Search results

  1. I

    Jussa awavua nguo Sitta na CCM ndani ya DMV-USA

    ​Mh Jusa amefanikiwa kwa kiasi kikubwa kuelezea na kujibu, hoja na upotoshaji mkubwa ambao umefanywa na CCM na vibaraka wake ndani ya DMV-Marekani. Maswala aliyoyaelezea ni pamoja na 1.Mchakato wa katiba na sababu za ukawa kutoka bunge la katiba..pia kuhusu msimamo wa UKAWA kuhusu uraia...
  2. I

    DMV waonesha kiwango kidogo sana kwenye mkutano na rais

    http://youtu.be/-7fbzr9jZnMKuna mambo yalitokea kwenye kikao cha jana cha wana DMV na rais ni ya kiwango cha chini mno:- 1. Kuna watu wanajipendekeza na kujisifu hasa watu wa ccm-dmv na wapo desperate sana, ndo kwenye video hapo chini unaona wanaimba imba na kumsifu raisi kwa kiwewe na...
  3. I

    Ni nini sababu ya kupendwa na wake za watu na watu wazima?

    Wakuu embu naomba tusaidiane (hasa wataalamu wa mambo ya nyota na mlango wa sita wa fahamu na mambo ya mahusiano) Inakuaje mtu kwenye maisha unakutana na kupendwa na wanawake ambao wana mambo ya aina moja tu(category flan hivi). Mfano unakuta unapendana na 1. Wanawake ambao wamelelewa na mzazi...
  4. I

    Mtazamo: baadhi ya tabia za wanawake wa kileo zinazofanya ndoa au mahusiano yasidumu

    1.ubishi na ujuaji Siku hizi ni jambo la kawaida kukuta msichana ni mbishi (argumentative) na mjuaji, anabisha na kuweka ujuaji sana (wakati mwingine hata mbele ya watu) huku kukiwa hana nia yoyote ya kusaidia au kuleta suluhu bali kujionesha anajua kuliko mme au mchumba wake. Hii tabia ya...
  5. I

    Njaa njaa njaa"haya ni maneno ya wanafunzi sua-mara tu nilipoonana na mapema leo hii"

    Yaani mimi nataka mpaka watembelee funza, labda vijana watanzania wataamka na kujua ni nani chanzo cha hiyo njaa..maani ni vijana wengi, hasa waliopo vyuo vikuu wanachangia kuporomoka hili taifa, wakifuatwa na membe, makamba au lowasa kidogo wanaibuka na matamko..kuunga mkono mambo ya kijinga...
  6. I

    Msaada kuhusu mkopo Bank ya Standard Charted

    Watalamu wa mambo ya fedha na mikopo ya bank...naomba kujuzwa kama mtu umekopa bank ukawa unakatwa kwenye mshahara na ukawa umedhaminiwa na mwajiri wako, na wafanyakazi wenzako bila kuweka aset yoyote kama nyumba au kiwanja..ukapata safari ya kwenda nje ya nchi, ukaondoka bila kumaliza deni..ni...
  7. I

    captain phillips

    Wadau wa movie vipi jamani...captain phillips ya tom hanks ishaanza kuoneshwa theatre....mwenye info atuambie
  8. I

    member mpya

    Hello wakuu nawasalimu wote ndani ya JF
Top Bottom