Search results

  1. M

    Mwananchi: Sura mbili za Uhuru Kenyatta

    Uhuruto must go this time. Shubamit!
  2. M

    Odinga apinga tarehe mpya ya uchaguzi Kenya

    Toa ulevi wako hapa mbona awamu ya kwanza mliiba? Nasa ushindi mapema tu Sent using Jamii Forums mobile app
  3. M

    Rais Magufuli asali kanisa la Wasabato(SDA) Magomeni

    Usipost utoto hapa..... Sent using Jamii Forums mobile app
  4. M

    Nimeshuhudia mwisho wa Barcelona

    ni wakati wa kutengeneza timu yao
  5. M

    KENYA GENERAL ELECTION 2017:harakati,kampeni na matokeo ya uchaguzi mkuu wa Kenya

    Kakae nyumbani kwake...... Sent using Jamii Forums mobile app
  6. M

    Meanwhile Raila anachana mbuga.

    Walichukua nchi kwa kumwaga damu lazima this time wapigwe chini Sent using Jamii Forums mobile app
  7. M

    Fatuma Karume kumfananisha Rais na kinyago ni sahihi?

    Ni namashaka na ubongo wako mnama! Sent using Jamii Forums mobile app
  8. M

    Exclusive: Haya Ndiyo Matukio Makubwa Yaliyopelekea Mauaji Ya Bosi Wa Iebc Musando Huko Kenya

    Rutta: afrika hakuna tume huru za uchaguzi jamaa kauawa ili wafanikishe kurudi madarakani kwa mlango wa nyuma, kwani naibu waziri wa mambo ya ndani wa kenye naye yuko upande fulani hata wakati wa kuaga mwili wa aliyekuwa waziri wa wizara hiyo last month aliwataka wakenya kupiga kura na kurudi...
  9. M

    Lissu: Si mara ya kwanza tunaahidiwa kuwekewa mikataba wazi. Kumuunga mkono Rais si lazima

    Tatizo kubwa ni kufanya maamuzi pasipo kuwa na sababu za kujiridhisha....all in all tujenge taifa letu pamoja.
  10. M

    Tetesi: Uwazi wa RC Makonda na StarTv siri hii hapa nje ndani

    Ukonga mtupu mbona Huyo Malinda mwenyewe no ombaomba tu
  11. M

    Kashfa ambazo Rais Magufuli hazitaji wala kuziongelea hadharani

    Hamna kitu kama hicho wewe nyumbu acha kukurupuka
  12. M

    Kufuru: Kikwete alitumia takribani Milioni 4 kwa siku moja hotelini Serengeti

    Mwanahalisi hawana jipya sasa hivi ni kazi tu mambo ya nyuma hayatusaidii sisi majungu hayana nafasi......
  13. M

    Wafanyakazi Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii wafungiwa nje

    kweli kabisa kazi siyo yake ni ya baba yako
  14. M

    Who are they: Mbowe, Sitta, Slaa, Zitto, Mwakyembe, Kubenea, Lissu, Rostam...

    Anayemsifia lowasa ni shenzi shwaini kabisa
  15. M

    Kamanda Mawazo ameuawa na Mfumo wa Jeshi la Polisi - Lema

    Tunaomba kujua mazingira vizuri ya kuuawa huyu kamanda, taarifa ziko sahihi ila namna alivyouawa ndiyo hatujui. Je alitekwa?? Na alikuwa peke yake?? Muda gani??? Maeneo gani??? Hapa wahalifu lazima wapatikane tu na sheria ichukue mkondo wake.
  16. M

    Mama Janeth Magufulia ampiku Regina Lowassa

    Haswaaa...huyu mwingine lol kama wale wa magomeni kwa macheni enzi zile
Top Bottom