Search results

  1. Matope

    Mamlaka tunaomba zitusaidie, daladala za Mwanza zimezidi kuwekewa ‘Tinted’

    Habari Wakuu naomba kuwakilisha hili suala la usafiri wa abiria hasa tumezoea kusema daladala kwa upande wa mkoa wa Mwanza zimezidi kuwekewa Tinted Yaani asilimia kubwa zimewekewa tena nyeusi hasa Tafadhari hata kama gari zenu lakini mnabeba abiia iweje mchana tu hata kuona nje inakuwa shida...
  2. Matope

    Wataalamu wa lugha tunaomba tafsiri ya neno PISI

    Wakuu samahani naomba kujua tafsiri ya neno PISI linatumiwa sana Mawingu studio na Millard kwa walimbwende wa Mashindano ya Taifa! Na kama haijakaa sawa kutumiwa kwa walimbwende hawa inakuwaje baraza la sanaa wamekaa kimya? Kama Taifa ndio tumefikia kutumia maneno ya mtaani kwenye mambo ya...
  3. Matope

    Joyce Kiria, acha kulaumu wanaume muda wote. Anza sasa kufuatilia matatizo ya wanawake kwenye ndoa zao

    Habari, Nimekuwa nafatilia mada za huyu dada muda wote amekuwa mtu wa kulaumu wanawake kupigwa na waume zao je amewahi jiuliza changamoto ni nini Mpk wapate vipigo? Wakati flani wanawake wanakera na kuudhi sanaaa wapo wanaowanyanyasa sana waume zao walalamike wapi? Wanaume wasioweza kusema...
  4. Matope

    Uchaguzi 2020 Kampeni meneja wa CCM 2020 ni nani? Nayaona makosa ya kiufundi mengi sana

    Habari wakuu, Kampeni meneja wa CCM uchaguzi huu ni nani? Nayaona makosa mengi mno kwenye uchaguzi kipindi hiki. Kwa maeneo waliyofanya kampeni mpaka sasa hivi, watu wameshasahau kilisemwa nini. CCM huwa wana mpangilio wa kampeni zake kwa miaka yote, huko nyuma imekuwa cha kushangaza kuna...
  5. Matope

    Traffic Police, SUMATRA na Magari ya Sauli hapa Kibaha, kulikoni?

    Wakuu, Kuna shida gani na haya mabasi kila mara ni kupigwa mkono weka pembeni nusu saa au lisaa lizima. Kama hamtaki wawe wanasafiri futeni vibali vya magari kama ndio hivyo, ni mambo yasio na maana. Mnachelewesha abiria wasio kuwa na kosa lolote. Asante
  6. Matope

    Msaada Lodge nzuri maeneo ya Makumbusho Dar

    Wakuu msaada naomba kujua lodge nzuri maeneo ya makumbusho isiozidi 25,000 Jina.......... Bei............ Asante
  7. Matope

    Nyimbo zangu bora kabisa za Kikongo niwapo safarini muda wote

    Wakuu yaani hizi ni lazima niwe nazo kwa ajiki ya kunifariji safari hasa nikiwa naambaa na kona za Iyovi yaani nasikia raha kabisa 1.Werasin-Blandine 2.Tshala Muana-Tshibola 3.Felle gola-100 kilos 4.Madilu system - frere edward 5.Fally Ipupa -canne sucre 6.Mbilia belle - Nadina 7.Super Mazembe...
  8. Matope

    Ukurasa wa Clouds Fm ina followers 5.6 Milioni kulikoni comment chini ya 100???

    Wazee napata shida kuamini kama wafuasi wa Clous fm ni halali maana wako 5.6 milioni yaani kifupi ndo ukurasa wenye wafuasi wengi zaidi kwenye tasnia ya habari, Kichekesho sasa ndo page yenye wachangiaji wachache zaidi sasa swali hao watu wote ni halali kweli?? Mbona page za Wasafi fm wafuasi...
  9. Matope

    Tafsiri ya Viapo vya Utii na Maadili mtumishi akitoa siri za Umma nini kitamtokea?

    Wakuu habari, Nimetafakari leo viapo vya utii na maadili kwa mfano ikatokea ukatoa siri za kambi nini kinatokea? Kwa mfano Bwana Paul Makonda akaamua kutumegea nini kipo huko akatoa siri za mabaya yote ya ofisi ya mkoa na aliyoamrishwa kufanya inakuwaje? Kuna Sheria inayombana au kumfunga kabisa?
  10. Matope

    Mbeya: Magari yote ya Matangazo yatakiwa kusajiliwa upya kwanza kabla ya kutangaza chochote

    Kama mnavyotambua ujio wa Mh Lissu Mbeya ni alhamis hii kwa Jiji la Mbeya, Mamlaka imeziamuru gari zote za matangazo kufanya usajili upya kwanza kabla ya kutangaza matangazo na gari yeyote itakayobainika kufanya matangazo bila kuruhusiwa hatua kali zitachukuliwa ikiwemo kufutiwa kibali kabisa...
  11. Matope

