Search results

  1. vivian

    Kuanzia leo naacha pombe

    Hongera zako dady
  2. vivian

    Kipilimba, Umekubali kuvuliwa nguo?

    yametokea
  3. vivian

    Imefichuka huyu ‘ Mtu ‘ ndiye ‘ aliyemchoma ‘ Ndugu Erick Kabendera hadi hivi sasa ‘ anateseka ‘ huko aliko

    Hivi kwanini Binadamu hatupendi kutumia akili zetu? Acheni kimchonganisha Pascal Mayalla na waandishi wa habari. Nilikua nasoma sana hoja za Pascal Mayalla kuhusu the economist na nilimuelewa sana. Na kamwe usitegeeme Pasco atakuja hapa aseme kwenye uchambuzi wangu nilikua namaanisha hivi...
  4. vivian

    Nyongo Itokanayo na unywaji wa Pombe

    Bandle msasha
  5. vivian

    Nyongo Itokanayo na unywaji wa Pombe

    Nyongo inasababishwa na wingi wa sukari kwenye Pombe, Kutetemeka mikono kunasababishwa na unywaji wa kupitiliza mpaka concentration ya pombe kwenye damu inakua nyingi kuliko maji. jibu la mlevi mwenzio hapa zero pub Asprin
  6. vivian

    Nyongo Itokanayo na unywaji wa Pombe

    Unauliza Madaktari au walevi wenzio?
  7. vivian

    Kilio chetu wafanyabiashara ya baa

    Nipo Msasha majukumu tu yamekua mengi, ukubwa unakuja na mambo yake
  8. vivian

    Kilio chetu wafanyabiashara ya baa

    Kaka yangu Asprin wa Zero Pub najua hii mada haikuhusu
  9. vivian

    Humphrey Polepole naomba pokea salamu zangu

    Ndugu Polepole, punguza Majivuno! Duniani tunapita - JamiiForums Nilijua nipo peke yangu. THE MOST HATED PERSON IN THE REPUBLIC OF TANZANIA. NO.1...
  10. vivian

    Ndugu Polepole, punguza Majivuno! Duniani tunapita

    Ninaomba rejea Barua ya pole pole isome tena.
  11. vivian

    Ndugu Polepole, punguza Majivuno! Duniani tunapita

    Mungu Ibariki Tanzania
  12. vivian

    Ndugu Polepole, punguza Majivuno! Duniani tunapita

    Humphrey Polepole Samahani sana tena sana ila nahisi ni roho wa Mungu amenituma nikuletee ujumbe. Nakuomba angalia nafsi yako Jitathmini tena. Nilitamani sana kaka/Baba yangu ujumbe huu ukufikie kwasababu najua upo humu unafuatilia kila linalojadiliwa. Barua yako ya leo kuhusu andiko...
  13. vivian

    Jamani leo Ijumaa bata wapi

    siingiagi Ghetto mimi
  14. vivian

    Jamani leo Ijumaa bata wapi

    mimi sipendi kwa wahenga wababa wa siku hizi hapana aisee wana tamaa sana kuliko hata vijana
  15. vivian

    Jamani leo Ijumaa bata wapi

    You are Clueless14 of what happens on fridays nights
Top Bottom