Search results

  1. Mkya

    Arusha CCM kuijibu CHADEMA kesho viwanja mbali mbali

    hapana wamepita mdeee Lisu silinde watajibiwA NA GREEN GARD TUU
  2. Mkya

    Arusha CCM kuijibu CHADEMA kesho viwanja mbali mbali

    baada ya tundu Lisu na silinde na mdeee kupita Arusha week hii nzima wakiwa na chopa kesho ccm wataunguruma viwanja zaidi ya sita 1 majengo 2 mbauda 3.kilombero 4.kwa chuesi 5. soko kuu 6.kijenge ya juu lengo kupongeza mchakato mzima wa bunge maaalumu la katiba iliyopendekezwa na kuwaomba...
  3. Mkya

    Tuwaunge mkono wanaharakati wanaotetea haki za walemavu kwa kupiga kura hapa kabla ya Saa 6 Usiku

    mkuu naona umekuja kitaifa sasa mambo ya sakosi umeachana nayo sasa
  4. Mkya

    Tanzania bado tutaendelea kuwa na First Lady na si Rais mwanamke

    hashwa chadema haina kabisa mwelekeo
  5. Mkya

    CCM arusha ongereni kuwa chadema nafasi ya naibu meya

    ephata Nanyaro kaburu themi Ngowi kimandolu yule m levi wa sekei kess kaloleni
  6. Mkya

    CCM arusha ongereni kuwa chadema nafasi ya naibu meya

    kitendo cha ccm kuwapa chadema nafasi ya naibu meya ni kitendo chakiungwana sana chadema wana wajumbe kumi na sita ndani ya baraza madiwani wao na wabunge wanaoingia halmashaur ccm na TLP wana wajumbe kumi na sita kama wangeingia kwenye kura leo basi wangetoka droo na hiyo nafasi ingebakia...
  7. Mkya

    Maandamano Mahakamani-Makao Makuu; kauli ya Mdee kutokea Segerea

    estar bulaya kamdhamini au??
  8. Mkya

    Uharamia wa CCM: Mbunge Highness Kiwia afanyiwa operesheni masaa 6

    mbinu za kuingia 2015 mmechelewa mbona
  9. Mkya

    Katibu mkuu wa CCM awasili mkoani Iringa kwa ziara ya siku sita

    kinana ni zaidi ya katibu mkuu
  10. Mkya

    Samuel sitta, nisingeshiriki karamu ya wenye dhambi

    Poleni sana ukawa naona sita kawapa lilio cha heshima
  11. Mkya

    Kilichopitishwa Dodoma ni katiba ya watawala wa CCM na si ya wananchi

    rasimu hii ya bunge ni halali kabisa
  12. Mkya

    Katiba ikipita Itadharauliwa Dunia nzima

    acha kulewa Asubuhi
  13. Mkya

    Baada ya uchaguzi CHADEMA, Hizi ndio zitakuwa habari za wanaCCM kuhusu uchaguzi

    Kama kunagazeti litaandika usanii Wa Leo chadema na lenyewe litakuwa limefilksika habari Mbowe ni mfalme chagadema pale
  14. Mkya

    Wito wa Mbowe kwa vyama vya Upinzani usipuuzwe!

    Bangi siyo sigara jamani mwambieni huyo mtoto waaa aikaeli aache kutumia hivyo vitu vikali
  15. Mkya

    Live Updates: Yaliyojiri Mkutano Mkuu wa CHADEMA ukumbi wa Mlimani City jijini Dar es Salaam...

    Kwenye maandamano mbele wawekwe joyec mukya freeledy na Mbowe afuatie
  16. Mkya

    Jerri Silaa: Hakuna wa Kumzuia Membe 2015

    Pombe siyo chai membe na lowasa hawafai uraisi Tanzania labda pinda
Top Bottom