Search results

  1. R

    NIDA vs Immigration vs Makampuni ya Simu: Watalii nao kikaangoni

    Watalii wallopo ndani ya nchi ambao walichukua line za simu nao hali mbaya. Mfumo wa Immigration hausomeki kule NIDA na makampuni ya simu nao wanasema hawaoni kitu. Sisi ambao tuko kwenye sekta ya utalii tunashindwa kuelewa tatizo liko wapi. Watalii walipo ndani ya nchi wakienda kusajili line...
  2. R

    Baba Mzazi wa Mwalimu Nyerere, Chief Burito alioa wake 22. Je, alikuwa na Watoto Wangapi?

    Kuna dogo anaitwa Petro Nyerere, naye anataka kugombea ubunge, je huyu ni wa épande upii?
  3. R

    Wazanzibari wa kijliwe cha Jaws Corner wasoma dua kumuombea Sultan Qaboos wa Oman

    je wa Omani huwa wanafanya dua publicly kuwaombea viongozi wa Zanzibar au ndio inferiority complex toka kwa hawa jamaa?
  4. R

    Wazanzibari wa kijliwe cha Jaws Corner wasoma dua kumuombea Sultan Qaboos wa Oman

    Je wa oman nao huwa wanawaombea viongozi wa zanzibar publicly namna hii?
  5. R

    Kisarawe: Jimbo maskini kuliko yote Tanzania

    sishangai hakuna network ya simu kama alivyosema Professa Assad
Top Bottom