Search results

  1. I

    Ushauri nataka kununua PC, HP niko Dodoma

    Kwa hiyo hapo budget haitoshi mkuu? Vip PC nzuri niwe na kuanzia TZS ngapi?
  2. I

    Ushauri nataka kununua PC, HP niko Dodoma

    Habari zenu wakuu, Naombeni ushauri nataka kununua PC mpya aina ya HP, Lakini sina utaalamu wowote juu ya PC ipi ni nzuri zaidi. Hivyo ningependa kujua yafuatayo:- ~PC ipi ya HP itanifaa kwa kusomea na kuchezea games ~Pia ipi ni nzuri kea kutunza charge ~Display iwe kuanzia 14inches Pia naomba...
  3. I

    Naombeni msaada wa mbinu na connection za kuweza kubalidi course UDOM

    Nasikia nafasi huwa zinatolewa tatizo bila connection ni sawa na kubetia timu unayojua haiwezi kushinda.
  4. I

    Naombeni msaada wa mbinu na connection za kuweza kubalidi course UDOM

    Nimechaguliwa nursing ila nataka nikajaribu kuomba tena MD kama nafasi zitakuwepo.
  5. I

    Naombeni msaada wa mbinu na connection za kuweza kubalidi course UDOM

    Habari zenu wadau,husika na kichwa cha uzi hapo juu naomba kujuzwa mbinu,ujanja na connection ambazo watu wanatumia hadi wanafanikiwa kubadili course hapo Udom. Kwa ufupi mimi nimechaguliwa nursing udom lakini ndoto zangu zilikuwa ni kusoma MD. Nawaza nikifika chuo zikitokea chance za kujazia...
  6. I

    University Admission Results 2020

    Tena ninge-enjoy maisha maana imeliwa kimasihara.
  7. I

    University Admission Results 2020

    Nao nawasikilizia bora wasile 50k yangu bure bure
  8. I

    University Admission Results 2020

    Yani kukosa chuo inauma sana!
  9. I

    University Admission Results 2020

    St.Fransis wameshalamba 20k yangu bure bure bora ningeenda kununulia malaya
  10. I

    Hivi ni mkoa gani hata kwa dawa huwezi kwenda kuishi uko[emoji24][emoji24]??

    Kigoma,Bulombora kwanza network tu ni shida!!
  11. I

    Silaha ya mlinzi wa Lissu imenitoa ushamba

    Labda ni mwanajeshi huyo
  12. I

    University Admission Results 2020

    Mkuu ushapata admission letter?
  13. I

    University Admission Results 2020

    Crdb wamenifelisha kuomba vyuo Leo,network mbovu kabisa!
Top Bottom