Search results

  1. 1

    mliodisco km unaomba mkopo lipa 25% kwanza

    Nawakumbusha wale wanafunzi walio disco na mwaka huu wanataka kuomba mkopo wakumbuke kurudisha 25% ya ulichotumia ndo bodi ya mkopo kitakufikilia Na ruhusu kufahamishwa zaidi au kukosolewae
  2. 1

    mliodisco km unaomba mkopo lipa 25% kwanza

    Nawakumbusha wale wanafunzi walio disco na mwaka huu wanataka kuomba mkopo wakumbuke kurudisha 25% ya ulichotumia ndo chuo kitakufikilia Na ruhusu kufahamishwa zaidi au kukosolewa
  3. 1

    Hv sasa tuna apply mkopo au vyuo?

    Jamani naomba mnijuze hv ss watu wana apply mkopo au vyuo Maana watu wanazungumzia kuapply vyuo wakati matokeo yenyewe bado Jamani mm najua watu wanaomba mkopo na sio vyuo naomba nieleweshwe zaidi
  4. 1

    siasa ni aina ya biashara?

    wadau nimekaa na kufikili hv siasa ni biashara maana nikifikili naona siasa inahitaji 1. mtaji(pesa) 2. Wafanyakazi(watu wa kukupigia kampeni) 3. Soko la bidhaa( wananchi) 4. ................................. ni ulize kuna maskini anaweza kugombea na akashinda kwa hv sasa?
  5. 1

    biashara zetu ziwe za kweli na halali

    jamani hii inatokana na baadhi tunaoweka matangazo tunapotafutwa unakuta hatupatikani au unakuta kitu kinavyo tangazwa na ukikiona unakuwa hoi Jamani tutoe sifa km kitu kinachouzwa kilivyo sio unaisifia nyumba kumbe nyumba hipo bondeni alafu mda wowote inabomoka
  6. 1

    Mwalimu bora wa Physics huyu hapa

    Ndugu zangu habari zenu Mimi ni mwl. Wa physics mwenye uzoefu wa kutosha Naishi dar Mawasiliano 0716008855 NATAFUTA SEHEMU YA KUFUNDISHA KWA MAKUBALIANO SEHEMU HIYO NI KAMA 1. Shule government/private 2. Education centre 3. Kwa mtu binafsi(yaani nyumbani kwake) Nb:Kwa mikoa iliyo karibu na...
Top Bottom