Search results

  1. E

    ushauri : kati ya MAXMALIPO NA PAYPOINT(cell com)

    Habari za jioni! husika na kichwa cha somo!! Wenye uzoefu tafadhali naomba kujua ni ipi nzuri, Nikimaanisha network pamoja na comission zikoje! nakaribisha maoni na ushauri pia! W/end njema wapendwa!!
  2. E

    Msaada wapi nikasome QT

    Wadau hbr za muda huu? naomba kujuzwa taratibu za kusoma "QT" na sehemu gani nzuri mtu anaweza kuipata elimu hii!! kwa Dar es salaam Kwa kipindi hiki mtu anaweza kujiunga na kufanya mtihani wa national? (form two). Natanguliza shukrani!!!
  3. E

    Mkazi wa Arusha na Moshi pita hapa, Nauza line ya tigo pesa

    Salama! Nauza line ya tigo pesa, kama uko serious tuongee biashara.
  4. E

    msaada tafadhali

    wazima wapendwa? anayeweza kunisaidia kupata chuo cha ualim taratibu zikoje?
  5. E

    Msaada tafadhali: Wapenzi wa zamani wa mume wangu wanaharibu ndoa yangu!

    Wanajamvi natumaini mpo salama, Nipo kwenye ndoa kwa miaka kadhaa sasa ila siifurahii ndoa yangu. Na sababu kubwa ni x wa mwenzangu, yupo nao busy utadhani hajaoa kuna wakati nahisi alikosea maybe sikuwa chaguo lake! Nimejaribu kuongea nae mara kadhaa kuhusu hiyo issue hana la kunijibu...
  6. E

    usiku mwema

    ilishawai kukutokea hii?
  7. E

    mapenzi bwana matamu!

    umeona hiyo?
  8. E

    hodi hodi jamani?

    wanajamvi salama? nimekuwa mfuatiliaji wa mijadala hapa jamvini, nimevutiwa nayo na nimeona nami nishiriki kulisukuma hili gurudumu! niko tayari kwa muongozo.
Top Bottom