Search results

  1. S

    Jinsi wasomi wanavyodhalilishwa Bungeni

    Sio Karaoke ni "Subwoofer" mkuu
  2. S

    Kama Tsh 300 billions zikitolewa na Serikali kwa Wananchi

    Kufanya hivyo maana yake ni kuongeza inflation na ikiongezeka thamani ya shillingi inapungua na hivyo purchasing power pia itakuwa mgogoro mkubwa. Ita - encourage watu kuwa tegemezi zaidi, kukinga bakuri kwa sana na sidhani kama serikali ya SSH itayafanya hayo, labda Kama unawapimia upepo...
  3. S

    Waziri azifunga leseni za Madereva wa Mabasi 10 kwa kuendesha speed 125 kwa saa. Aagiza washtakiwe

    Ndugu, hakuna madesa wala nini, barabara zetu Kwa speed hiyo ni kujitafutia kifo tu...labda tumpate magufuli mwingine aje ajenge highways na motorways . Hilo likifanyika na tukiwa tuko hai, ndo utanielewa... La pili ni kwamba, barabara pia gari zetu hazina ubora na uimara unaotakiwa kimataifa...
  4. S

    Tanzania na Vifurushi vipya vya Data na Sauti (Aprili 2021) - Mwitikio wa wananchi

    Na unlimited data, ni kiasi gani, haya mambo ya kupangikiwa pangiwa wakati mwingine yanakosesha watu fundamental freedoms za maongezi, kuwasiliana na kuishi bila pressure kupanda au kushuka.
  5. S

    Waziri azifunga leseni za Madereva wa Mabasi 10 kwa kuendesha speed 125 kwa saa. Aagiza washtakiwe

    Kuendesha 125km/h sio tatizo . Tatizo haswa ni: 1. Je barabara zetu zina ubora wa kuhimiri hiyo speed ya 125 2. Je vyombo kama mabasi hayo viko roadworthy kuwepo barabarani? 3. Je kuna vifaa gani zaidi ya vitochi vya polisi vinavo zuia watu kuendesha mwendo hatarishi? Ni nini serikali...
  6. S

    Tundu Lissu mubashara VOA

    Bonyeza hapo walipo andika orodha ya sauti, halafu bonyeza kwa undani
  7. S

    Tundu Lissu mubashara VOA

    Angalia hapa ndugu: Sauti ya Amerika © %yyyy%
  8. S

    Tundu Lissu mubashara VOA

    Sikiliza hapa: https://www.voaswahili.com/Navigation/LiveAudioNJS?withmediaplayer=1
  9. S

    CHADEMA yashauri Katiba ifuatwe kuunda Serikali, Waziri Mkuu na Mawaziri waliopo hawakuapa mbele ya Rais wa sasa

    akiyaweka mawazo yake ya kisheria , je watamsikiliza? Tundu Lisu, njoo uyaweke labda watakusikia
  10. S

    Rais ,Mama Samia weka wanajeshi katika bandari zote,mtumie Mabeyo kuwapata

    wawekwe tu kwa kweli... kila siku ufisadi, labda hawa jamaa watasaidia, wazo zuri
  11. S

    ATCL imeendeshwa kwa hasara kwa miaka 5 mfululizo - Ripoti ya CAG

    Yaani hata maoni yangu ni kuwa brainwashed ? kila mtu aliyekwenda shule maana yake kawa brainwashed na hata wewe pia huhitaji kuwa na memory kung'amua yajayo... kikwete aliwaambia, akili za kuambia .. changanyanya na zako ndugu...
  12. S

    Rais Samia Suluhu amsimamisha kazi Mkurugenzi Mkuu wa TPA, Mhandisi Deusdedit Kakoko

    Mimi sijui kama ni January Makamba wala nini, ila ukiangalia serikali karibu zote duniani humu zina mtindo kama huu. Haijalishi kama ni za ki dictator au la, zote humipa upepo kwanza...
  13. S

    ATCL imeendeshwa kwa hasara kwa miaka 5 mfululizo - Ripoti ya CAG

    watu hawaelewi kitu kimoja, kwamba kukaguliwa kwa ATCL ni njia mojawapo ya kuiandaa hadhara ya Tanzania ili shirika liki binafsishwa kwa mabeberu na wenye fedha kuwepo na jibu kwamba shirika halileti faida... tunaelekea kule kule tulipo toka, deal na madeal ya upigaji kwa kisingizio cha hasara...
  14. S

    Waziri Mkuu Kassim Majaliwa kutumia takwimu ambazo siyo rasmi hajavunja Sheria?

    Hizi sheria waliwatunguia wengine, wao haziwahusu...
  15. S

    Yaliyojiri Zanzibar kuaga mwili wa Hayati Dkt. John Magufuli

    Ndugu zangu, niko hapa naangalia Azam TV na Wazanzibari wakimuaga Mwendazake JPM. Kwa jinsi zoezi linavyoendelea, ni wazi kwamba wameshikwa na simansi sana kama watuwa DAR, Dodoma na sehemu nyingine. Ni wakati muafaka sasa tuwe kitu kimoja zaidi (zaidi ya tulivyo sasa) kwa kuunganishwa zaidi na...
  16. S

    TLS: Kwa Mujibu wa Katiba, sasa Tanzania haina baraza la Mawaziri, Rais Samia atakiwa kuteua Waziri Mkuu ndani ya siku 14

    Akikosea tu kufuata muongozo huo, ndio kitakuwa chanzo cha kuparangana kwa serikali yake... na mwanzo wa watendaji wake kutokuwa na nguzu za kisheria kufanya kazi zao... na hata wakitoa maamuzi, hayo maamuzi yatakuwa ni null and void ab nitio. Ushauri wa bure, Mheshimiwa SS usome na uufanyie kazi.
  17. S

    Mama Samia Suluhu anaapishwa lini?

    Si wamesema baada ya siku saba na tayari speaker kisha waita Wabunge waende Dodoma na kesho kutwa CCM wanakaa na kuchagua jina la makamu...
  18. S

    Rais anapofia madarakani, utaratibu ni upi kwa sheria za nchi yetu?

    Ndugu, Mwenye enzi Mungu ana yake aliyo yapanga kwa taifa na watu wake , wakati wake na taifa lake... Tuishi kwa kulitukuza jina la muumba wetu awaye yote, mengineyo ni vyeo tu ambavo havina maana , humu duniani sote hatuna zaidi ya miaka 100 toka sasa...
  19. S

    Upinzani utapata nguvu zaidi na huenda ukawa mwisho wa CCM

    Na maandiko yako yatimie kwa nguvu zake aliyekujalia pumzi na maono ya kuandika uliyo andika. Amen
Top Bottom