Search results

  1. Y

    Miradi ya NHC inafanyika kwa upendeleo

    NHC ni shirika la kitaifa,inakuwaje mkoa au mji mmoja unakuwa na miradi ya mabilioni ya shilingi inayoendelea halafu miji mingine haina hata mradi mmoja? Kuna maeneo kuna nyumba za NHC tena unakuta ni moja tu lakini inachukua miaka kukamilika wakati huko kwingine kunajengwa nyumba nyingi tena...
  2. Y

    Mhe mchungaji Peter Msigwa ambona wana wa Iringa Mjini hatukuelewi?

    Kiukweli umekuwa unajitahidi sana kupigania mambo ya kitaifa zaidi lakini jimboni kwako unakusahau..haitoshi kujivuna kwamba Iringa kuna maji ya kutosha kwa kuwa ule ni mradi uliokuwepo kabla yako,ni juhudi ya mbunge aliyekutangulia Monica Ngenzi Mbega. Kuna kero ambazo tumekuwa tunajipa moyo...
  3. Y

    Meya wa Iringa, Mkurugenzi mnafanya kazi gani? Mji unanuka kwa uchafu.!

    >>MKUU MIMI SIPIGII DEBE CHAMA CHOCHOTE,SISI TUNACHAGUA MTU ,HATUCHAGUI CHAMA...zamani na kwa sasa huko vijijin kama Isimani,Kalenga ndo bado wanaangalia kwenye kijani ndo wanapiga alama ya vema bila kujali mgombea ni nani<<
  4. Y

    Meya wa Iringa, Mkurugenzi mnafanya kazi gani? Mji unanuka kwa uchafu.!

    >>MKUU MIMI SIPIGII DEBE CHAMA,SIKU HIZI TUNACHAGUA MTU,HATUCHAGUI CHAMA...zamani sana ndo walikuwa wanaangalia kwenye kijani ndo wanapiga alama ya vema bila kujali mgombea ni nani<<
  5. Y

    Zackaria Hans Poppe na Fredrick Mwakalebela wanafaa kuliongoza jimbo la Iringa Mjini

    >>Kwa utitiri wa vyama uliopo Tz,halafu wakati wa uchaguzi kila chama kinagombea kivyake,kuiondoa CCM madarakani ni ndoto za mchana..<<
  6. Y

    Zackaria Hans Poppe na Fredrick Mwakalebela wanafaa kuliongoza jimbo la Iringa Mjini

    >> kwa wanaomjua Mwakalebela wanaelewa,miaka hii watu hawachagui chama,wanachagua mtu...Mwakalebela mwiba wao<<
  7. Y

    Zackaria Hans Poppe na Fredrick Mwakalebela wanafaa kuliongoza jimbo la Iringa Mjini

    >>Kwa utitiri wa vyama uliopo Tz,halafu wakati wa uchaguzi kila chama kinagombea kivyake,kuiondoa CCM madarakani ni ndoto za mchana..<<
  8. Y

    Zackaria Hans Poppe na Fredrick Mwakalebela wanafaa kuliongoza jimbo la Iringa Mjini

    >>mwakalebela bado ni mwiba wao,na kama unataka kuamini tuombe mungu atupe uzima 2015 kama akijitosa utaona shughuli yake na utajua who is mwakalebela<<
  9. Y

    Zackaria Hans Poppe na Fredrick Mwakalebela wanafaa kuliongoza jimbo la Iringa Mjini

    >>ni mtazamo wako tu,hakuna wa kukuzuia usifikiri hvyo<<
  10. Y

    Meya wa Iringa, Mkurugenzi mnafanya kazi gani? Mji unanuka kwa uchafu.!

