Search results

  1. I

    CHADEMA kina wanachama wangapi?

    jf siku hizi kuna ujinga sana
  2. I

    Kila tukiwa katikati ya faragha atakurupuka na kusema sina hamu na wewe

    Labda hiyo ya kutoonesha ushirikiano au kukataa
  3. I

    Tumaini jipya kwa single people above the so called deadline (30)

    Heshima mkuu..si unawakumbuka siafu..?
  4. I

    Kila tukiwa katikati ya faragha atakurupuka na kusema sina hamu na wewe

    mimi kitu siwezi kata/kuzira ni kutom###b@ yaani hata iweje
  5. I

    Kila tukiwa katikati ya faragha atakurupuka na kusema sina hamu na wewe

    papuchi mkuu hata iwe vipi si ya kukumbia...mimi natafuna tu..ni mikao tu unacheza nayo
  6. I

    Njia za asili za uzazi wa mpango(Natural birth control methods)

    ndo wema aliyotumia nini
  7. I

    Tumaini jipya kwa single people above the so called deadline (30)

    mimi nikipata mwanamke single, hana motto naoa ndani ya wiki moja... maana wanakuwa wametuliza akili mno..japo sasa problem siku hizi unaweza kuta above 30 lakini immature balaa
  8. I

    Kila tukiwa katikati ya faragha atakurupuka na kusema sina hamu na wewe

    aise ivi kuna watu wanakinai papuchi kweli...dah
  9. I

    We teach girls, marriage is most important in life

    Ni kwasababu ya biological clock kwani lengo kuu la kuoana ni nini mkuu..?
  10. I

    We teach girls, marriage is most important in life

    Ni kwa wanawake sana kwasababu ya biological clock
  11. I

    UKAWA wamaliza mzozo wa majimbo

    Ni dalili nzuri sana
  12. I

    Ushindi wa upinzani nigeria uwape watanzania ufahamu wa kukataa ccm octoba 2015

    ila sijui kwa nini Tanzania imekuwa na raia waoga wa mabadiliko na vilaza sana...sijui shida nini..?
  13. I

    Sababu 5 kwa nini Buhari alimbwaga Goodluck

    bongo wapinzani wabane kwenye kura tu
  14. I

    Sababu zilizomwondoa Rais Goodluck ndizo zitaiondoa CCM

    huu uchaguzi nimefuatilia vizuri sana na bahati nimewaona wanaigeria wakitaka mabadiliko na wakaamumua kuyapigia kura, je watanzania wanaweza..?
  15. I

    Nimejaribu nikaona maamuzi yamekwama

    hii stori mbona naskia kila siku
  16. I

    Nimekasirika leo jamani

    mdemu wengi baa...yaani mpakagest kafika dah
  17. I

    Ushauri: Kama ni wewe ungefanyaje?

    ila hiki kizazi kina wanaume wapumbavu sana...unamtongoza demu mara tano ya kazi gani...ndo maana anakuona kimeo...alafu hapo unakuta mwingine anapigiwa simu akato....be wewe umelala tu
  18. I

    Habari na Picha: Mkutano Mkuu wa ACT-Tanzania ulivyofana.

    zito alijenga jina kwa nguvu sana...ila alikosea padogo sana...alikosa subira na hela ikamponza
  19. I

    Uhusiano kati ya kutoshiriki tendo la ndoa muda mrefu na hasira hasa kwa wanaume

    Mimi sijaona ndani mwaka wa pili sasa..ila sina hasira ..inategemea bana
Top Bottom