Search results

  1. batan

    Matangazo (advertisement) makali ya kwenye TV

    Tangazo la airtel nazan lile la dukan jamaa anaulizwa una bei gan anasema jero,,anajibiwa s bora hyo jero chai na chapati
  2. batan

    Matangazo (advertisement) makali ya kwenye TV

    Tangazo la airtel nazan lile la dukan jamaa anaulizwa una bei gan anasema jero,,anajibiwa s bora hyo jero chai na chapati
  3. batan

    Naombeni ufafanuzi wa hili tukio

    Embolism apo ndo itakua imemuua
  4. batan

    Inawezekana vipi mimba ikawa yangu?

    Si ulipiga kavu mkuu so alikutegea siku ya kupata mimba,wee lea tu hyo mimba
  5. batan

    Huyu mke wangu tatizo

    Mzee umeoa au umeolewa? Sent from my itel P32 using JamiiForums mobile app
  6. batan

    Hivi ni kweli kabisa kwamba Kansa na UKIMWI havina tiba au ni biashara za makampuni makubwa duniani?

    Ukitoa udokta wake,,yeye n binadam kama wewe na ana muda wa socialize kama wewe
  7. batan

    University admission results updates (Matokeo ya udahili vyuoni)

    Mkuu Tz hatuna div 11 wala div 18 labda uko kambodia
  8. batan

    Shida tunazokutana nazo! Hawa wadada, acheni tu

    Pambana mkuu mwenzio juzi nlipambana nkatoa hyo bikra lakin ky lazima ihusike unaikuta tu ndan ishaingia
  9. batan

    Uchaguzi 2020 Yaliyojiri Kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM: Majina ya walioteuliwa kuwania nafasi za Ubunge kwenye Majimbo mbalimbali nchini

    Mbunge wang yule mkwajun lakin hamna kitu pale Sent from my itel P32 using JamiiForums mobile app
  10. batan

    Funzo la mapinduzi toka nchini Mali: Maafisa waaandamizi wa Serikali ya Tanzania tendeni haki na kwa usawa kwani hamuijui kesho yenu

    Ikitokea ndo utajua nan anakula keki ya nchi hii Sent from my itel P32 using JamiiForums mobile app
  11. batan

    iPhone ni kama gereza la kifahari. Ni kwajili ya fasheni tu, hutaweza kufanya vitu muhimu vifuatavyo...

    Daaa umefanya ncheke Kwa saut,ina maana bongo it anaunga wasap tu? Sent from my itel P32 using JamiiForums mobile app
  12. batan

    Walichofanya HELSB sio haki!

    Acha tu mkuu njoo kitaani *****
  13. batan

    Ni huyu huyu Makonda ninayemjua au macho yangu?

    Kwa hiyo makonda kaporomoka?
  14. batan

    TTCL Corporation: Support thread (Maswali, ushauri na malalamiko)

    Network yenu mwanzo ilikua poua saana saizi naitafuta kwa toch,,3G inakuja kama inarud hivi yaani ni shida,,nipo Itamba mbarali. Pia nlienda mkwanuni Songwe nilikaa kama wiki hivi sikupata kama mtando wa ttcl yaani hakuna kabisa kwa 24/7. Vocha zenu pia kuzitafuta ni sawa na kutafuta bikra miaka...
Top Bottom