    Kabila la Wanyakyusa wanaongoza kwa matatizo ya kifamilia

    Habari wakuu, Nimepata kuishi mikoa kama 8 hivi hapa Tanzania kwa kanda tofauti tofauti Lakini hali imekuwa tofauti upande wa Mbeya wakati fulani nilikuwa nawalaumu marafiki zangu kwa nini hawapendi kuja kwao Kujumuika na ndugu zao katika furaha na majonzi lakini mnisamehe sana marafiki zangu...
  12. Matope

    Media za Bongo na Mwijaku ifike sehemu lazima wawe serious sasa tumemchoka huyu jamaa

    Huyu jamaa shida ni nini wadau tusaidiane kumdadavua?? Anaitwa Mwijaku binafsi sijawahi kuona lolote la maana kwake leo naona kawafomea waandishi wa habari still bado wanamuuliza maswali tu inashangaza Mara asambaze sijui picha za utupu duh yaani nakuwa hoves kabisa
  13. Matope

    Harmonize kuja na Carnival akishirikiana na TVE

    Bwana mdogo katangaza kuleta Carnival tarehe 28/11/2020 akishirikiana na TVE Vitu vya huyu dogo vingi ni vya kukurupuka yaani kama kasikia mtu anatajataja na yeye ana wahi na anasema uwanja wa uhuru na litakuwa la siku tatu. Wasanii watakaopenda kushiriki wajiandikisha kwa BDozen pengine bure...
  14. Matope

    Kupewa MIC Makonda, Wasafi wamekata matangazo

    Hii inashangaza sana kweli Mhe. Makonda kupewa MIC kama mzungumzaji kwenye harusi ya Dada wa Diamond, jamaa wamekata matangazo Hii kitaalaam tunaitaje?
  15. Matope

    TANZIA Dodoma: Asia Saidi, Mwenyekiti wa BAWACHA afariki dunia kwa kupigwa na mshale

    Asia Said Ali (50) Mrangi ambaye ni Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake la CHADEMA Kata ya Palanga, Wilaya ya Chemba Mkoani Dodoma, amefariki dunia baada ya kupigwa mshale na Mtu aliyefahamika kwa jina la Haruna Ali Kimata miaka 35. Marehemu akiwa amekaa na mume wake muda wa saa mbili na nusu...
  16. Matope

    Lugha na maandishi ya vijana wa leo

    Taabu kidogo kwa Vijana wa leo Lugha na maandishi yalivyo unaweza pata shida kumuelewa haswa nini kakikusudia kubandika, Unaweza pata rafiki tena akawa yupo chuo kikuu kabisa kabisa akawa anaandika hivi Dhana kubwa ya haya maandishi ni nini ?? Uvivu wa kuandika neno lililokamilika???pengine ni...
  17. Matope

    Kijana wangu mpendwa kapata Division 0(Point 35) anasema kafaulu! Nimepanga nimfanyie sherehe!

    Wakuu kwema kijana wangu Mpendwa Kapata Division 0 ya 35 point anasema kafaulu , Anasema kapata point 35 ambazo ni nyingi sana na tabu kuzifikia kwa wengine! Hapa nimepanga nimfanyie sherehe ya kumpongeza Asanteni sawa
  18. Matope

    Kama Mungu alimshindwa Shetani, alimleta duniani kwa shughuli gani?

    Habari, Katika hali ya kawaida leo nimeona tunadike hili kidogo kwamba kwa maandika Shetani alihasi Mbinguni Mwenyezi Mungu akamleta Duniani kama adhabu,Leo hii tunaaswa tuishi katika kumpendeza Mungu ikiwa yeye mwenyewe alishindwa kukaa na Shetani??😷,Kama alikikuka Matakwa ya Mwenyezi Mungu...
  19. Matope

    Geita: Mtemi azikwa na watu hai wawili

    Guys tulikua msibani.....huku kwetu Geita tunazika kivyetu...mila mila mila..ukihoji unayeyuka. Huyu alikua Mganga mkuu wetu☠💀 Maiti wetu anazikwa akiwa ameketi na anasindikizwa na watu wake wawili wakaribu wao wanafukiwa wakiwa hai wamemshikilia mkulu...kudadeck...yaan ukilogewa pande hizi...
  20. Matope

    VIJANA FLANI MATOZI MWENGE WALIKUWA WANA BURN CD MIAKA YA 2005

    Kuna Madogo flan walikuwa sijui mapacha,walikuwa maarufu sana kwa ku burn cd ,yaani tulikuwa tunajazana pale kusikilize cd zetu,kijiwe hicho hicho alikuwa anashida sana Linex akiwa hana hata 100 mfukoni Hivi kijiwe bado kipo?
Top Bottom