Search results

  1. Mzururaji

    RC Kunenge: Mimi sipimwi kwa wingi wa watu na utaratibu huo siuhitaji

    Askari polisi na mwanajeshi hawalipi ila mwanafunzi analipa we jamaa bure kabisa, chuki zako kwa Makonda hazina msingi
  2. Mzururaji

    Arusha city Geneva ya Afrika imegeuka Mogashu ya Tanzania !

    Msee wakati tunawambia muache maandamano ya kijinga jinga na kujitapa kuwa arusha haito tawalika tuliwaonya lakini mkatuonya washamba sasa hivi mnalia lia
  3. Mzururaji

    Kariakoo siyo waaminifu kwenye biashara ya simu

    Mkuu na Mimi muhanga hapa asee nimenunua chaja kwenye vile viduka vinatazamana na mataa pale asee nafika buza chaji haifanyi kazi
  4. Mzururaji

    Diamond Platnumz 'Waaah' Ft Koffi Olomide

    Tuache unafk bwana nani hamjui mondi mimi sio shabiki wake ila all most watu wote ukitoa wale was vijijin sana wanamjua
  5. Mzururaji

    Swali fikirishi: Kwanini Watanganyika wanaumia sana Wazanzibar wanapoungana?

    Usichanganye mambo asee kuna chadema na watanzania machadema yote ndio hayataki huo muungano rejea alicho kisema mgombea wao was urais ila sisi watanzania tunawatakia maisha mema kwenye SUK yenu.
  6. Mzururaji

    Mkakati wa CHADEMA Kugomea Viti Maalumu ni 'Political Maneuver' isiyokuwa na tija yoyote

    Kama ndivyo aida kihongosi anafanya nini bungeni kwa nini asifutiwe uwanachama
  7. Mzururaji

    Mtanzania ateuliwa kuiongoza Mamlaka ya Mapato ya Sudan Kusini (NRA)

    Jinga sana tunapiga kelele sababu hao wataalamu tunao. Na nikwambie tu Mimi ntaongoza makelele kama wakiajili MTU ambae sifa zake tunazo.
  8. Mzururaji

    Uchaguzi 2020 Special Thread: Taarifa za Kampeni za Wagombea Urais kupitia CCM, Dkt. John Pombe Magufuli na Samia Suluhu

    Maswali ya kitoto yakiulizwa na mtoto tunasema muulizaji ana akili ya kitoto ila swali la kiutu uzima likiulizwa na mtoto tunasema mtoto anakuwa Ina maana hujui wakati unabadilika mwisho n mbinu hubadilika pia
  9. Mzururaji

    'Injinia' Hersi Said wa Yanga SC na GSM yako ni lini utaacha 'Uwongo' wako na kupenda 'Kuwadanganya' mno wana Yanga?

    Gahrib yeye amemtuma Engineer kwenda Wasafi FM kuongea. Bakhresa alimtuma Popat kwenda Clouds kuongea. Mwamedi yeye alichukua kikundi cha uchambaji kikiongozwa na manara akabeba matarumbeta na wasanii akaenda nao Wasafi FM wakacheza vidole juu😂🤣
  10. Mzururaji

    Uchaguzi 2020 Lissu atarudisha fomu na kuingia kwenye kinyang'anyiro cha kugombea Urais, hakuna wa kumzuia

    Kweli bangusilo sasa unataka tushindane kutukana wazazi bwana bangusilo?
  11. Mzururaji

    Uchaguzi 2020 Mwenyekiti Mbowe na katibu wake Mnyika huchelewa sana kupaza sauti pale CCM na Dola zinapofanya figisu dhidi ya wagombea wa CHADEMA

    Mmeanza mashinji mlisema hatoshi sijui ni Ccm mkiongozwa na yule muhuni wa arusha sasa hivi mnakuja na hawa tena
  12. Mzururaji

    Uchaguzi 2020 Lissu atarudisha fomu na kuingia kwenye kinyang'anyiro cha kugombea Urais, hakuna wa kumzuia

    Nyie bangusilo kwani kuna Mtu kasema atamzuia ama wenyewe mnajitekenya kutengeneza kiki
  13. Mzururaji

    Ombi: Serikali iwalipe mshahara watumishi waliotia nia Ubunge

    Sana Mkuu watumishi wa nchi hii kama yule mnyama mpaka damu itoke maskion ndio wajue wamepigwa
  14. Mzururaji

    Ombi: Serikali iwalipe mshahara watumishi waliotia nia Ubunge

    nadhan utawala huu haupo upande wa watumishi hata kidogo kuanzia ulipo chaguliwa mpaka Leo tulipo ona watumishi kibao wamejitokeza kugombea kupitia ccm tukajua mambo yatabadilika labda utawala utarujirud kwa watumish kwa kuona wanaungwa mkono bwana weeee kumbe ndo wamelizua kabisaa na usishangae...
  15. Mzururaji

    Wakati tunajiandaa na Kampeni za Uchaguzi Mkuu 2020: Tanzania yaongoza Afrika usambazaji umeme Vijijini

    Kwa uwezo wako unatakiwa kuwa mwana fb sio jf hujaambiwa kuwa vijiji byote ila idadi kubwa wamewekewa umeme
Top Bottom