Search results

  1. M

    Update: Rais Magufuli atazikwa Machi 26, 2021

    Subiri nawewe ufe uone watakaokulilia ni wangapi. Watu wengine mmejawa na husda. Yaani kitendo cha Marehem kupendwa tayari unakuwa hasidi. Sasa subiri nawewe ufe utazunguushwa kijijini kwenu uone kata watu watalia hata
  2. M

    Lema: Narudi Tanzania

    Alikuwa amevuta cha Arusha. Anataka maridhiano kwenye nini, au anataka ajiunge na akina mdee[emoji16][emoji16]
  3. M

    Godbless Lema: Makamu wa Rais ni Rais mtarajiwa, CCM amueni kwa busara

    Umakini ule ule mliotumia Nyumbu kumuweka Salum Mwalim kuwa mgombea mwenza[emoji23][emoji23][emoji23]
  4. M

    Godbless Lema: Makamu wa Rais ni Rais mtarajiwa, CCM amueni kwa busara

    Kwahiyo cdm hawautaki tena urais ili mabeberu wapate kuchota mali zetu
  5. M

    Baada ya Kifo cha Rais Magufuli: Nani anafaa kuwa Makamu wa Rais Tanzania?

    Toa maoni yako. Sasa ukishakuwa Kima ndio unakuwaje kwa mfano. Watu wenye makengeza ya akili utawajua tu. Kabudi ndiye alisimamia mabadiriko ya mikataba ya madini ambayo awali tuliliibiwa kama taifa. Na mengine
  6. M

    Baada ya Kifo cha Rais Magufuli: Nani anafaa kuwa Makamu wa Rais Tanzania?

    Utakuwa mumiyani ndio maana humpendi. Au huna uelewa sahihi juu yake
  7. M

    Baada ya Kifo cha Rais Magufuli: Nani anafaa kuwa Makamu wa Rais Tanzania?

    Nakubaliana kabisa na wewe. Huyo ndiye mtu sahihi kwa nafasi hiyo.
  8. M

    Baada ya Kifo cha Rais Magufuli: Nani anafaa kuwa Makamu wa Rais Tanzania?

    Maoni yangu Kabudi anafaa sana
  9. M

    Nimemsikia Rais Magufuli akiwaambia walinzi wake "Msiwazuie watu wake, watu wake waacheni waje"

    Ila mada zingine bana. Sasa hii itakusaidia nini. Dili na mambo yenye tija,
  10. M

    Mpango wowote wa TRA kukamata wasiodai risiti hautofanikiwa hadi pale Wamachinga watakapoondolewa

    TRA wangekuwa wanaweza kuelewa uhalisia Basi ningewashauri waachane na hivyo vimashine. Toka vianzishwe zimepelekea kwa asilimia nyingi kuyumbisha biashara. Muuzaji akisema kiukweli kabisa kabisa akitumie Kama TRA walivyomeza Basi hiyo Kodi yake hawezi kuilipa na akiilipa Basi ujue amechota hadi...
  11. M

    Akili mukichwa: Wengine wakimbia nchi wengine wakimbilia Bungeni Dodoma

    Kila mmoja amekimbilia penye maslahi naye. Ila Hawa wa Dom ni Bora mara 500 kuliko yule mpuuzi Kibaraka
  12. M

    Polisi wavamia Ofisi za ACT-Wazalendo Vingunguti alizokuwepo Zitto Kabwe

    Primitive ni wewe jomba, unayedhani demokrasia ni mpaka wewe ndiye utangazwe mshindi.
  13. M

    LHRC yawataka TCRA na Makampuni ya Mawasiliano kutoa ufafanuzi kuhusu hali ya kukatika kwa mtandao nchini

    Vumilia tu kwa muda ndugu. Walaumu Sana Hawa wapuuzi wanaotumia mitandao kuhamasisha mambo ya hovyo ya uvunjifu wa AMANI. Amani ikivunjwa kupitia uhamasisho wa hiyo mitandao si kwamba tu mauzo yako yataongezeka au kupungua bali yatapotea kabisa na kupoteza kila kitu. Kwahiyo kuwa na subira...
  14. M

    Uchaguzi 2020 CHADEMA na ACT-Wazalendo kufanya maandamano ya amani Nov 2, 2020 kupinga kuvurugwa kwa Uchaguzi Mkuu

    Wewe utakuwa juha si bure. Unapinga kwani ulipiga kura? Acha uzembwete
  15. M

    Uchaguzi 2020 Hivi kwanini baadhi ya watu wanataka Aidah Khenan wa CHADEMA ajiuzulu Ubunge alioshinda?

    Akili za udongo. Huyeyuka kwa tone la maji. Hizo box ziliingilia huku mtandaoni. Acheni utopolo bana. Tuijenge nchi yetu tuachane na porojo.
  16. M

    Uchaguzi 2020 Zitto Kabwe apoteza jimbo la Kigoma Mjini

    Wee ota tu. Litakuwa bunge la hoja zenye mashiko, lenye kujadiri mipango ya kitaifa na sio mawazo ya mabeberu. Tuko pamoja tulijenge taifa letu. Achana na hao wajasiliamali
  17. M

    Uchaguzi 2020 Zitto Kabwe apoteza jimbo la Kigoma Mjini

    Kuna Wana kigoma wanashukuru kwa zitto kupigwa chini.
Top Bottom