Search results

  1. Mr. JF

    Covid-19 attack levels: Dondoo muhimu za kujua na hatua za kuchukua

    Hizo Ph za hayo matunda, rudi darasani, unatudanganya, ushawahi kuona Ph ya 15 au 22?
  2. Mr. JF

    Ni mapema kiasi gani unaweza mpima mtoto DNA?

    Vipi ndugu, unahofia yasikukute ya Dayamondi Platinamu na "Baba ake" Dudu la yuyu??
  3. Mr. JF

    Kwanini wafanyakazi wenzangu wanaepuka kukaa nami kwenye basi la kazini?

    Waweza jiona mtanashati lakini unatoa harufu kali zaidi ya beberu, na bahati mbaya waweza kuta husikii harufu yako, na the way you don't talk with people, no one atakuambia zaidi ya kukaa mbali na wewe! Kanunue perfume nzuri! Otherwise utakua umetupiwa JINI kimavi, check na watu kama Mshana Jr...
  4. Mr. JF

    Kuna mbegu nimenunua eti inasafisha tumbo na kuondoa sumu, bado sijaitumia nataka ushauri kwanza

    Umeenda hospitali ukaambiwa tumbo lako linahitaji kusafishwa??? Au una sumu uitoe? Msipende kujitafutia future health problems kwa kutumia kila unachopewa! Ushauri wangu, kunywa maji ya kutosja kila siku, tumia mapapai kwa wingi, kula mabamia, na fanya mazoezi, sumu inatoka kupitia jasho na mkojo
  5. Mr. JF

    Kupata mimba na kupata hedhi kwa wakati mmoja

    Jifunze kumjali kwanza, maana the way umemu address, is like someone worthless to you! Nenda naye hospital, utapata majibu ya uhakika ya hilo swali lako!
  6. Mr. JF

    Natafuta Jina la Kituo cha mafuta

    WESE FUEL
  7. Mr. JF

    Mwanamke wapimwe akili kabla ya kupewa mtoto baada ya kujifungua

    Una uhakika mtoto waliyemleta ni wako? Nishashuhudia case ya mwanamke akinusurika kupewa mtoto ambaye si wake, na wake akapelekwa kwa mwingine!
  8. Mr. JF

    Mercedez Benz na BMW ni magari ya kifahali lakini yenye dashboard mbaya

    Aaahh wewe! Inategemea na model. Hebu weka Dashboard ya BMW X7 au ya Marcedes Benz GLE 450 uone vitu!
  9. Mr. JF

    Naomba msaada wa kutatua tatizo hili la mke wangu

    Wakati unatafuta suluhisho la kitabibu, Ita watumishi wa Mungu washushe maombi heavy, anaweza kuwa anasumbuliwa na mapepo au nguvu za giza. Wapo watumishi wana karama sana ya ku deal na situation kama hizo, and trust, atapona na kuwa sawa!!
  10. Mr. JF

    Video: Mtu mweusi maskini akipata hela nyingi anakuwa limbukeni

    Acha wivu, that's what makes him happy! Na wewe kama furaha yako ni kuwa low key, then keep that style. Angepataje 5.1m YouTube views bila ku show hivyo?
  11. Mr. JF

    Msaada: Mume wangu asipokunywa pombe, akimaliza kukojoa lazima matone madogo ya damu yatoke

    Hizo konyagi, kuchepuka mara 4, sijui watoto watatu etc, ni bla bla!! Nenda ukamwone urologist na waweza kuta ni UTI Sugu au Kichocho tu!
  12. Mr. JF

    Hii hapa nyumba pekee ya Askofu Kakobe

    Time Will Tell ~ Bob Marley hakukosea! Vipi Ndugu Mhabarishaji does this still hold??
  13. Mr. JF

    MSAADA: Ninaomba kufahamu utaratibu wa kupeperusha bendera ya taifa na bendera binafsi nchini Tanzania

    Swali la 1 hadi 4, majibu utayapata shule yoyote ya msingi au sekondari iliyo jirani nawe. Mengineyo watayaleta wadau!
Top Bottom