Search results

  1. mjanja wa kijiji

    Serikali isiwaache Wananchi katika mataa kwenye suala la Corona

    Sijui hii niliyoumwa ndio corona? homa kali sana, kikohozi kisichosikia dawa(si kawaida kwangu kuumwa kifua), kwakweli kwa wiki mbili niliteseka mpaka nikahisi kufa.
  2. mjanja wa kijiji

    Je, hao wasichana mnaowaingilia kinyume na maumbile, mtawaoa?

    Nahisi wewe ni dume unayetangaza biashara ya kuuza nukta.
  3. mjanja wa kijiji

    Je, hao wasichana mnaowaingilia kinyume na maumbile, mtawaoa?

    Umejengewa nyumba kwa kuliwa tako, balaa.
  4. mjanja wa kijiji

    Special Thread: Picha za Warembo Wakali World wide. Tupia picha Only Beautiful Ladies

    Hivi hizo picha mnazoweka humu mmehifadhi kwenye simu au pc?
  5. mjanja wa kijiji

    Ni Comedian Gani Anayefanya Vizuri, Unayependa Kumsikiliza/Kumwangalia?

    Joti Braza k kingwendu Ringo Tin White kuna wale ambao wapo star tv ila majina nimeyasahu.
  6. mjanja wa kijiji

    Tuliowahi date na wadada wa mataifa mengine tutoe ushuhuda

    Hamna kitu hapo, angekuwa black hata nikiona paja tu lazima isimame.
  7. mjanja wa kijiji

    Tuliowahi date na wadada wa mataifa mengine tutoe ushuhuda

    Sina tatizo lolote napenda warabu na blacks, tena nikimuona mzungu mnene ndio nachafukwa roho kabisa, huwa yafanana na nguruwe
  8. mjanja wa kijiji

    Tuliowahi date na wadada wa mataifa mengine tutoe ushuhuda

    Sijawahi kuwa na hisia wazungu nawaona kama midoli tu hata akikaa uchi naweza nisidinde.
  9. mjanja wa kijiji

    Hivi Makonda ndio "katoswa" au kuna mchongo anatengenezewa?

    Uzalendo umekushinda umeamua kuja kujitetea
  10. mjanja wa kijiji

    Muuguzi adaiwa kumzaba makofi mwanamke aliyejifungulia sakafuni

    Huyo nesi atakuwa Mgumba, wana roho mbaya hao.
  11. mjanja wa kijiji

    Tujiandae kurudi kwenye chukuchuku maana bei ya mafuta haishikiki

    Hata sukari walisema hivyo hivyo, lakini bei imebaki juu mpaka leo.
  12. mjanja wa kijiji

    Ushauri wangu kwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam

    Hivi Kupiga piga kelele hovyo ndio utendaji kazi? mwache afanye kazi iliyotukukuka siyo kufanya kazi kwa kujionyesha kwenye macamera kila siku.
  13. mjanja wa kijiji

    Msaada: Simu yangu haidownload mafaili kupitia play Store

    Rudi kwenye Tecno hazina usumbufu huo.
Top Bottom