Search results

  1. Innovator

    Kauli hizi za Zitto zinatupa picha gani?

    Oohh...Boi
  2. Innovator

    TANZIA: Dada Ennie wa JF apoteza mmewe mpendwa!

    Pole Sana Ennie Mungu Akupe Nguvu Katika Kipindi Hiki Kigumu Kwako
  3. Innovator

    Loh: Kumbe nimezaliwa leo!

    Paw mbona sikupata mwaliko, BAN inakunyemelea
  4. Innovator

    Reminder to all MMU

    Asante kwa mapendekezo Kaunga tutayafanyia kazi.
  5. Innovator

    MBWA WANAUZWA, Belgian Shepherd Malinois

    My friend had three dogs of this kind bahati mbaya wakalishwa sumu na watu wasiojulikana wote wakafa
  6. Innovator

    Mawaziri wa JK: Ngeleja na apartment ya $350,000

    Unafikiri kwanini waziri anasema "Mimi sijiuzulu ng'o"
  7. Innovator

    Mawaziri wa JK: Ngeleja na apartment ya $350,000

    When rich people rob the poor it's called business
  8. Innovator

    Midiwo to be charged over Raila 'assassination plot'

    For Midiwo to make such claims he should have had a concrete evidence not for only supporting his accusations but also to cushion him from prosecution. He should have thought twice before speaking
  9. Innovator

    Mwanaume ni yupi hapa??

    Mkuu unayetumia mobile naomba uandike lugha ambayo itakuwa inaeleweka kwa wengine, please not that what is highlighted in blue is not understandable kwa wengine, please observe
  10. Innovator

    Jaman naumwa na mawazo,nateseka nfanyeje?

    Mkuu unayetumia mobile nafikiri ungeaandika post yako ikaeleweka zaidi kuliko kuweka hizo initials ambazo ziko kwenye blue color
  11. Innovator

    Taarifa Muhimu - Tafadhali Soma Hapa

    Suala hilo tunalifanyia kazi naomba tuendelee kuvumiliana mkuu
  12. Innovator

    WanaJF wa MMU tumoderate jukwaa letu

    Every thread will be under moderation before it is approved
  13. Innovator

    WanaJF wa MMU tumoderate jukwaa letu

    Every thread will be under moderation before it is approved
  14. Innovator

    Taarifa Muhimu - Tafadhali Soma Hapa

    Asante kwa ushauri wako mkuu tutaufanyia kazi
  15. Innovator

    Taarifa Muhimu - Tafadhali Soma Hapa

    Tunashukuru sana mkuu tunafanyia kazi maoni yote
  16. Innovator

    Taarifa Muhimu - Tafadhali Soma Hapa

    Kutokana na hali ambayo imekuwa ikiendelea humu kwenye Jukwaa la MMU kwa muda mrefu napenda kuwafahamisha members wote kuwa kuanzia sasa thread zote ambazo zitakuwa posted hapa MMU zitakuwa under MODERATION kabla hazijawa approved tumeamua kufanya hivi kwa sababu kumekuwa na mlolongo wa TOPIC...
  17. Innovator

    How to use JamiiForums effectively

    Mkuu naomba usome haya maelekezo vizuri ukishindwa naomba tuwasiliane
Top Bottom