Wadau bado sijapata haja ya moyo wangu
  8. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Yaani kila mwanamke anataka mtoto
  9. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Jamani bado sijapata 😭
  10. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Ndugu zangu wa Love Connect, bado sijapata.
  11. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Umefrahi rafiki yangu. Hebu share kinachokuchekesha
  12. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Kwanini unahisi hivyo ?
  13. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Kwanini boss wangu ?
  14. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Kaka nimewasubiri mpaka nimeanza kuona soo!
  15. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Jamani bado sijapata!
  16. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Dawa kwenye love connect mpendwa ? Asante sana kwa ushauri ntaufanyia kazi.
  17. J

    Nahitaji mwanamke asiyezaa

    Kama wewe ni mwanamke mgumba umri 18 - 30, basi mie nilikuwa nakutafuta wewe! Kiufupi ni kwamba nataka kuoa ila sina mpango wowote wa kuwa na mtoto (yaani mpango wowote). Kwa minajili hiyo basi mwanamke anaenifaa zaidi mie ni mwanamke mgumba ili tujenge maisha pamoja. Niweke angalizo: 1...
  18. J

    Mke/mume uliyenaye ndiye wa ndoto zako?

    Haya mwali wangu, nakuja PM tuanzishe hadithi yetu ya mahaba. Nakwambia wanaokunanga huolewi waambie mwisho wa mwaka huu. Kukumbatia mto mwisho mwaka huu mwali wangu.
  19. J

    Mke/mume uliyenaye ndiye wa ndoto zako?

    Haya mwali wangu njoo inbox tuyajenge. Nahisi we ni wandoto
  20. J

    Nakuja na swali kwa dada zangu 40+

    Mimi nimemaliza chuo mda mrefu sana. Kama miaka 9 iliyopita. Sasa hilo la nipo darasa la ngapi sijui unamaanisha nini.
Top Bottom