Search results

  1. Mama Brian

    Job vacancies

    afadhari muwe mnawaumbua hivihivi.
  2. Mama Brian

    Mwalimu wa chekechea

    Are you serious? mbona hujatoa no zako tukutfute na hiyo shule iko wapi?
  3. Mama Brian

    ULEMAVU WA kuipenda DAR ES SALAAM KWA WASOMI KIKWAZO CHA KUKOSA AJIRA

    Are you sure with what your talking, kwa jinsi hali ilivyombaya ya ajira watu wanalilia hata kupata ktk hayo maeneo hawapati kama hawajatangaziwa kwamba kuna upungufu watajipeleka wenyewe?
  4. Mama Brian

    Nimechaguliwa

    Watakuwa wanafahamiana
  5. Mama Brian

    Matokeo ya Darasa la Saba yatangazwa rasmi

    nani kakwambia elimu ya nje ni bora zaidi?
  6. Mama Brian

    Mwenye bachelor kufundisha medium primary school

    kwani cha ajabu nini? hiyo pia ni CV tosha
  7. Mama Brian

    ajira ajira

    teh teh, huyu nadhani anaota.
  8. Mama Brian

    Mwenye ma. Ya linguistics

    Mshahara mnono kiasi gani robson?
  9. Mama Brian

    Tangazo la usaili 1- 5 0ctober 2012

    Asante mkuu ubarikiwe!
  10. Mama Brian

    Utumishi wameita watu kwenye interview na wengine kazini

    PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS nawatakia kila la kheri!
  11. Mama Brian

    Open university interview

    Ni kweli hizo kazi zilikuwa ktk gazeti hata mimi niliapply lakini naona kimya, mh ngoja tuendelee kusubiri, Mungu yupo!
  12. Mama Brian

    Mshahara wa Assistant Lecturer..

    nenda kasome kwanza umri na muda huwa havisubiri mtu especially kama umepata scholarship, shule kwanza pesa baadaye!
  13. Mama Brian

    Kwanini wanawake wengi mna vitambi siku hizi?

    Mh Shantel wenginbe tukiwa na stress hatuli kabisaaaaa! na kilo huwa zinapungua kwa kasi sana.
  14. Mama Brian

    Anaharufu kama bata nitamsaidiaje?

    Teh teh teh! ha ha haaaaaaa,jamani mbavu zangu
  15. Mama Brian

    Thanx God....17 yrs...Still getting stronger

    Hongera sana dear Mungu azidi kuwa pamoja nanyi. umenitia moyo sana kumbe inawezekana!
  16. Mama Brian

    Common Sense: Why stay in a bad marriage?

    Teh teh Rose umenichekesha, mie mwenyewe nimeishia njiani, lakini mtoa mada labda hajui lugha yetu naona hata locationa yake inajieleza, lakini bora angesummarize kidogo lo!
Top Bottom