Search results

  1. stevoh

    Nauza samaki aina ya Kambale

    Wakuu Salama, Nipo Dar es Salaam nauza samaki aina ya kambale (catfish) kwa mauzo ya jumla kuanzia nusu tani (500kg) kwa order. Kila kilo ni sh. 6,000. Available are fresh Not frozen / dried. Wasiliana nami kwa namba hii 0673158730.
  2. stevoh

    Tatizo la kusoma na kusinzia

    Habari zenu wakuu. Naomba kuwasilisha hili tatizo langu ambalo nakosa namna ya kulikabili. Tatizo lenyewe ni kwamba kila wakati nikianza kusoma. Sikai Muda mrefu naanza kuhisi usingizi wa hatari. nisipogundua najikuta nimeshalala. Sasa sijajua tatizo limo wapi na nitalitatua vipi. maana...
  3. stevoh

    mmh najihisi mie mgeni humu!!

    hellow wakuu. yawezekana nikawa nimetoa supraizi kwa watu. nimewamithi munooo. ila nimeamua kurudi baada ya kumaliza mizunguko yangu. nomba kuwasalimia wakubwa ambao niliwakuta na nadhani bado wapo japo sijajua kama nawakumbuka wote. kwanza salam kwa kaka mkubwa Mr Rocky, Zion Daughter[my.. ila...
  4. stevoh

    smart phone lenovo a803 inahitajika

    husika na kichwa cha habari hapo juu. ukiwa nayo nichek kwa pm na bei yake na vitu utakavyoniuzia nayo.
  5. stevoh

    Nokia E72 imetumika inauzwa sh. 70000.

    Simu ipo katika hali nzuri japo nimeitumia vizuri. Inafanana na hiyo hapo kwenye picha ambayo nimeitoa google images. Nipo Dar es Salaam katikati ya jiji hapa Posta. Ukihitaji nitafute kwa namba 0758158730.
  6. stevoh

    Nokia E72 bei cheee

    kama tangazo linavyosema nipo dar katikati ya jiji!! Bei sh 100,000/= cash!! Pia inapungua kama tukielewana!!
  7. stevoh

    Nokia E52 na Nokia E72 ziko sokoni!!

    nina Nokia E52 kwa 200,000 na nina Nokia E72 kwa 150,000 zote zipo vyema kabisaa nipo tayari kukusikiliza kwa utakayehitaji!! Nichek kwenye namba 0758158730
  8. stevoh

    Moderm gani nzuri ya kununua na kutumia?

    Nina mpango wa kununua moderm ila mpaka sasa nashindwa ninunue ipi yenye speed na bora zaidi.. Nimefikiria ninunue Universal Moderm ambayo haiitaji kucrack au ninunue ya airtel au vodacom ndio nicrack alafu nitumie.. Naombeni ushauri wenu wakuu.. Nawasilisha.
  9. stevoh

    Ninahitaji nokia e series yoyote

    Husika na kichwa cha habari hapo juu.. Nahitaji nokia e series yoyote kwa haraka mwenye nayo aniambie na bei.. Au kama unaweza nitext kwa namba 0758158730
  10. stevoh

    Msaada: video hazina sauti..

    Salamu wakuu.. Nina tatizo ambalo ninaamini nitapata solution kutoka kwenu.. Mwaka jana nilikua na nokia e65 ambayo nilikua naitumia kuchukua video fupi fupi.. Basi nikasema siku nikitoa simu sitakua na kumbukumbu.. Nikaenda kwa jamaa wa ku-burn cd akazi-burn kwenye DVD-R.. Zikakaa vyema...
  11. stevoh

    Makofi tafadhali... Stevoh ndani ya jamvi tena..

    Salamu. Wanajamvi kijana stevoh nimerudi ndani ya nyumba.. Ukweli nimewamisi sanaa.. Nilikua napita kwenye mapito ila nimeyamaliza NOW AM BACK.!! Nyimbo inayovuma baada ya kupita.. Jaribu kwa mtu sio kwamba ni mtenda dhambi, ila ni wakati tu ambao ninapitia... "Jaribu kwa mtu sio kwamba...
  12. stevoh

    Tukutane viwanja vya jangwani..

    Za wiki end wana jamvi... Najua mu wazima wa afya. Leo Mwl. Christopher Mwakasege anaanza SEMINA ya NENO LA MUNGU hapa kwenye viwanja vya Jangwani. Itakuwa ni ya siku 8 mfululizo kuanzia leo. Inaanza saa 8.00mchana mpaka saa 12.00jioni. Tukutane hapo. Mie nipo ndani ya viwanja tayari.
  13. stevoh

    moral support...

    kwa wale downloader...
  14. stevoh

    Naombeni kujua basic Application ninazotakiwa kuwa nazo kwenye PC Yangu.

    Poleni kwa kazi.. Wakuu niko kwenye mchakato wa kupata laptop siku sio nyingi ila naombeni kujuzwa ni application zipi ambazo ni basics mie kuwa nazo. Kwa mfano najua browser kama mozila.. Microsoft office. Nyingine tafadhali.... Natanguliza shukrani..
  15. stevoh

    haya majibu yanavutia sana.... nimeipenda hii..

    Mwandishi wa habari wa Uingereza anamuuliza Mugabe baada ya kushinda uchaguzi: Mr President don't you think 89 years old would have been a great time to rest and retire? Mugabe akajibu: Have you ever asked Queen Elizabeth this question or is it just for African leaders?:smile-big:
  16. stevoh

    Dawa ya wale Vibaka wetu wa CC na mtaani hii hapaa...

    Kuna watu wezi mno ila nimekuja na suluhisho kwa akina baba na vijana maana wale wamama na wadada wao wanawekaga simu zao kwenye "Natural Milo"
  17. stevoh

    Nimemisi kupost kitu ila nadhani hii ipo ki ANALOGIA ZAIDI...

    Comparisons.. Hapo ni Mama v akiwa na Mamndenyi wanapeleka watoto wao...... Na iyo ya chini nadhani ni Baba V akiwa na Mr Rocky wanawatoa "AUTI"" watoto wao....
  18. stevoh

    Nahitaji Mashamba nje ya mji ya bei nafuu.

    Kama kichwa cha habar kinavyosema. Nje ya mji kama nje ya mji wa Morogoro, Dodoma, Pwani au Mbeya au sehemu yoyote ila iwe inafikika kirahisi. Natanguliza shukrani..
  19. stevoh

    Natafuta viwanja au mashamba Morogoro..

    Isiwe mbali sana na mji. Tafadhali kama unaweza nipe specification pamoja na bei zake. Asante.
Top Bottom