    Kwa miaka kadhaa Viongozi wa Manispaa ya Iringa wamekuwa wakiongea mipango mingi ya kuifanya manispaa hiyo inawiri na kupendeza kimazingira,lakini kwa mtu anayeijua manispaa ya Iringa ambayo iliwahi kushika nafasi ya kwanza kitaifa kwa usafi wa mazingira na mara kadhaa ikishika nafasi ya pili...
  11. Y

    Manispaa ya Iringa, kutafuta wawekezaji siyo kazi ya Msigwa pekee, ni pamoja na ninyi

    Kuna siku moja nilikuwa namsikiliza Mstahiki Meya wa Manispaa ya Iringa akizungumzia mambo mbalimbali yahusuyo Halmashauri yake. Miongoni mwa hayo ni kwamba halmashauri imetenga eneo maalum kwa ajili ya uwekezaji,akasema hawamwelewi Mhe Mbunge ambaye kwa nafasi yake ana wigo mpana wa kutafuta...
  12. Y

    Zackaria Hans Poppe na Fredrick Mwakalebela wanafaa kuliongoza jimbo la Iringa Mjini

    Kama kweli Chama cha Mapinduzi Iringa kina nia ya kulirejesha jimbo la Iringa mjini ktk himaya yao..tunaomba wafanye wawezavyo 2015 watuletee HANSPOPPE au MWAKALEBELA. Kwa sisi tulio huku mitaani wawili hao wanatajwatajwa sana,watu wanawahtaji sana na wanaamini ndio wenye uwezo mkubwa wa...
  13. Y

    Hospitali za Tanzania bwana....

    >>Daima wewe uliyeshiba huwezi kumjua mwenye njaa...Lakini kumbuka hata kama uko juu kuna kushuka pia.!
  14. Y

    Hospitali za Tanzania bwana....

    [QUOTE=Niambieni;>> kwenye msafara wa mamba na kenge wamo..unapowafanyia watu hivyo kumbuka kuna ndugu zako wanafanyiwa pia.!
  15. Y

    Hospitali za Tanzania bwana....

    Hapa niko hospitali ya rufaa Mbeya,kuna wagonjwa ambao wamefika tangu saa 1,mpaka sasa ni saa 4 bado huduma hazijaanza eti madaktari wapo kwenye kikao...kiukweli napata tabu kupata jibu kwamba..>ni kwa nini vikao vinafanyika muda wa kazi?wakti huohuo ikifika saa 6 tu watasema muda wa...
  16. Y

    Simba sports club mbioni kubadilisha jina na kuwa dar es salaam united

    Kutokana na mchakato wa kuboresha katiba ya timu ya Simba kuna taarifa kwamba moja ya mambo yatakayopelekwa kwa wanachama ni pendekezo la kubadilisha jina la timu hiyo kutoka SIMBA SC na kuwa DAR ES SALAAM UNITED SPORTS CLUB...wana msimbazi mnaonaje?
  17. Y

    "SIMBA KUBADILISHA JINA NA KUWA "Dar es salaam United Fc"

    Kufuatia mchakato unaoendelea wa kufanyia marekebisho katiba ya Simba,miongoni mwa mambo yanayosemekana yatafanyiwa marekebisho ni jina la klabu ya Simba sc kuwa Dar es salaam United...je wewe kama mdau wa michezo hususan Simba unaonaje na unasemaje kwa hili?
  18. Y

    Wabunge wagomea posho ya laki 3, wasema ni ndogo

    Eti kuna wajumbe wa bunge la KATIBA wanadai posho ya laki 3 kwa siku haitoshi..hivi hawajui kuna watu nchi hii hawana hata mia mbili ya kununulia panadol...walipoteuliwa kabla hawaenda Dodoma walijua watalipwa kiasi gani cha posho...kama waliona ndogo kwa nini walienda huko Dom? na kama...
  19. Y

    Wajumbe wa bunge la katiba kumbukeni mnawawakilisha watanzania siyo vyama vya siasa.!

    Bunge maalum la katiba linaloanza wiki hii mjini Dodoma ni muendelezo wa harakati za kupata katiba mpya itakayokuwa msingi kwa kizazi cha leo na kijacho kwa takriban miaka 50 ijayo.. Wito wetu kwenu wajumbe wa bunge la katiba ni kwamba kumbukeni mpo Dodoma kwa ajili ya kazi mliyotumwa na...
  20. Y

    Katiba mpya iseme kuhusu watu wanaofisadi nchi wapewe hukumu gani?

    Katiba ya sasa inawawekea kinga miongoni mwa watu wanaofanya mambo ya kifisadi kwa kutumia vyeo vyao...Lakin pia watu wanaohujumu rasilimali za nchi kama wanaouwa wanyama na wauza madawa ya kulevya...tunahitaji katiba iseme watu hao wanaokamatwa na kuthibitika wametenda makosa wapewe adhabu...
Top Bottom