Search results

  1. L

    Huduma ya kupandikiza mimba Muhimbili

    Wapendwa poleni na majukumu. Naomba kuuliza kwa anaefahamu kama Muhimbili wameshaanza huduma ya kupandikiza mimba na gharama. Naomben kufahamu.
  2. L

    Mlioko kwenye ndoa zaidi ya miaka 5

    Jamani mlioko ndoani ndani ya miaka 5 nakuendelea mmewezaje? Yaani mmewezaje kuishi wawili mpaka miaka hiyo Yaani mimi miaka 2 tu natamani dunia igeuke kichwa chini miguu juu.Yaani ukimuona mwenzio unapata hasira gafla. Akisafiri unatamani asirudi dah! Mmewezaje jamani nipeni mbinu
  3. L

    Mume wa ndoa akikujibu hivi utajisikiaje?

    Una mume mnaishi pamoja kama mwaka hivi, hamjabahatika kupata mtoto. Tangu umeolewa jamaa amekuwa mzito sana kukuhudumia na akitokea amekuhudumia, ni mpaka kumetokea ugomvi mkubwa. Yeye anachojua ni kuhemea chakula ndani tu. Unavyojaribu kumuuliza mbona mimi hanihudumii anajibu "Nilisoma kwa...
  4. L

    Hii ramani imekaaje?

    Naombeni mawazo kuhusu hii ramani. Je ni sawa chumba cha wazazi kiwe mbali na chumba cha watoto hasa wa kike?
  5. L

    Future ya mtoto wake ni kama inaharibika

    Hope mko poa guys Iko hivi Dada anamtoto mmoja wa kike ana 5yr aliezaa nae alishafariki Sasa hv kaolewa na mwanaume mwingine hawajazaa bado wanakama miaka 2 wanaishi wote kiuhalali... Kabla ya kuolewa na huyu mwanaume bidada alikua anaishi na mtoto wake...pia bidada alikua anaduka lake kubwa...
  6. L

    Wanandoa ninaswali kwenu

    Et hii imekaaje wanandoa wapya hamna mtoto hamna ugomvi mnamaliza wiki 2 hamjasex na mnalala kitanda kimoja shuka moja naked... hamna majukum makubwa Sana yakuwafanya muwe busy et hii imekaa au nikawaida? Ndoa haina mwaka
  7. L

    Mimba wiki 10 kuharibika

    Mood nisaidien kufuta net ilikua inasumbua uzi umejipost Mara 3
  8. L

    Mimba wiki 10 kuharibika

    Wifi angu kaharibikiwa mimba yake wiki ya 10 aliona dam bila hata kuumwa Akakimbia hosp mapema Sana wakaambiwa mapigo ya moyo ya mtoto yamepotea..... missed abortion....akawekewa kidonge chini mtoto katolewa akasafishwa vzuri Kaambiwa asibebe mpaka miez 6 ipite hapo ndipo anapowaza mimba ya...
  9. L

    Wanandoa nisaidien hili swali

    Nimeulizwa swali kwangu limekua kidogo Mnaishi mke na mme mfano ndugu wa mume au mke anataka kuja kuishi hapo mnajadiliana Kwanza au mmoja ndio anapewa taarifa tu ndani? mfano rafik angu kuna anaishi na wifi zake 2 mme anapigiwa cm kwao fulan anakuja kukaa huko amwambii mkewe ,, mke anashtuka tu...
  10. L

    Maamuzi magumu: Mume wangu hanijali kwa chochote, nataka kuachana naye

    Nataka nifanye maamuzi magumu ya kuachana na huyu Mwanaume, nahofia kitu kimoja 1) Ukweni kwangu pamoja na mume wangu hawana dini yaani ni waganga sana. Je watanibakiza? 2) Nilitolewa mahari mil 1.6 bi mkubwa ameshakula na taratibu za kisukuma ukiolewa kama haujazaa mahari inarudi na faini...
  11. L

