Search results

  1. zegebovu1

    Ndoa inanishinda, naomba mnishauri kisheria

    Hao watoto ni wako kweli usikute umepigwa changa la macho ndo maana wanakuletea ujinga, kapime DNA usiwe mtumwa unafanya makosa sana kutokuwa na maamuzi yako mwenyewe, wakati mwingine unapaswa kuwa aggressive kuwa dominant siyo muda wote hekima sijui busara sijui huruma
  2. zegebovu1

    Mimi sio mchoyo wa mawazo njoo uchukue na hili

    Biashara hii ukitaka kutengeneza hela ndefu inabidi u monopoly kusema ununue labda 80% ya mchele wote wa mbeya uwe main supplier Sent using Jamii Forums mobile app
  3. zegebovu1

    Umuhimu wa kuwa flexible katika kusaka pesa

    Umeongea vitu vya maaana sana hata kama hautaeleweka na wengi wachache watakaokuelewa uzi wako utakuwa wa msaada sana kwao Sent using Jamii Forums mobile app
  4. zegebovu1

    Vibali Vya Ujenzi

    na mimi nasubiria majibu
  5. zegebovu1

    Ushauri: Nimempa mimba binti ambaye si wa ndoto zangu

    mwache azae ulee mtoto kuwa na mtoto na mtu siyo lazima umwoe au uolewe naye kikubwa sikiliza moyo wako usifanyie majaribio life time commitment(ndoa)
  6. zegebovu1

    Aliniambia ananipenda sasa ananiomba pesa mara kwa mara

    mtoa maada acha kujitoa fahamu sasa hapo huelewi kuwa umefanywa bwege, unaangamia kwa kukosa maarifa
  7. zegebovu1

    Aliniambia ananipenda sasa ananiomba pesa mara kwa mara

    humu kuna vituko ukikaa lege lege unaweza kupigana
  8. zegebovu1

    Fahamu mambo mbalimbali kuhusu Kilimo cha Korosho

    Mkuu, ubarikiwe sana naku PM sasa hivi tuongee mambo yenye tija.
  9. zegebovu1

    Fahamu mambo mbalimbali kuhusu Kilimo cha Korosho

    Kweli kabisa mkuu nimepita ukanda wa bagamoyo nimeona namna mikorosho ilivyostawi na kubeba korosho nyingi ilihali haina matunzo kabisa ya kusafishiwa kutifuliwa wala haijawahi kupuliziwa dawa kwa ujumla zinakubali sana ukanda wote wa pwani.
  10. zegebovu1

    Fahamu mambo mbalimbali kuhusu Kilimo cha Korosho

    Huu uzi umekuwa wa msaada sana shukrani kwa wote waliochangia hasa waliotoa mawasiliano ya vituo vya utafiti, naliendele ntawatafuta. wenye taarifa msichoke kwa maswali ya member kama mimi ningependa kujua kama huu upande bagamoyo mpaka msata je hili zao la korosho linakubali?
  11. zegebovu1

    Kindly Reply To Know How to solve the financial risk

    where is your office sir
  12. zegebovu1

    Safari ndefu namna hii ni mateso, serikali ituletee ndege za bei nafuu

    nafikiria tu to turn it in a positive way ni abiria wangapi wanasafiri toka dar kwenda mikoani kila siku, fastjet walliona fursa wakaja wakapiga hela sana ila sijui kilichowapata sasa hivi japo siyo mtaaalam katika uendeshaji wa biashara ya usafirishaji wa anga, siamini kama kusafiri na ndege ni...
  13. zegebovu1

    Maongezi vijana wa Tanzania; 96% ni pumba

    hahaaaaaa umegusa mwake
  14. zegebovu1

    Changamoto za Utengenezaji wa vyakula vya kuku

    Mkuu somo zuri sana ila twende hatua kadhaa mbele kama changamoto zimeshajulikana sasa tutafute suluhisho badala ya kuendelea kujadili changamoto
  15. zegebovu1

    Ushauri: Aliniambia hanipendi anani 'enjoy', sasa katuma SMS anaumwa

    Mwambie kama ana ngoma akuchane tu maaana unaonekana huelewi
  16. zegebovu1

    Mashine ndogo za karanga za umeme zinapatikana wapi ?

    Karanga za umeme sa ndo karanga zipi? Umeme unazalisha karanga? Mkuuu hata kujieleza vizuri huwezi?! Sasa hizo machine ziwe zinazalisha karanga? Zina saga karanga? Zinamenya karanga? Zinakaanga karanga? Zinapika karanga? Well kama upo dar jaribu business millennium park pale...
  17. zegebovu1

    Masikini Manji, hii ndio Bongo!

    Waende tuibuke wapya waachie fursa
  18. zegebovu1

    Kamanda Simon Sirro ameidhalilisha taaluma yake mbele ya miguu ya Paul Makonda, ajitafakari!

    Mkuuu makonda hakusema shisha ni madawa ya kulevya hiyo weka akilini, alisema wanaouza shisha wanawachanganyia drugs watumiaji bila wao kujua kwa mujibu wa maelezo yake na TFDA,unataka ushahida unaweza omba wakupe, je hujawahi sikia kuwa kuna maeneo ya primary school wauza icecream walikuwa...
Top Bottom