Search results

  1. K

    Raha ya mapenzi uingie mzimamzima!

    Wanawake ni viumbe watamu ukijua kuwatumia halafu hisia za mapenzi usipojua kuziendesha utaumia wewe! Namaana utamu na uchungu wa mapenzi ni wewe mwenyewe chagua moja. Mapenzi yalivyo matamu siwezi ingia nusunusu lazima nizame mazima😋
  2. K

    Raha ya mapenzi uingie mzimamzima!

    We ndo unahekima kweli hii takataka isiyojijua.
  3. K

    Raha ya mapenzi uingie mzimamzima!

    We unasifia wenzako nyie ndo wasindikizaji tu!
  4. K

    Raha ya mapenzi uingie mzimamzima!

    Dua la kuku hilo.
  5. K

    Raha ya mapenzi uingie mzimamzima!

    Punguza wivu wewe priscar wangu ni mtamu kushinda utamu wenyewe! Mi nimeingia mzimamzima na nikitoka nitatoka mzimamzima 😅
  6. K

    Raha ya mapenzi uingie mzimamzima!

    Si hivyo ndugu mi nimetoa formula tu😅
  7. K

    Raha ya mapenzi uingie mzimamzima!

    Kuingia mzimamzima ndio utamu wake ni kama dimbwi unajitupia tu pwaaaaa! Sio unaingia kwenye mapenzi mguu nje mguu ndani,hiyo haifai hutafaidi na unakuwa unajishitukia na hofu zisizomaana!. Hata Kama ni ya uongo we ingia mzimamzima tu ule mema ya dunia maisha ni mafupi haya ukizubaa yatakukula...
  8. K

    Diamond Platnumz 'Waaah' Ft Koffi Olomide

    Yooo hapendi kujioyesha alishapataga viewers M6 kwa nusu saa! Ila akawaambia YouTube wakaushe waweke viewers wachache tu
  9. K

    Sipo sawa kabsa

    Fhala sana wee..🤣
  10. K

    Weka hapa starehe zenye kuleta raha ila watu wanazibeza

    Kusajili line kwa alama za vidole😅
Top Bottom