Search results

  1. E

    Nilimtelekeza mke wangu, nimerudi nimekuta rafiki yangu kamuoa

    Dunia ni kubwa na mambo ni mengi ukishangaa hili kesho linakuja lingine! pole kwa hayo hakuna aliye mkamilifu, ila alichofanya aliyekuwa mkeo si kitu kizuri hasa swala la kumiliki nyumba pamoja na mwanaume mwingine!
  2. E

    Angalia kwa Umakini Majina Haya, Kisha Tafuta Rais Mtarajiwa kwa Tiketi ya CCM

    na huyu ndiye atatufaa, mwl , Dr na profesa wameshindwa kutuongoza vema tujaribu huyu!
  3. E

    K Lyn afunguka kuhusu maisha yake na muziki

    warumi unafurahisha!!
  4. E

    Tukiwa outing anageuka bubu

    Ulianza kumuheshimu sana kupita kiasi kwa kujua a kutokujua! matokeo yakawa hayo!
  5. E

    Wanawake wakibeba mimba wanatukomoa

    Pole sana! Mungu akuwezeshe!
  6. E

    Wanawake wakibeba mimba wanatukomoa

    Bila shaka amepumzika kwa amani! pole sanaa!
  7. E

    Wanawake wakibeba mimba wanatukomoa

    Kwa wakati wa Mungu atawapa haja ya mioyo yenu! lakini pia ni vizuri mkiwaona wataalam wa haya mambo! poleni sana!
  8. E

    Mamantilie wanatusaidia au kutumaliza?

    Tupia kapicha basi!
  9. E

    Mamantilie wanatusaidia au kutumaliza?

    lukelo sakafu mkuu habari za maisha mapya mkeo hajambo!
  10. E

    Nani mwimbaji bora wa Gospo wa mda wote Tanzania?

    Mkuu hapa hoja ni nani mkali kwa uimbaji? na wala sio kuwa na albam nyingi! zinaweza kuwa nyingi lakini hakuna ubora!
  11. E

    natafuta watengenezai mihuri hapa dar

    sina contant ila nenda posta mtaa wa jamhuri pale round about wapo wengi tu tena fasta!!
  12. E

    Happy Birthday to me

    heri ya siku ya kuzaliwa Elli!Mungu akupe kila haja ya moyo wako!
  13. E

    Ushauri: Nataka kuacha kazi lakini familia hainiungi mkono

    Na mimi niko njiani nakuja PM!
  14. E

    Wanawake acheni kubania pesa za matumizi mnazoachiwa na waume zenu.Ni sawa na wizi

    Kiepe Yai Mambo ni mengi hata hiyo chenji haitoshi! vikoba, upatu nk! unadhani atapata wapi?
  15. E

    Atunukiwe PhD Mwl. Christopher Mwakasege

    Baba Colins kitabu hiki kitakusadia kujua nafasi yako ktk familia yako kwa jamaa zako na hata kwa taifa lako! Anaposema lango haimaanishi kuwa ni mzaliwa wa kwanza tu unaweza ukawa wa mwisho ukajikuta ukifanya majukumu yaliyopasa ayafanye ndugu yako mkubwa! mfano mzuri ni Esau na Yakobo!
  16. E

    Naomba kujuzwa C.V ya Mwalimu Christopher Mwakasege

    Unataka kusema amekuwa kama wewe kwenye huu uzi?
  17. E

    kazi kwelikweli

    kaogopa kutoka na chupa za watu kaona aweke kwenye box takeaway sherehe imekwisha!
Top Bottom