    Msaada: Mwanaume ninayeishi naye haoneshi kunipenda na hataki tuachane

    I hope mko poa guys Naitaji ushauri hapa serious kabisa Mimi ni mwanamke nina miaka 30 nina mchumba ambaye wazazi walishatupa ruhusa ya kuishi pamoja Mwaka 2016 nilipata kazi ya muda mfupi katika kampuni fulani nilifanya kazi ndani ya miezi minne nilikutana na kaka ana 33 kwa a Huyu Kaka...
  12. L

    Madoctor naomben msaada wa tatizo langu

    Niliingia mp trh 31/10 nikamaliza trh 3/11 ...ilipofika trh 10/11 gafla tu nikashangaa nikaona dam lkn chache nadhan pad nusu , kesho take ped ikakomea jujuu tu basis haikutoka tena lkn nakua na uchafu unaovutika wenye rangi ya dam Sielew tatizo linaweza kua nini?.... Jana nimesex baada ya hapo...
  13. L

    Kuishi na ndugu wa mume

    kuna mdogo wangu anamchumba wake ambae process zote za kuoana tayar japo jamaa kaomba hajajipanga kufunga ndoa sasa hv uchumi haujakaa sawa anaomba amchukue kwanza ndoa baadae bint amepanga kwake mkoa tofauti na jamaa sasa jamaa kamuomba akae na mtoto wa dada binti kamaliza form 4 mwaka huu...
  14. L

    Mchumba kamuachia majukumu yote

    Iko hv kuna dogo anamchumba wake Mwanaume ana kazi nzuri kiasi ila ukoo mzima unamtegemea yeye, kijijini baba ake anawake 3 ambapo asilimia 80% wanamtegemea jamaa kuanzia chakula kila kitu Sasa jamaa kumbe alimpenda bidada kwakumuona anaroho nzuri pia anakibiashara kidogo ambacho kinatosha...
  15. L

    Msaada wa ushauri: Je, asitishe kwanza upande wa mwanaume kumtolea mahari?

    Ni mdada ana mchumba wake wana mwaka sasa Jamaa amekua na tabia ya kuwasiliana kwa siri na wanawake na dada akigundua jamaa anaomba msamaha yanaisha. Jumamos wazazi wa mume wamepanga kuja kupanga mahari. Sasa Jana wakati wanaongea bidada kagundua jamaa ana simu nyingine ambayo yeye haijui na...
  16. L

    Kwa wanawake wenye watoto tu

    Wapendwa hiyo hapo ni calendar ukitaka kuchagua uzae mtoto jinsia gani unaangalia miaka yako na miezi ya kubemba mimba hiyo ni calendar ya china Mimi naomben kupata uhakika hapa kwa walio na watoto hasa wanawake He miaka yako na mwez uliobeba mimba ni sawa na kwenye hiyo kalendar????
  17. L

    Ushauri: Kila wakitaka kujenga ndugu/wazazi wa mume wanahitaji mume awasaidie

    Changamoto za ndoa, dada yupo na stress za kufa mtu. Iko hivi, kuna hawa wanandoa wameoana wana miaka karibia 2 sasa ya ndoa yao baba mwalimu wa secondary na mama mwalimu wa primary. Dada anadai alipoolewa walikaa baadae mwanaume akamwambia ili wae huru kufanya maendeleo ya familia yao inabidi...
  18. L

    Unamchumba wako ambae mnatarajia kufunga ndoa alafu 'ukachit' inakua nini chanzo?

    Hope mko poa, Nyie wanaume wa humu naombeni jibu. Hivi pale inapotokea unamchumba wako ambae soon mnafunga ndoa alafu ukachit inakua; a) Tamaa b) Tabia yako c) Nature kama mnavyodai d) Mchumba wako haumpendi umelazimishwa tu au nini hasa? Naombeni jibu
  19. L

    Nimechanganyikiwa, mwanaume akinipa hela ananiomba tena hela

    Mpaka kuandika natetemeka... Nina mpenzi wangu tuna 5 au 6 month yeye ana kazi anapokea kama 1m hivi kwa mwezi. Mimi nina biashara napata kama laki 3 hivi kwa mwezi. Nimepanga chumba, kula, kodi ya kibanda na nyumba ni juu ya hiyo laki 3 ambayo ndio faida katika biashara yangu. Lengo la...
Top Bottom