Search results

  1. C

    Mtozi Alloyce Nyanda: Kuna watu wanamtumia Swai kumchafua Sabaya

    SWALI LA 1: SIONI MANTIKI KWA NYANDA KUMUULIZA SWALI HILI KUMBUSHO. KWANZA SIO KUMBUSHO ALIYEDAI KUWA NA HIYO VIDEO. PILI, ILE VIDEO YA CCTV IWEPO AU ISIWEPO HAIONDOI TUHUMA ZILIZOPO DHIDI YA SABAYA, KWA KUWA UTENDAJI KAZI WAKE UMEJAA VITENDO VYA KIHUNI NA USIOZINGATIA MAADILI YA UTUMISHI...
  2. C

    Mwigulu Nchemba kiepuke kikombe hicho mapema vinginevyo jumba bovu linaenda kukuangukia wewe

    Well said. Unajua kuna watu bado wako katika usingizi wa pono, hawataki kubadilika lakini wakati utawabadilisha tu. Umesema vizuri na kweli kabisa, kama makusanyo yatapungua, lakini ni makusanyo halali kwa mujibu wa sheria, na hakuna vitisho mpaka vya watu kufunga biashara zao, basi hayo ndio...
  3. C

    Tundu Lissu amzushia kifo mlinzi huyu wa Rais Magufuli?

    Eti nisi quote comment yako, ina madini ya aina gani? Napata kitu gani niki quote na ninakosa kitu gani nisipo i quote? BTW, unajipa mamlaka ya ku quote comment yangu bila masharti, halafu unaniwekea masharti mimi ku quote ya kwako? Uko sawa kweli upstair? Tumewaambia hivi JPM alikuwa na walinzi...
  4. C

    PLO Lumumba: Tundu Lissu ni muongo, nimefika Chato Hayati Magufuli hana utajiri wa kumlinganisha na Mobutu Sese Seko

    Inawezekana tatizo ni lugha, vinginevyo hakuna ubishi kwamba JPM alikuwa anajilimbikizia mali, na kadri muda unavyokwenda itajulikana zaidi nini kilifanywa. Lumumba hakuwahi kuchunguza maisha ya JPM, wala hakuwa na sababu ya kufanya hivyo!
  5. C

    Tundu Lissu amzushia kifo mlinzi huyu wa Rais Magufuli?

    Muulize Lissu acha ulopolopo. Lissu aliposema kwa mara ya kwanza kuwa JPM kazima mlibisha, hili la mlinzi wake naye kutangulia mbele za haki, sio jipya, na Rais hana mlinzi mmoja. Mtafute Lissu akutajie jina kama unalihitaji!
  6. C

    Rais Samia Suluhu ateua Wabunge wapya watatu na kuteua Baraza la Mawaziri

    DK GWAJIMA ALISTAHILI KUTUPWA NJE YA BARAZA, SEMA MAMA ANA MOOD NA WANAWAKE WENZAKE
  7. C

    Kesho Lissu asipotulia tena yatamkuta yale yaliomkuta 2019 mbele ya Masilingi

    NI WATU WENYE KASI NDOGO YA KUELEWA NDIO WANAMWONA PLO NI WA MAANA!
  8. C

    Wanafunzi wa UDSM waliwahi kuchangia matibabu ya Dkt. John Magufuli

    Hilo ni gazeti gani? Toleo namba ngapi? La tarehe ngapi?
  9. C

    Tanzania kuwa na Rais mwanamke?

    Samia akiishaapishwa hatapangiwa, anaweza kuteua PM mwingine. Kumbuka atakuwa na mamlaka ya kuteua Makamu wa Rais, na hata PM (akiona hataendana na Majaliwa). na atakuwa na mamlaka ya kuwa na Baraza la Mawaziri ambalo mwenyewe ataona litaendana na kasi yake. Usishangae Bashite anaula chini ya...
  10. C

    Uchaguzi BAWACHA: Majina ya waliorejesha fomu za kugombea uongozi haya hapa

    Tupeni Hawa: 1. Kaimu Mwenyekiti-Susan Kiwanga 2. Kaimu Makamu Mwenyekiti-Siwajui Wote Walioomba 3. Katibu Mkuu-Catherine Ruge 4. Naibu Katibu Mkuu-Siwajui Wote Walioomba 5. Naibu Katibu Mkuu Zanzibar-Simjui Vizuri Japo Yupo Mmoja 6. Mwenezi Bawacha-Husna Amri Said (hili si ndio jembe...
  11. C

    Just fit yaunga mkono kampeni ya mazoezi ya Wizara ya Afya

    Serikali iunde wizara ya "Maigizo" apewe huyu mama. Afya wamrudishe yule dada wa Tanga!
  12. C

    Napingana na wanaosema Afya ya Rais si siri

    Hebu na wewe tuwekee ushahidi kwamba haumwi!
  13. C

    Kwanini Serikali isimkamate Maria Sarungi na kundi lake?

    Wewe ulipata kitengo gani?
  14. C

    Yuko wapi Rais Magufuli? Msiache tetesi zienee. Kama anaumwa mnasema "ANAUMWA"

    USICHOFAHAMU NI KWAMBA PALE NAIROBI HOSPITAL LISSU NI KAMA NYUMBANI KWAO KULE KIJIJINI SINGIDA, HIVYO INATARAJIWA ANA VYANZO VINGI KUHUSU HILI ANALOLIZUNGUMZA. VYOMBO VYA HABARI VIKUBWA KAMA REUTERS, TELEGRAPH, BBC, THE GUARDIAN (UK) SIO WAPUUZI KUMFANYA SOURCE. LAKINI JAMBO KUBWA KABISA BADALA...
  15. C

    House4Sale Nyumba inauzwa ipo Mbweni - Ubungo

    Yaani, mimi nashindwa kupost kitu changu mtandaoni kuuza mpaka nitafute dalali? Ninachosema madalali wanapandisha bei kuliko bei ya mwenye mali. nafahamu nyumba moja huko Dar es Salaam mwenyewe anauza milioni 50 tu, lakini dalali kakomaa kuuza milioni 80! matokeo yake mwenye nyumba anachelewa...
Top Bottom