Search results

  1. N

    Naumwa na kichwa balaa baada ya kufika kileleni

    Hi wapendwa, Naomba kuwashirikisha jambo hili na pia kunipa ushauri shida ni nini, mimi ni kijana wa kiume,niko kwa mahusiano muda tu na nimekuwa nikishiriki tendo vzuri tu lakini imetokea hivi karibuni tu kuwa ninapomaliza kupee bao la pili kichwa kinauma balaa . Yani naweza shinda usiku...
  2. N

    Hi to all

    nawasalimu wana JF wote!
  3. N

    Mizengo Pinda atangazwa kuwa Waziri Mkuu tena

    Kama ilivyo kawaida yake mzee wa Surpries mheshimiwa kanali dokta JEYKEY anatarajia kuushangaza umma leo kwa kutoa jina la Waziri mkuu ambaye watu hawataamini masikioni mwao! Tumeanza na sita sasa Subirini! UPDATES: JK akabidhi rasmi jina la Waziri Mkuu kwa Spika Anne Makinda!! JINA...
  4. N

    Nani wa kunisaidia!!

    Nimekuwa na tabia ya kufanya punyeto na ni kwa muda mrefu kiasi kwamba hata nahisi kupungukiwa na nguvu za kiume!! Hivi kuna tiba gani mana ninapokutana na mwanamke kileleni ni dakika 2 tu. Lakini goli hata nne tano zinafika sijui mwenzenu nifanyeje naomba msaada mana tabia hii yanikera
  5. N

    Lo! Mwaikimba

    Si kama nina chuki binafsi ila ctaki kukiamini hiki ambacho huyu mrithi wa maximo alichokifanya cha kumteua mwai kimba staz na kumuacha mgosi hivi kweli linaingia akilini au hiyo staz ni ya majaribio! Hebu tulijadili hili wadau.
  6. N

    Ole wenu chaka chua matokeo (ccm) leo

    kama kuna cku ambayo ccm(chaka chua matokeo) mtafanya makosa na kuliacha bunge likaongozwa na fisadi ni leo!! Sasa kazi kwenu mtuletee huyo vgcent wenu!! Cjui hilo bunge litakuwaje!!
  7. N

    Elections 2010 Sijui niende uwanja wa uhuru leo!!

    Jamani nani ni mtz lakini najiuliza kuna ulazima wa kwenda kushuhudia mafisadi wanavyoapishana?
  8. N

    Elections 2010 Intelejencia ya ubongo......!!

    mmh....! Intelejencia wameongea kuhusu dr. Mambo ya epa mboni hawakujibu.
  9. N

    Elections 2010 Kwanini Kikwete aapishe wakati alikuwa rais hata wakati tunapiga kura?

    Kwani tanzania ilikuwa haina rais,waziri mkuu na mawaziri? Sasa anayeapishwa c alikuwa rais hata cku tunapiga kura,matokeo hayajatangazwa .............................mi sielewi
  10. N

    Elections 2010 Hee Hivi kweli wanamwapisha!!

    Ningekuwa mi mungu basi kesho ningeizuia!! Mana hakuna cku itakayoniuma km hiyo!
  11. N

    Elections 2010 haya sasa jamaa ndo anaapishwa!

    Hata kama anaapishwa kesho but taarifa kwamba watu wamechoka ccm imewafikia! take care
Top Bottom