Search results

  1. Miss Neddy

    Ni kwanini unajenga nyumba ya ghorofa?

    ghorofa inaongeza status
  2. Miss Neddy

    Petition ya Mabadiliko ya jina la Ziwa Victoria

    kwa kweli "ziwa ziwa " hailet maaana hahahaha
  3. Miss Neddy

    Sintosahau nilichokishuhudia kwa macho yangu nchini Rwanda wakati wa vita vya kikabila 1994 hadi naingia kaburini

    nimempemnda huyo mama balozi hao watoto nadhan kwa sasa watakuwa na miaka 41 kama wako hai Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Miss Neddy

    Kujilinda na vibaka ama wavamizi bila ya kuwa na silaha

    sanaaa au unajifanya mstaarabu jamani kwemaaa uko na confidence kama bahati yako wanakuachia Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Miss Neddy

    Hivi Tanzania kuna watu wenye Autism?

    wapo sana mtaani wanawaita chiz fresh Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Miss Neddy

    Kujilinda na vibaka ama wavamizi bila ya kuwa na silaha

    niliwahi kukutana nao kuna siku natoka kwa sendoff niliwaongelesha lugha ya malkia kwa ukali kile wakaniacha mmoja akaniambia anyway its okay.....nikachukua boda boda nikasepa Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Miss Neddy

    Sintosahau nilichokishuhudia kwa macho yangu nchini Rwanda wakati wa vita vya kikabila 1994 hadi naingia kaburini

    nitatembeza bakuli usiwaze kikubwa ni Nia mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Miss Neddy

    Sintosahau nilichokishuhudia kwa macho yangu nchini Rwanda wakati wa vita vya kikabila 1994 hadi naingia kaburini

    I wish ungeandika kitabu ........ Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Miss Neddy

    Joto mpaka lifike degree ngapi ndiyo itangazwe kwamba ni janga

    hahahaha Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Miss Neddy

    Dalili za mtu anayekaribia kufa ambaye sie mgonjwa

    hahahahah Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Miss Neddy

    Ufahamu na kujiepusha na Jicho baya kwa watoto wadogo!!

    ingawa wanasema ni iman tu lakini wanja kweli unasaidia kwa watoto wachanga Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Miss Neddy

    Are these fashion sense or end time?

    word........... Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Miss Neddy

    TAHADHARI: Waziri Wa Afya Ummy Mwalimu ashauri Watanzania waache utaratibu wa kusalimiana na kukumbatiana

    haha nacheka kama mazuri watz wanapata tabu sana Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom