Search results

  1. S

    Msaada wa nafasi ya kibarua/kazi

    Sio rushwa hyo ni kama shukrani BTW niko makini sana
  2. S

    Msaada wa nafasi ya kibarua/kazi

    Wadau habari za asubuhi, Kama ilivyo mm ni muhanga wa kukosa ajira miongoni mwa vijana wengi hapa Tz, hivyo ninaomba kwa mwenye connection ya nafasi ya kazi anisaidie, popote pale ninafanya kazi walau inilipe kuanzia 200k kwa mwezi nitashuku na pia nitatoa dau la Tsh 80k kwa atakayenisaidia...
  3. S

    Jinsi gani nitajiunga na chuo kusoma USA

    Shukrani mkuu ngj nifanye maandalizi mapema
  4. S

    Jinsi gani nitajiunga na chuo kusoma USA

    Bongo naeza jilipia mwenyew na kuwalipia wengine ata watatu
  5. S

    Jinsi gani nitajiunga na chuo kusoma USA

    Nlmaanisha olevel na advance
  6. S

    Jinsi gani nitajiunga na chuo kusoma USA

    Ndio sponsor yupo anaishi hapo FLORIDA ndo maana nkapendekeza hyo state by the way nataka nkasomee diploma either masomo ya biashara ama political science
  7. S

    Jinsi gani nitajiunga na chuo kusoma USA

    Habarini wanaJF, Mimi ni mhitimu wa kidato chasita mwaka 2017 lengo la kuja hapa mbele yenu ni kuomba ushauri kwa wenye experience ya kusoma nchini USA kwa maana mwakani nataka nijiunge katika chuo mojawapo hasa katika state ya FLORIDA advance na secondary nmesoma masomo ya arts HKL na matokeo...
  8. S

    Huu ni ugonjwa gani?

    Habarini za usiku ndugu na rafiki zangu? Bila kusita niende moja kwa moja kwenye mada tajwa hapo juu. Mimi ni kijana mwenye umri miaka 26 nina mchumba wangu anasumbuliwa na tatizo, maumivu ya mara kwa mara chini na pembeni ya kitovu na maumivu hayo huvuta mpaka shingoni na mwili mzima, maumivu...
  9. S

    Part time job ya kufanya usafi

    Mkuu kama bado hujapata mtu naomba tuwasiliane DM
  10. S

    Mkataba wa kazi gardaworld

    Poa ndugu
  11. S

    Mkataba wa kazi gardaworld

    Mm mwenyewe nnahitaji kuomba kazi kwenye hyo kampuni ya ulinzi jaman kazi mtaani hakuna. Kwa anayefaham ofisi zao au jinsi ya kutuma maombi naomba anielekeze pia na vigezo vyao. Ahsanteni
  12. S

    Watanzania tunajua kwamba bei ya kupata hati ya kusafiria ni Tsh 150,000

    Wadau mm nna swali hapo kuna ktu sjaelewa hivi passport ndo inakuwa specified kwa nchi Fulani unayokwenda au ni visa, hii imekaaje wadau
  13. S

    Kuna ukweli hapa

    Picha ndo hii wadau
  14. S

    Kuna ukweli hapa

    Habari za sahizi wadau? Me mwenyewe Naona Kama kuna tatzo hvi nimeeenda kupima hospital binafsi nkaambiwa nna UTI sasa dawa nliopewa ni vidonge kwa maelezo ya doctor ni antibiotics sasa nimejarbu kuifuatilia hii dawa (DIOMYCIN/ ERYTHYROKANT) mtandaoni nimeona Kama ni dawa ya macho sasa sielew...
  15. S

    Kuna ukweli hapa

    How come
  16. S

    Mzazi kuaanza kukutegemea wewe kwa kila kitu bila kujali mshahara wako mdogo

    Haya yote tu ni kwa sababu ya umaskini, ukiangalia katika familia zenye kipato kizuri Hakuna mzazi anayehitaji Masada wa kifedha kutoka kwa mwanae na hata ukiangalia familia za kizungu wao ndo wapo tofauti kabsa unakuta kijaana wa kizungu kasomeshwa kapata kazi ameoa ana mshahara Mzuri lakini...
  17. S

    Tuwataje Wachezaji Wa EPL Wanaopiga Kazi Kimya Kimya!

    Phil Jones, Chris smalling
Top Bottom