Search results

  1. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Afrika Kusini kuuziwa chanjo ya COVID-19 kwa bei ghali mara mbili ya nchi za Ulaya

    πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ ngono sio
  2. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Mama Samia Suluhu asema mitandao ya simu inatuma ujumbe mfupi mwingi wa promosheni ambayo wakati mwingine inakera

    πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ we jamaa umenichekesha sana aisee. viongozi na wananchi wote wanalalamika. ni hatari
  3. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Msaada kuhusu hatua za kufungua biashara

    ok. nataka niweke kibanda tu cha kawaida au contena. pia eneo ni la manispaa. biashara ni ndogondogo tu za kijasiriamali, kama nguo, vyakula nk.
  4. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Msaada kuhusu hatua za kufungua biashara

    Wakuu nitaenda haraka kwenye point Nilikua nahitaji kujua hatua za kufungua biashara ndogo tu ya ujasiriamali, nimepata kaeneo kando kando ya barabara. kuna mtu anaweza kunipa hatua zote za kufata mpaka kupata kubali? Nilikua naomba kama mtu akieleza hatua basi aeleze in detail kidogo ili niweze...
  5. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Uchafuzi wa mazingira Dar es Salaam

    Hii topic naomba mnisaidie kuirusha kwenye kila aina ya group. Mimi nina mpango wa kuirusha kama mara 30 humu jamii forum. Watu hawashtuki mpaka waone athari. Na tukianza kuziona itakua too late
  6. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Marekani yapata Waziri wa Ulinzi wa kwanza mweusi

    Utakua unaumwa ww sio bure
  7. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Uchafuzi wa mazingira Dar es Salaam

    Kwenye mazingira makonda at least alijaribu kufanya vizuri kuliko hata wataalamu wa mazingira. Ni aibu
  8. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Uchafuzi wa mazingira Dar es Salaam

    Mamlaka ya mazingira wameisha fanya kitu gani cha ubunifu? Au hadi magufuli aingilie kati. Naona kwa tanzania ni kitengo ambacho hakiongelewi lakini ndo kitengo hatari sana kisipokaziwa jicho
  9. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Uchafuzi wa mazingira Dar es Salaam

    Wabongo hutawaona kwenye hizi mada. Wako busy wana focus na topic za ushoga[emoji23]. Kwani mtu akiwa shoga anakuathiri nn. Yani mbongo ukimuwekea matatizo mawili 1. Hakuna chakula na maji 2. Kuna ushoga. Mbongo atachagua kutatua tatizo la ushoga na kuacha lile ambalo ni necessary
  10. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Uchafuzi wa mazingira Dar es Salaam

    Wakuu wakuu. Ninaandika kwa machungu na hasira sana. Hivi wakuu kwann hatuzingatii vitu vya msingi vyenye athari ya moja kwa moja kwenye jamii. 1. Uchomaji taka holela Kuna watu huku mtaaani wanachoma taka inakua mi usumbufu. Maana moshi ni kuanzia asubuhi hadi jioni. Mbona kuna mitaa hapa dar...
  11. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Uchafuzi wa mazingira Dar es Salaam

    Wakuu wakuu. Ninaandika kwa machungu na hasira sana. Hivi wakuu kwann hatuzingatii vitu vya msingi vyenye athari ya moja kwa moja kwenye jamii. 1. Uchomaji taka holela Kuna watu huku mtaaani wanachoma taka inakua ni usumbufu. Maana moshi ni kuanzia asubuhi hadi jioni. Mbona kuna mitaa hapa dar...
  12. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Hongera Joe Biden pengine utajenga mahusiano mazuri na Dunia

    Hivi how long does it take mtanzania kujua ukoloni mambo leo upo na unaendelea kukutafuna.
  13. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Hongera Joe Biden pengine utajenga mahusiano mazuri na Dunia

    Bro. Haya mamtu ni magumu kuelewa. Watu hawajifunzi. Hebu angalia. Obama alimunyong gadafi, na obama huyohuyo ni mshauri wa biden. Cant yu learn yu sheep. Why why why why......why.[emoji30] ngoja nilie tu jamani. Hakuna jinsi. Matanzania ni magumu kujifunza.
  14. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Donald Trump atoa hotuba ya mwisho kama Rais, autakia mafanikio mema utawala wa Biden

    Hawezi kukujibu. Anajua ya wamarekani kuliko ya jamii yake mwenyewe. Alafu cha ajabu anaongelea clinton ambaye ni raisi mbaguzi namba moja kuwahi kutokea kwenye historia ya marekani. Bila shaka anasikiliza cnn afu anakuja kutu troll
  15. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Donald Trump atoa hotuba ya mwisho kama Rais, autakia mafanikio mema utawala wa Biden

    Amefeli nn mjinga ww. Kama sio habari uchwara unazosikiliza ndo zinaku troll
  16. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Biden aanza kazi kwa kutengua sera za Trump ikiwemo kuirejesha Marekani kwenye Shirika la Afya Duniani

    Huu ndo upumbavu wa mtanzania. Unaifikiria marekani kuliko afrika. Unataka raisi mzuri wa marekani na sio raisi aliye na maslahi mazuri afrika. Sijawahi kuona wazungu wanamponda macron wa ufaransa japokua ana skendo za unyonyaji afrika. Lakini Waafrika mlikua mnashambulia Mugabe na Gadafi...
  17. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Marekani yapata Waziri wa Ulinzi wa kwanza mweusi

    Uelewa wako mdogo. Hujui siasa za marekani ni bora unyamaze tu. Yani mweusi kuchaguliwa ndo unaona unlongozi wa marekani unapenda watu weusi. Hizo ni game wanaplay. Mzungu hajawahi kukupenda. Toka kwenye huo ujinga
  18. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Joe Biden aondoa vikwazo vya Viza ya bahati nasibu kwa Watanzania

    Ni aibu kuona watanzania hawaoni hata mwanga kwa kinachoendelea kwa picha kubwa. Bado mtanzania anaweka ushabiki wa kisiasa kwa nchi ambayo ni colonizer. Its neither biden nor trump ana faida kwa miafrika. Ni ujinga kushabikia upande wowote wa siasa za marekani. Wamarekani weupe na serikali yao...
  19. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Joe Biden aondoa vikwazo vya Viza ya bahati nasibu kwa Watanzania

    Hapo umenena vyema " uelewa wa watanzania ni dhaifu sana". Wamarekani weusi wanachokidiscuss kuhusu jamii yao na afrika kwa ujumla ni tofauti kabisa na mtanzania anachokifikiria. Wamarekani weusi wako mbali sana kifikra. Nikisoma comment za watanzania wengi bado wako far behind na kwa akili hizi...
  20. GENIUS JAGUAR MONSTER

    Rais Magufuli anaingizwa 'mkenge' na washauri?

    Acha awanyooshe. Walizoea kuiba.
Top Bottom