Search results

  1. msomi uchwara

    Je, unakumbuka nini enzi zako za JKT?

    Nakumbuka Ruvu jkt 2014 kuna MP mmoja hivi akiitwa afande ndomba.yeye alikua anatembea na kitabu cha sheria za jeshi muda wote.sasa akikukamata kurutu huwezi kuchomoka...sifa kubwa ya MP ndomba pale ruvu ni mbio zake.akikukimbiza hauchomoki yan..sasa Siku moja amemkurupua kuruta kwenye mashamba...
  2. msomi uchwara

    Kauli mbiu kuelekea Simba v Al Ahly | "Total war - Point of no return"

    Labda kama mnacheza na Al Mayay
  3. msomi uchwara

    Kauli mbiu kuelekea Simba v Al Ahly | "Total war - Point of no return"

    Yan manara ndo anawadanganya kuwa mtaifunga al ahly hii?
  4. msomi uchwara

    Mdee na wenzake wanayo kesi ya kujibu, isifanyike mizengwe haki ikapindishwa

    Tena huyu mdee tuliambiwa alimchania hadi kombati ya afande mambosasa hiyo siku ya tukio
  5. msomi uchwara

    Nafasi za kazi, banking officers TPB Bank

    Hakuna waziri au katibu mkuu atakaempeleka mwanae tpb...yan waache kuwapeleka watoto wao BOT wawapeleke tbp?
  6. msomi uchwara

    Nafasi za kazi, banking officers TPB Bank

    Banking Operation Officers – Upcountry ( 58 Positions) TPB Bank PLC is a Bank that provides competitive financial services to our customers and creates value for our stakeholders through innovative products. TPB Bank PLC is a Bank, whose vision is “to be the leading bank in Tanzania in the...
  7. msomi uchwara

    Kati ya mchezaji Tadeo Lwanga na Jonas Mkude nani zaidi?

    Soon mkude anampiga misumali huyo jamaa..ngoja akienda morogoro mtaona
  8. msomi uchwara

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    GeGen Pressing
  9. msomi uchwara

    Jinsi kampuni ya Sauli Luxury Bus ilivyofanikiwa katika biashara ya usafirishaji

    Dar mbeya sauli ni 44,000/=.na tiketi zinaisha mapema .gari zingine zote nauli ni elfu arobain hadi thelathini na tano....pia kilichomsaidia sauli ni kuwapata madereva wazuri yule mwinuka na mwanyilu
  10. msomi uchwara

    Klabu bingwa Afrika: As vita club 0-1 Simba dimba la Stade de Martyrs 12/2/2021

    Mapema tu leo as vita club tunafanya yetu
  11. msomi uchwara

    Hii ndio Interview iliyoifanya dunia ifahamu uwepo wa huyu kiumbe

    Hivi huyu jamaa na zero IQ ni ndugu au
  12. msomi uchwara

    Je, CCM hakina mawasiliano? Sanga anasema hivi na anashangiliwa, Polepole naye anakanusha na anashangiliwa. Tushike lipi?

    Magufuli anatakiwa kwenda vzr na hawa wabunge.Leo wanampigia mapambio na kujifanya wamwongezee muda asije kudhani wanampenda..Siku atakayotoka madarakani ndo ataona hali halisi ilivyo
  13. msomi uchwara

    Humphrey Polepole: Rais Magufuli hafurahishwi na mjadala wa kuongezewa miaka ya Urais kutoka 5 hadi 7

    Hivi jamani mnadhan kuongeza muda wa urais ni jambo jepesi kwamba unalala tu unabadili katiba,..wapo watu ccm huko wameanza kupiga jaramba la kuutaka urais halafu uwaambie leo jamaa anaongeza muda sidhani kama hawatamuua mtu
Top Bottom