Search results

  1. J

    Rais Samia atua Dodoma akitokea DSM

    Kabisa
  2. J

    Je, utamkumbuka Hayati Magufuli kwa mambo gani?

    Pole sana
  3. J

    Anayejua Rais Samia Suluhu anatupeleka wapi atuambie, naona kama tunapotea

    Mwacheni Mheshiwa Rais Samia Suluhu afanye kazi upende usipende ndo Raisi wetu watanzania na Mungu anamtambua wewe ni nani hata useme hayo
  4. J

    Tuhuma za Ukabila: Wasukuma si Miongoni mwa Makabila yenye Ukabila, tatizo ndio walio wengi!

    ACHENI UKABILA SISI SOTE NI NDUGU WATOTO WA BABA MMOJA ALIYE JUU SANA MUNGU
  5. J

    Godbless Lema Taifa linaongozwa na sauti yako tuliyoikataa

    Uhuru wa mitandao usikufanye uwaseme watu wezi wamagari wakati ukiambiwa thibitisha huwezi
  6. J

    Upanuzi barabara Bagamoyo, Kawawa na Mwenge anayeelewa haya atueleze

    Da kilwa road watu wansparamia nawe ya pembeni kila siku ,foreni na jamaa wako slow kweli ni mateso sana
  7. J

    Nifanyeje niache kuangalia video za ngono?

    Amwamini Yesu.atakusaidia kuweza kuacha kuacha.Yohana 15:15, Marko 9:23
  8. J

    Israel yajiandaa kuishambulia Iran muda wowote kuanzia leo

    Sawa endelea Hayo unayoyasema ndo yamekuwa yanasababisha Israel kupigwa na maadui zao na kutekwa waliwahi pigwa na kutekwa na wairan (uajemi),iraq sababu ni kuacha kumcha Mungu na kuishi kama mataifa mengine.ILA ISRAEL NI TAIFA TEULE LA MUNGU HAPA DUNIANI
  9. J

    Israel yajiandaa kuishambulia Iran muda wowote kuanzia leo

    Buj ibrahim alitokea iraq ni kweli wote hao ni watoto wa ibrahim kumbuka watoto wa isaka yani yakobo na esau isaka akambariki yakobo ambaye ni israel na esau aliambiwa na baba yake utaishi kwa upanga toka wakati huo hao ndugu ni vita vya kutaka kutoana roho chanzo ni esau kuuza ukubwa kwa uji...
  10. J

    Israel yajiandaa kuishambulia Iran muda wowote kuanzia leo

    Hakuna anayeweza futa israel ni wateule taifa la Mungu mashariki ya kati wote wanajua israel ni nani
  11. J

    Nimejitoa kwa mpenzi wangu nimegundua haya. Je, nifanyeje?

    Tatizo ni wewe unalazimisha mapenzi.mpende akupendaye asiye kupenda achana naye wanawake wazuri hawajazaliwa na hawaishi tulia jenga msingi mzuri wa maisha utapata mzuri kuliko huyo
  12. J

    Mtumishi akitaka kujua deni lake analodaiwa HESLB aombe Loan Statement, deni halisi ni tofauti sana na linaloonekana kwenye Salary slip

    Vyombo kama takukuru nk wakachunguze mifumo yao ya kutunza kumbukumbu haiwezekani mlete deni kwa mwajiri nimalize kulipa alafu nijikute nadaiwa tena
  13. J

    Mtumishi akitaka kujua deni lake analodaiwa HESLB aombe Loan Statement, deni halisi ni tofauti sana na linaloonekana kwenye Salary slip

    Pole ndugu yangu hata mimi yalinikuta mwajiri wangu kamaliza kulipa sikatwi nikasikia wenzangu wanalia kuwa wamebambikiwa madeni na loan board nikaenda kuchukua statement nikakuta kuna deni la 1.4m nikataka ufafanuzi wakaniambia ni malimbikizo ya riba da kwa nini hamkujumlisha ili mwajili alipe...
  14. J

    TRA yavunja rekodi ya makusanyo ya mwezi Desemba 2020

    Ni jambo zuri sasa ni vyema kuwaongeza mishahara watumishi ili wawe na motisha ya kazi
  15. J

    Wasichokijua Wengi Kuhusu Marko 10: 25 katika Biblia

    Mkuu uko sahihi sio yawezekana ndo maana yake hiyo uliyoandika
  16. J

    Je, ni kweli maambukizi ya COVID-19 yamepungua nchini au ni propaganda tu?

    Yameisha coz tuliomba Mungu na kwa Mungu ni Imani hakuna propaganda
  17. J

    Mwanaume aliyezoea mapenzi kinyume na maumbile atakuwa radhi hata kutembea na wanaume wenzake

    Mambo ya sodoma na Gomora watu walichomwa moto .Tuache sio mazuri ndo maana Mungu anachukia kumuumba binadamu balaa kama korona ni hasira za Mungu kutokana na machafu afanyayo binadamu
Top Bottom