Search results

  1. M

    CHADEMA Zanzibar wamtangaza mgombea ubunge Kiembe Samaki

    Safi sana kampeni kichwa hadi kichwa
  2. M

    JK; Kura ya maoni ya katiba mpya ni May, 2014, Je ni kweli maboresho ya daftari yatafanyika?

    Daftari la mpiga kura linaweza lisiboreshwe Maana vijana wengi hawako CCM
  3. M

    Zitto aanika siri nyeti za Mbowe! Adai hatakufa kama Chacha Wangwe...

    Zitto mimi bado namlilia Amina Chifupa na Muhammed Mpakanjia
  4. M

    kutokana na mauwaji yakinyama; Askofu mkuu jimbo la Arusha aangua kilio

    Serikali ya kilaghai kizandiki lege lege ikiongozwa na dhaifu Dr Fastjet
  5. M

    Zitto aweka pingamizi Mahakamani kuzuia Kikao cha Kamati Kuu kujadili rufaa yake kesho

    I have come to realize that I am so allergic to fooolish people, people of low mind, low lifers: just get over yourself you ain't none.
  6. M

    Wachina wakamatwa na Shehena ya Meno ya Tembo Bandarini Dar

    Haya meno yanaposhikwa hupelekwa wapi?
  7. M

    Wachina wakamatwa na Shehena ya Meno ya Tembo Bandarini Dar

    Hii habari ni kweli tukio limetokea jana. JF si huru ndiyo maana iko tetesi likizuka jamaa wafunge thread kama vijana Adda Estate wakitimiza malengo yao.
  8. M

    Wachina wakamatwa na Shehena ya Meno ya Tembo Bandarini Dar

    Acha ibaki tetesi!!! Nakumbuka matrilion ya Shimbo
  9. M

    Maskini Wambura...

    Ha ha ha ha mwokozi mfu
  10. M

    kutoka Kasulu

    KUTOKA KASULU - KIGOMA. Katika hali ya kushangaza jumapili ya juzi tarehe 29 Disemba, 2013 aliyekuwa naibu katibu mkuu wa CHADEMA aliyevuliwa nyadhifa zake kwenye chama Bw Zitto kabwe tulikuwa naye kwenye ibada hapa kanisa la Anglikana Kasulu akiwa amekuja kuombewa kwa kile alichodai kwamba...
  11. M

    Urais 2015: CHADEMA kupoteza 45% ya kura alizopata Slaa 2010

    Mkubwa wapiga kura hawabadiliki? Kufuzwa Zitto siyo hoja ni muda tu
Top Bottom