Search results

  1. Genisys

    COURSES MPYA NA SEKTA YA VIWANDA

    SALAAM.. Nachukua fursa hii kuwasilisha kwenu, shukrani za kipekee sana kwa Raisi wetu kwa kuja na sera ya viwanda ili Tanzania ielekee uchumi wa kati. Japo kuwa changamoto ni nyingi sana kwenye sector hii ikiwemo uhitaji wa resources za kutosha hususa ni Umeme wa uhakika, ili kuifanya sekta...
  2. Genisys

    MSAADA

    Habari wakuu! Naomba kupata MSAADA kisheria kwenye Hili. Kwa kawaida tunatakiwa kutumia Majina matatu kama utambulisho kwetu. Mfano. John Azra Lema. Vyeti vyangu vyote vya shule vina John Azra na Vitambulisho vyangu vya uraia vina John Azra Lema. Huwa linantatiza sana hili jambo. Naomba kupata...
  3. Genisys

    MSAADA WA EMOJI

    Salaam wakuu! Mwenye ujuzi jinsi ya kupata emoji ya question mark in a box kwenye simu aina ya iPhone 5s ansaidie?
  4. Genisys

    How to leave what's up group without notifying everyone in the group chat.

    Wakuu Msaada apa kidogo nimekwama kwa anaejua hii trick anisaidie. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Genisys

    eBay

    Msaada wakuu..! Kwa yeyote anaye fahamu jinsi ya ku_purchase mzigo eBay eg. Mobilephone, nawezaje kuepukana na mataperi na pia kuweza kupata kitu ambacho ni Og..kwa anayefahamu nitashkuru kwa maelekezo mazuri.
  6. Genisys

    LG G2 inashindwa kusoma 3G na H+

    Habari wakuu! Nna cmu aina ya LG G2, cmu hii ni 4g lte sasa bas huwa inasoma 2g na 4g tu, Nnapojaribu kueka setting ya 4g mtandao unakata. Mpaka ss line inayotumia ni halotel na inasoma 2g pekee, Naulza wakuu kama naweza kupata utundu wa kuifanya...
  7. Genisys

    Industrial Engineering manager ana wajibu gani kiwandani?

    Habari wakuu! Huyu mtu anafanya kaz gan kiwandan
  8. Genisys

    Tamthilia za Filipino

    Salamu wakuu! Nauliza eet zile tamthilia za kiflipino znazooneshwa na startv zlzokuwa translated in englsh znapatikana kwny web site gan..!?
  9. Genisys

    Bachelor of science in industrial engineering

    Salaam wakuu.. Nahitaji msaada kiundani kujua hiyo kozi tajwa apo juu. Shughuri zake viwandani, je inakua applicable viwanda vyote au baadhi ya viwanda lakini pia management ake inakua vipi? Natanguliza shukraan za dhati. Nawasilisha wakuu Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
  10. Genisys

    Bachelor of science in industrial engineering

    salaam wanajamvi... Nahitaji msaada kiundani kuijua vizuri hii kozi tajwa apo juu. Shughuri zake viwandani, pia hiyo kozi inakua applicable viwanda vyote au baadhi ya viwanda lakini pia management yake iko vipi? Natanguliza shukraan za dhati Nawasilisha wakuu Sent from my BlackBerry 9900...
Top Bottom