Search results

  1. M

    Ukitaka ujue CHADEMA inakubalika! Wakati mwingine hata kisirisiri angalia hapa!

    Nimekua nikifuatilia mienendo ya baadhi ya wafuasi wa Chama cha kijani...siku za hivi karibuni wameamua kuiga kila kitu cha CHADEMA. CHADEMA ikianzisha mada wanadakia na kudai ya kwao mwisho wa siku inawaumbua. Mfano CHADEMA walisema kuna mawaziri mizigo wajamaa wakadakia wakazunguka nayo...
  2. M

    Dickson, kwanini ulinitendea hivi?

    Stori inasikitisha ila nawashauri dada zangu wasiwe wanakimbilia kutoa mimba afu wanakuja kujuta baadae.
  3. M

    Hizi suruali zina madhara...Ziepukeni vijana.

    tatizo la kuiga diamondi hilo
  4. M

    TFF ilindeni Mbeya City kwa mustakabali wa soka letu

    Yanga wanajisifu eti ball possesion! wakati walianza kumiliki tu pale mbeya city walivyobakia kumi uwanjani! Otherwise Mechi haikua mbaya.
  5. M

    Ole Medei Azimiwa Kipaza Sauti Kanisani.

    Kwa kuwa nishawahi kuona video yake ya ukabila humuhumu JF nafurahi walivyomzimia hiyo maiki vinginevyo angepoteza uwepo hapo kanisani. Na hayo makanisa mengine Dah! hivi wanakosa wakualika?
  6. M

    Mgombea Wangu wa Urais 2015 ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali walizouziwa Viongozi na Wafanyakazi

    Ndugu yangu ujumbe wako Leo mzuri, Sasa nachosikitika ni kwamba wewe umeona nyumba tu. Je madini, gesi, bandari nk Mimi nazani cha muhimu ni kuondoa mfumo mzima na chama na kukipa kengine
  7. M

    Angela Mke Wangu, yote ulitaka wewe

    Mentor kipaji unacho mashairi chunguchungu Kila kitu utoacho umejaliwa na Mungu Nikisifu utupacho kwa wengine zumbuzumbu Tegemeo langu leo na wengine wakuige Achana naye Mchacho kila saa ni majungu Kwa kuwa yeye ancho kipajiye kungungu kungu Kazania utupacho ili iwe kumbukumbu Tegemeo langu leo...
  8. M

    Malumbano CCM: Kiyabo amjibu Makonda

    Nashukuru Mungu kwamba wanaanza kuumbuana wenyewe kwa wenyewe!! Kuna walitaka na Chama Chetu CDM kiwe kama chao lakini walishindwa. Hawa Wasaliti walishabikia na wengine Walijaribu kuivuruga Chadema kwa issue ya Zitto lakini Mungu alivyo mwema wameshindwa. Sasa Chadema ni mwendo wa M4C pamoja...
  9. M

    Dr. Kitila Mkumbo: Tunahitaji mbadala wa CCM, CHADEMA (Sehemu ya Pili)

    Katika makala ya Dr Kitila Mkumbo iliyotoka katika Gazeti la Raia Mwema yenye kichwa cha habari ''' Tunahitaji mbadala wa CCM, Chadema -2'''' DR Kitila amejitahidi sana kuonyesha jinsi gani Viongozi wa Chadema walivyo wabinafsi, Jinsi gani hawaambiliki, Jinsi gani wasivyo wavumilivu, Jinsi gani...
  10. M

    Bomani awashukia wanaobeza kazi ya Tume ya Warioba

    ''' Mwanasheria mkuu mstaafu , jaji Mark Bomani amekitaka Chama cha Mapinduzi (CCM) kuachana na muundo wake wa serikali mbili na kwamba , wawaachie wananchi waamue. Pia Jaji Bomani alisema anasikitishwa na madai yanayoelekezwa na baadhi ya viongozi ,tena anaowaheshimu kuwa Mwenyekiti wa Tume...
  11. M

    Sikubaliani Kabisa na Uraia wa Nchi Mbili!!!

    Miongoni mwa vitu vinavyonikera ni pale ninaposikia raia wa Tanzania anashabikia Uraia wa Nchi Mbili. Eti turuhusu wananchi wapate haki ya uraia wa nchi mbili!!! Ukiona mtu wa namna hiyo muogope. Kinachosikitisha sana ni kwamba kuna hata baadhi ya viongozi wa juu wanaonekana kulishadidi hilo...
  12. M

    Mwenyekiti wa Wenyeviti wa CCM aunguruma

    Tuende mbele turudi nyuma....mimi nasema Msindai kakosea! Pamoja na kwamba kuna watu wanaibuka kumtetea. Mimi naamini kakosea kabisa na kitendo alichofanya ni kupiga kampeni.
  13. M

    hii nimeikuta mahali jamani....EBU ONA...

    Kweli umetugusa lakini naomba mdau Mungine alete story ya mwanamke
  14. M

    Mgombea wa CCM Sombetini amkatakata kwa mapanga mfuasi wa CHADEMA

    where are we going as a nation!!!!!!!!!!!!!
  15. M

    Lazaro Nyalandu: USA inataka niwe rais wa Tanzania 2015

    If this country is cursed.... Please God forgive us! '''The presidential post has become like drama every person in Tanzania feel like he/she can be a president''' God forgive us. May you God tune our minds to be like minds of a Normal person.
  16. M

    Kambaya: CCM inaendeshwa kwa mawazo ya Kardinali Pengo

    Duh! Safari ndeefu kweli kweli....lakini pamoja tutafika.
  17. M

    Chitanda ajiunga na CCM

    Wala haina haja ya kushituka maana ni njaa tu ilikuwa inamsumbua! Angekuwa mpinzani wa kweli angeenda hata CUF au NCCR Mageuzi. Lakini kurudi alikorudi ni njaa tu zimempeleka na hakina atapotea kisiasa kama baadhi ya wenzake waliowahi kuwa wapinzani maarufu lakini sasa hakuna kitu tena.Wamebaki...
  18. M

    Mwigulu: Ukichukua Vijana watano "Wachumi" wa rika langu lazima niwepo!

    Ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni! Sisi Watanzania wenyewe hatijielewi...unakuta mtu anachangia kishabiki anasifia hata visivyosifiwa...utafikiri kahongwa...!!! yaani sijui tuna nini Watanzania!
  19. M

    CCBRT ni ya Nani?

    Dr. Wilbroad Slaa ni miongoni mwa watu walio changia kuanza na kustawi kwa CCBRT na kama sikosei kwa sasa ndiyo Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi. Ili kuamini maneno yangu fuata maelezo na link ifuatayo:http://www.ccbrt.or.tz/about-ccbrt/facts-figures/ history of CCBRT1994: With the support of...
Top Bottom