Search results

  1. 27072019

    Nakiri nimemkosea mwanaume mwenzangu

    mlemavu wa nini?
  2. 27072019

    Najuta kuoa hususani katika umri mdogo nilionao

    Nyaru-sare, asiposikia hapa basi tena
  3. 27072019

    Uchumba kuvunjika ...kisa HARUSI

    asipokusikia hapa basi tena
  4. 27072019

    Neno kutoka kwa Thomas Sankara

    barikiwa
  5. 27072019

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    huu uzi isingekuwa fitna za wafuta komenti ungekuwa mbali mno
  6. 27072019

    Neno kutoka kwa Thomas Sankara

    amemaanisha nini hapo?
  7. 27072019

    Natafuta rafiki wa kike

    ngoja waje
  8. 27072019

    Msaada: Natafuta Boda boda ya Mkataba/Siku

    Nipo Magomeni Mikumi
  9. 27072019

    Msaada: Natafuta Boda boda ya Mkataba/Siku

    Salaam wakuu, Rejea kichwa cha habari hapo juu, natafuta boda boda ya mkataba au kwa siku, maongezi zaidi nipo hapa kujibu, nipo Dar es Salaam. Tufanye biashara.
  10. 27072019

    Kaniblock kwa kumkumbusha deni ninalomdai

    USIROGWE UKAKOPESHA.
  11. 27072019

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    ๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘
  12. 27072019

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ
  13. 27072019

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Akijibu nitag
  14. 27072019

    Nina mashaka na huyu mwanaume

    ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
  15. 27072019

    Tujikumbushe vitabu vya zamani

    ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ
  16. 27072019

    Mtaani mwetu uswahilini huku Tandale kwa tumbo

    1. Kuna wataalamu wa kuchukua mabeki tatu. Yaani hata aje beki tatu gani, anaye, yeye mademu wengine hana habari nao. 2. Kuna wataalamu wa kuchukua vicheche. Yaani kicheche kwake hapindui na hajisikii poa akiwa na mademu wa kawaida. 3. Kuna wataalamu wa kuchukua watoto wa geti, nyie...
Top Bottom