Search results

  1. T

    Spika Ndugai: Wakurugenzi wa TARURA na RUWASA wanalipwa mishahara mikubwa kuliko maDED mambo ya ajabu kabisa

    Kumbukeni Ndungai mke wake ni DED wa Bahi- asije akawa na conflict of interest
  2. T

    Mbunge Shabiby aibua ufisadi wa kutisha Ewura, Waziri wa Nishati Kalemani asema walishavunja mkataba na kampuni fisadi

    Ukimwangalia Kalemani ni kama mtoto yatima- Hana confidence, kama vile amekata tamaa
  3. T

    CAG Kichere atishiwa kifo baada ya kutoa ripoti iliyoibua madudu mengi, aongezewa ulinzi nyumbani na ofisini

    CCM hamueleweki!! Mkiiba halafu taarifa rasmi ikija mnasema kiki, mkisemwa na upinzani mnasema wametumwa na mabeberu-
  4. T

    Je, Rais Magufuli alikuwa na Pacemaker au Defibrillator? Ilidukuliwa?

    Walioona hatari walikimbia nchi kama kina Tundu Lissu, VP jamaa TISS walimzuia asikimbie hatari
  5. T

    CAG agundua ufisadi wa Tsh milioni 364 Halmashauri ya Bahi ambayo mke wa Spika Ndugai ni DED

    Ukoo wa panya- Baba ndevu, mama ndevu na mtoto ndevu
  6. T

    Spika Ndugai: Mbowe alikuwa Ulaya sasa katumwa na watu wake anapotosha kuhusu ripoti ya CAG

    Spika hujatuhumiwa na CAG, waliotuhumiwa wapo na wanatakaiwa kujitetea wao sio wewe! wewe bila shaka unatakiwa kufanya kazi ya kuisimamia serikali kupitia kamati zako ulizotaja sio kujibebesha jukumu la kuelimisha wananchi
  7. T

    Ndugai: Mradi wa ujenzi wa bandari ya Bagamoyo uendelee, Dkt. Magufuli alishauriwa vibaya

    Kwa aina ya Wabunge walioko Bungeni na spika wao Ndungai usitegemee kizuri hapo-
  8. T

    Kwa madudu anayoanika CAG, kumbe Magufuli uongozi wake ulikuwa sifuri tu

    Ukisema hivyo mama mwenyewe ataondoka kwa sababu yeye ndo alifuata baada ya aliyekuwa rais
  9. T

    Ndugai: Mradi wa ujenzi wa bandari ya Bagamoyo uendelee, Dkt. Magufuli alishauriwa vibaya

    Kuna watu fahamu zinaanza kurudi- ile Kinga yako ya kutokushitakiwa ameshauriwa vibaya?
  10. T

    Rais Samia Suluhu umeanza vizuri mno, ukitimiza haya hakika enzi yako haitasahaulika

    Sabaya leo hufanyi kazi za umma? Kasikilize kero za wananchi kwanza ndo urudi nyuma ya kibodi
  11. T

    Yanayoendelea Wilayani Hai ni mkakati maalum

    Kajituma mwenyewe, si Sabaya huyu?
  12. T

    DC wa Hai akiachwa, basi mjue kuna tatizo kubwa huko mbele

    Mbowe huwa anampatia kumzungumzia huyu DC, Kwa ujumla hastahili kukaa kwenye ofisi ya Uma.
  13. T

    CAG aongea na waandishi wa habari - Aprili 8, 2021

    Ndo maana Kigwangala ametolewa kwenye ile nafasi yake- see more...
  14. T

    Rais Samia, anza na Dkt. Abassi ameonesha dharau na kiburi kwako

    Dr Abas kapotoka au kakengeuka kabisa
  15. T

    Dr.Mwinyi na Mke wa Seif

    Huyu mzee ana busara sana
  16. T

    DC Gondwe: Tunajenga Flyover tatu Chang'ombe mataa, Uhasibu mataa na Buza. Hakuna kama CCM lazima tukubali!

    Kama haya yote yanawezekana awamu ya tano CCM hamuwezi kukosa kesi ya kujibu kwa miaka mengine yote baada ya uhuru
  17. T

    Zuchu avaa kiatu cha zaidi ya Tshs. Milioni 2

    We sema tu wasanii wanataka vitu exceptional- Hicho kiatu labda kama ina injini nitanunua mimi
Top Bottom