Search results

  1. Mr. JF

    Unadhani Spika Ndugai alikuwa anasema nini?

    Unahisi Mh. Speaker alikua anasema nini?
  2. Mr. JF

    Jambo litokealo mara nyingi baada ya kugegeda dem mpya!

    Nina swali wana MMU. Mwanamke kuumwa na vichomi au tumbo baada ya kugegedwa husababishwa na nini?
  3. Mr. JF

    Njoo P.M

    Kama umevutiwa na mtu au kitu anza wewe kumwendea PM, sio from no where una comment Njoo PM!!
  4. Mr. JF

    Uzi Maalum kwa wanaouza na wanaohitaji kununua Ardhi

    Hii ni thread maalum kwa wadau wote wanaouza maeneo sehemu mbali mbali hapa Tanzania, na pia kwa wadau wote wanaohitaji kununua maeneo.. #SellersMeetBuyers Kama unauza eneo lako tiririka mama ifuatavyo: Ukubwa wa eneo hilo Mahali eneo hilo lilipo Sifa za eneo hilo (Limepimwa au Halijapimwa)...
  5. Mr. JF

    Miaka 50 ya ndoa

    Habari za jumapili wana MMU, Napenda kuuliza jambo moja kuhusiana na hii dhana ya hizi marriage anniversaries. Lets say ulifunga ndoa miaka 50 iliyopita, lakini baada ya kufunga ndoa, mlikaa miaka 10 mkaachana, kila mtu akaendelea na maisha yake (possibly mume ukawa na mke mwingine au mke akawa...
  6. Mr. JF

    Plot4Sale Shamba / Viwanja vinauzwa Dodoma

    Wasalaam wana JF Kwa heshima na taadhima napenda kuwafahamisha kwamba ninauza shamba langu lililopo eneo la Ihumwa katika manispaa ya Dodoma. Mwenyewe nina heka kadhaa katika eneo hilo, hivyo nimeamua kukata heka 5 kwa ajili ya kuuza. Shamba lipo umbali wa kilometa 2.5 kutoka barabara kuu ya...
  7. Mr. JF

    Hongera FaizaFoxy, Nyani Ngabu

    Kwa kupitia muonekano mpya wa JamiiForums tumewaona kwa urahisi vinara wa kupost JamiiForums. Hawa watu kwa kweli wanahitaji pongezi especially super woman bibi yetu @FaizaFoxy Pia Nyani Ngabu naona amekuwa king'ang'anizi tangu enzi za mzee mwanakijiji. Pongezi hizi ni maalum kwa kuufunga mwaka...
Top Bottom