Search results

  1. baby boy17

    INAUZWA Vifungashio vya plastic.

    Tunauza vifungashio vya plastic vilivyo bora kabisa na kwa bei nafuu. Vifungashio tulivyonavyo kwa kiitaalamu vinaitwa plastic zip bag. Vipo vya ujazo tofauti kama inavyoonekana hapo chini na bei yake tumeambatanisha. 1Kg = bei Tsh 580/= @ bag Nusu kilo = bei Tsh 350/= @ bag 140g = bei Tsh...
  2. baby boy17

    Nimemuona kiba kwenye party ya zari

    Alikua kajificha kwenye makochi.Dai noma sana
  3. baby boy17

    Adhabu yako nitakayokupa itakua ni funga mwaka

    Habari za saa hizi bandugu? Mimi ni mwanafunzi na mambo yanayohusu mapenzi huwa siyapi kipaumbele saana. Kiukweli naweza kuwa nakupenda kawaida ila swala la kupigiana simu kila muda even kupigana mizinga kwangu halinaga kipaumbele so mapenzi yangu mimi yako more advanced. Actually nimepitia...
Top Bottom