Search results

  1. T

    Uchafu kwenye soda za CocaCola

    Donoghue versus Stevensons Google iyo case then isome kisha utajua cha kufanya kuhusiana na uchafu kwenye iyo soda.
  2. T

    Simu ya aina gani umeshawahi kuitumia na ukaikubali sana?

    Ivi BBM sio copy ya whatssap kweli? Nani alianza kumcopy mwenzie? Blackberry au zuckerberg?
  3. T

    Siasa yaleta kilio kwa wakulima wa miwa bonde la Kilombero

    Niko K2 chief, vipi wewe waishi wapi?
  4. T

    Siasa yaleta kilio kwa wakulima wa miwa bonde la Kilombero

    Kwanza niseme wazi, mimi ni kijana na mmoja wa waathirika wa siasa kwenye uvunaji wa miwa msimu huu, bonde la mto kilombero. Week moja imepita tangu ekari zaidi ya 2000 za wakulima wa nje wa miwa ziungue kwa dharula katika maeneo ya Matambiko, ilundo, msindazi na ruhembe na kusababisha hasara...
  5. T

    Kwanini Wanaume wengi siku hizi mmegoma kuzama chumvini?

    Gonorhea imekuwa nyingi uko kwenu chini
  6. T

    Kwanini Russia hataki kuwekeza kwenye Aircraft Carrier kama USA?

    Wakati USSR inasambalatika, kulitokea na mgawanyo wa Mali, ivyo aircraft carrier iliyokuwepo wakati wa USSR iligawiwa kwa UKRAINE, na kwakuwa uendeshaji wa iyo kitu ni gharama, UKRAINE wakaiuza kwa India, ivyo Basi kutengeneza izo Carrier ni gharama na uendeshaji wake ni ghali pia....
  7. T

    Huyu ndiye Rafael Caro, achana na Pablo Escobar

    Mtu hatari zaidi kuliko wote alikuwa Miguel Angel Felix Gallardo, uyo ndo alikuwa anasafirisha cocaine toka Colombia tu Marekani, Pablo anampa Galado na Galado anaingiza America, El Chapo alikuwa driver wa Galado, baadae amkamzunguka boss wake kwa Pablo...uyo Rafa Cha mtoto na alitawaliwa na...
  8. T

    Shamim Mwasha, mumewe mbaroni Dar kwa tuhuma za kukutwa na dawa za kulevya

    Natamani kukujua wewe mtu, Aya wasalimie Apo kilombero, Nyamvisi, kidodi na mjini ruaha....
  9. T

    Mabasi haya mnayakumbuka?

    Dahhh, umenikumbusha mbaliii mzeee....likipita kilombero pale, utasikia horn ya kwanza ya pili niko Morogoro..... Sent using Jamii Forums mobile app
  10. T

    Nijuzeni kuhusu "Jambazi" Kasusura

    Amabilis Batamulaa....kumbe Ana undugu na Kasusura.....wanaitanaje? Sent using Jamii Forums mobile app
  11. T

    Ikulu, Dar: Rais Magufuli akutana na Mkurugenzi wa TISS Mstaafu, Apson Mwang'onda

    Yani wewe jamaaaa hauna hoja, uko desperate na usalama wako wa taifa, Kwanza haujui kujenga hoja unabaki kubuni buni mambo tu kwa kupata sifa labda....hakuna unachokijua kwa Sasa.....tafuta kazi na uache kushinda kwenye mitandao....
  12. T

    Mpenzi wangu ni mbinafsi sana

    Mbona Mimi natoa bila kujali Kama tumefunga ndoa.
  13. T

    Mpenzi wangu ni mbinafsi sana

    Uwa namwambia Tena Juzi tu....nimeshusha bonge la lisara Sema anavunga vunga tuuuu...
  14. T

    Mpenzi wangu ni mbinafsi sana

    Thanks mdau...
  15. T

    Mpenzi wangu ni mbinafsi sana

    Thanks mkuu....nashukuru
  16. T

    Mpenzi wangu ni mbinafsi sana

    Habari wakuuuu Nina changamoto kidogo na mpenzi wangu ambaye nimekuwa nae kwenye uhusiano Kama miaka minne hivi mpaka Sasa Wakati naanza nae uhusiano alinikuta niko vizuri kiuchumi, kifupi nilikuwa namgharamia kama ambavyo mwanaume anapaswa kumjali mpenzi wake kwa kila kitu, bila kujali ya...
  17. T

    Hatimaye nimewasili nchini Pakistan

    Avatar yako na iyo picha Apo plus Pakistan= Unga mweupe haramu.
Top Bottom