Search results

  1. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    Good morning
  2. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  3. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    Asalaleeee rafiki,
  4. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    [emoji28][emoji28][emoji28]
  5. Angel Nylon

    Auawa na ndugu yake kisa deni la Sh13,000

    Hiyo sentensi ya mwisho kuwa walikuwa wakipendana na kusaidiana mara kwa mara imenisikitisha sana. Maskeen Seif atakuwa anajuta majuto ya firauni. So kitu chepesi mumuua kaka yako toka nikutoke mliokua pamoja..... So Sad
  6. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

  7. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    Kareeb Hubby [emoji3059]
  8. Angel Nylon

    Msaada: Nitumie mbinu ipi ili watoto wapende kujisomea?

    Shomaa!!!! Shomaaaa!!! [emoji23][emoji23][emoji23]
  9. Angel Nylon

    Msaada: Nitumie mbinu ipi ili watoto wapende kujisomea?

    Ha hahahahaha, tandikaa kama kitanda vilee
  10. Angel Nylon

    Msaada: Nitumie mbinu ipi ili watoto wapende kujisomea?

    Usiwambie someni, kaa nao uwasomeshe, uwadurusishe, uwasaidie.
  11. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    Me chocolate lover
  12. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

  13. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    [emoji848]nkumbusheee
Top Bottom