Search results

  1. Roger Ramer

    Chuo bora kati ya DIT na NIT kwa mechanical engineering

    Nataka kuchukua diploma ya mechanical engineering na nmechaguliwa DIT na NIT. Kozi ya diplo kwa waliomaliza form6 kama mimi ni miaka miwili NIT lakini DIT ni lazima miaka mitatu. Naombeni ushauri wenu nikasome wapi?
  2. Roger Ramer

    Dondosha coment ya season kali uliyowahi kuiona

    Niadje ndugu unaesoma Uzi huu kwa wakati huu?.. Wakorea wanasifika sana kwa utunzi mzuri wa story ktk season zao. Je ni season gani kali uliyowahi kuitazama ukaipenda? Tutajie jina la season yoyote ile uliyoipenda iwe ya kichina, kikorea au hata ya kizungu na ni kwa nini umeipenda season hiyo...
  3. Roger Ramer

    Ndugu yangu mwenye umri wa miaka 19 anatatizo la kuwa na Kitovu kikubwa

    Ndugu yangu mwenye umri wa miaka 19 anatatizo la kuwa na Kitovu kikubwa, akaulizia kwenye maduka ya madawa asili akaambiwa dawa yake itakuwepo ila akaulizie jina la hiyo dawa kwa wataalam wa dawa za asili. Kama kuna mtu anajua jina la hiyo dawa ya kurudisha Kitovu ndani naomba anitajie.
  4. Roger Ramer

    Natafuta chuo kizuri kinachosifika kwenye kutoa mafunzo ya nursing kilichopo Dar

    Habar wapendwa wana JF, natafuta chuo kizuri kinachosifika kwenye kutoa mafunzo ya nursing level ya certificate kilichopo Dar Es Salaam naombeni mnitajie .
  5. Roger Ramer

    Nina gari canter, Je niifanyie biashara gani?

    Mimi namiliki gari aina ya center yenye uwezo wa kubeba tani 2. Nimeajiriwa na kampuni za bandarini hivyo natakiwa kila Siku ofisini gari nmepaki tu nyumbani. Wikend napata muda wa kutumia gari langu kwa shughuli za uzalishaji . Sihitaji kumpa dereva katikati ya wiki aniletee hesabu ninaendesha...
  6. Roger Ramer

    Naomba kufahamishwa module za Mechanical engineering

    Naombeni mnitajie masomo wanayosoma wanafunzi wa mechanical engineering diploma.
  7. Roger Ramer

    Talent

    Natafuta dojo la karate lililo karibu au maeneo ya gongolamboto. Naombeni msaada kwa anaejua linapopatikana.
  8. Roger Ramer

    Natafuta Scholarship, msaada

    Nipo form six nahitaji kutafuta scholarship nisaidieni jinsi ya kupata au link za kuomba scholarship
Top Bottom