Search results

  1. K

    Spika Ndugai, huyu Lusinde na Musukuma kumbe ni 'vifaa' vya kushambulia?

    Acha uongo wewe. Msukuma ana kampuni gani ambayo ameajiri wenye digrii? Itajaje hiyo kampuni,usitulishe matango pori hapa!
  2. K

    Makamba: Kurekebisha alichofanya Hayati Magufuli sio usaliti. Dalili nilizoanza kuziona si nzuri

    Jomba umetisha kwa hoja[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
  3. K

    TCRA yatoa taarifa kwa umma kuhusu watu wanaosmabaza taarifa za uongo mitandaoni

    Waanze na veronica france. Yule ni mpotoshaji hatari. Anachafua watu sana.
  4. K

    Bandari ya Bagamoyo Ijengwe au Usijengwe? Soma Makala hii Tujadili

    Makala nzuri sana[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
  5. K

    Kwanini wanataka kuzuia Rais Samia Suluhu asiende kinyume na Hayati Magufuli?

    [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
  6. K

    Bandari ya Bagamoyo aka Mbeganizhou ya Wachina

    [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
  7. K

    Bandari ya Bagamoyo aka Mbeganizhou ya Wachina

    Haya mauongo manajifunziaga wapi? Nchi ina bandari ya kisasa kama ya Bagamoyo ishindwe kulipa dola bilioni 1? Hata hivyo kwetu sio mkopo, ni concession. Muwage mnaeleweshwa mnaelewa!
  8. K

    Bandari ya Bagamoyo aka Mbeganizhou ya Wachina

    Kichwa chako kimejaa matope badala ya ubongo we mganga njaa. Roho mbaya za kichawi zinakusumbueni! Koma kabisa kutukana raisi wetu mama Samia ukiwa nyuma ya keyboard.
  9. K

    Ni Ulimbukeni kwa kudhani kuwa Marehemu hazungumziwi

    Watanzania wanasema mabaya ya aliyekuwa Rais. Not Magufuli as a person. Mazuri yake kama raisi na mabaya yake lazima yasemwe yote ili watawala watakaofuata baada yake waige yale mazuri na kuacha yale mabaya.
  10. K

    Alichohoji Profesa Muhongo ni kama bei ya umeme itakuwa nafuu kuanzia siku ya kwanza au baada ya kurudisha gharama za uwekezaji?

    Yaani ni mambo ya ajabu kabisa! Halafu spika anashabikia huo ujinga! Wasiojua abc yoyote katika sekta ya nishati kumdhalilisha mtaalamu na mtafiti ambaye ana current information za industry!
  11. K

    Alichohoji Profesa Muhongo ni kama bei ya umeme itakuwa nafuu kuanzia siku ya kwanza au baada ya kurudisha gharama za uwekezaji?

    Duu! Umetema madini ya hatari! Mungu akubariki. Jambo la kusikitisha ni,tangu walipojaza hao darasa la saba bungeni,wajinga wameongezeka sana nchi hii. Hivyo,mwerevu akitoa hoja hawaelewi kabisa! Halafu,jambo la kushangaza,hao darasa la saba serikali ya Magufuli iliwaomdoa serikali hata...
  12. K

    Alichohoji Profesa Muhongo ni kama bei ya umeme itakuwa nafuu kuanzia siku ya kwanza au baada ya kurudisha gharama za uwekezaji?

    Ulisikiliza vizuri mchango wa Muhongo? Ukiacha upotoshaji unaofanywa,Muhongo alitoa mchango mzuri sana hususani katika suala la madini,halafu akazungumzia kwa ufupi sana suala la hydropower,wala hakuponda mradi wa JNHP,alichosema hydropower,kutokana na mabadiliko ya tabia nchi,haziaminiki na...
  13. K

    Zitto Kabwe: Bandari ya Bagamoyo itapokea mameli makubwa ambayo hamjawahi kuyaona, tusipoteze hii fursa jamani

    Umeona wee Hii nchi wamezaliwa wajinga wengi sana! Sijui tatizo ni mfumo wetu wa elimu. Kuna tatizo mahali fulani!
  14. K

    Zitto Kabwe: Bandari ya Bagamoyo itapokea mameli makubwa ambayo hamjawahi kuyaona, tusipoteze hii fursa jamani

    Umenena vyema! Wote tumeshuhudia ukatili na ubabe wa Magufuli. Nani angethubutu kuchallenge uamuzi wake? Nani angethubutu kusema alitudanganya? Walikuwa sahihi kunyamaza. Kama walivyonyamaza kwenye kila suala alilolitolea maamuzi kama suala la kukataa watoto wa kike wanaopata mimba wasirudi...
  15. K

    Zitto Kabwe: Bandari ya Bagamoyo itapokea mameli makubwa ambayo hamjawahi kuyaona, tusipoteze hii fursa jamani

    Tatizo la watanzania wanajifanya wajuaji wa kila kitu! Malayman tu wanajadili mambo ambayo hawana hata basic knowledge! Nonsense kabisa. Umejaribu kuwaelewesha kwa kina kuhusu mradi huu na maelezo ya Zito lakini watu wanapinga tu kwa kuwa wameamua hivyo! Hawataki kusikiliza hoja!
  16. K

    Rais shtuka! Soon utapigiwa kura ya kutokuwa na Imani na wewe. Spika ana-mobilize wabunge kwa kasi sana, kumbuka hakupendi

    Uko sahihi! Kuna mtandao wa hatari wa kumhujumu mama. Wanajifanya watetezi wa Magufuli lakini wana ajenda yao nyuma ya pazia ya kuhujumu utawala wa mama. Mama anatakiwa ashitukemapema,vinginevyo hiyo movement atashindwa kuidhibiti.
  17. K

    Zitto Kabwe: Bandari ya Bagamoyo itapokea mameli makubwa ambayo hamjawahi kuyaona, tusipoteze hii fursa jamani

    Uko sahihi, wachina watusaidie kwa kuwekeza kwenye viwanda. Bahati nzuri,wamewekeza kwenye viwanda vingi tu hivi karibuni. Naomba nivitaje ninavyo vifahamu: Kiwanda cha vigae cha GoodOne, Kisarawe. Kiwanda cha vigae cha twyfold, Chalinze. Kiwanda cha Dangote. Mtwara Hivi ni viwanda vikubwa sana...
  18. K

    Zitto Kabwe: Bandari ya Bagamoyo itapokea mameli makubwa ambayo hamjawahi kuyaona, tusipoteze hii fursa jamani

    Hilo la kuchukua mkopo na kujenga wenyewe lina risk kubwa mno! Huwezi kurudisha investment ya dola bil 10 kwa miaka 8. Hilo linawezekana kwenye mitambo siyo miundo mbinu ya bandari. Tunaweza kuangalia best practice na kunegotiate. Kuhusu kuendesha wenyewe,sina uhakika kama tunaweza! Bandari ya...
Top Bottom