Search results

  1. M

    Uchaguzi 2020 Ubunge Njombe Mjini; Emmanuel Masonga amuwekea pingamizi Deodatus Mwanyika baada ya kukiri kosa la jinai

    Wewe ni mbumbumbu wa sheria. Ishu hii ni ya kisheria.Siyo ya community development. Soma HUKUMU ya shauri hili na katiba ibara ya 67. Acha ujinga.
  2. M

    Uchaguzi 2020 Ubunge Njombe Mjini; Emmanuel Masonga amuwekea pingamizi Deodatus Mwanyika baada ya kukiri kosa la jinai

    For your information, ile charge sheet ya awali iliyokuwa na makosa 96 ilikuwa amended dakika za mwisho. Likawekwa kosa moja tu/one count ambalo ni kuisababishia serikali hasara. Kosa la kukwepa kodi liliondolewa. Msifuate propaganda za mtaani. Someni HUKUMU ya shauri hili. Mwanyika ni wakili...
  3. M

    Uchaguzi 2020 Ubunge Njombe Mjini; Emmanuel Masonga amuwekea pingamizi Deodatus Mwanyika baada ya kukiri kosa la jinai

    For your information, ile charge sheet ya awali iliyokuwa na makosa 96 ilikuwa amended dakika za mwisho. Likawekwa kosa moja tu/one count ambalo ni kuisababishia serikali hasara. Kosa la kukwepa kodi liliondolewa. Msifuate propaganda za mtaani. Someni HUKUMU ya shauri hili. Mwanyika ni wakili...
  4. M

    Uchaguzi 2020 Kwa mujibu wa Sheria ya Uchaguzi, aliewekewa pingamizi atajibu hoja mbele ya mweka pingamizi, Lissu na Magufuli uso kwa uso

    Acha uwongo. Kanuni za uchaguzi 2020 kanuni ya 39 haija sema kuwa mujibu pingamizi atafanya hivyo mbele ya mleta pingamizi.
  5. M

    Uchaguzi 2020 Ubunge Njombe Mjini; Emmanuel Masonga amuwekea pingamizi Deodatus Mwanyika baada ya kukiri kosa la jinai

    Hilo pingamizi halina mashiko kisheria. Document ya msingi kabisa ni HUKUMU tu. 1. Kosa lililomo kwenye judgement ni kuisababishia serikali hasara. Siyo kukwepa kodi. 2. Hakupata adhabu na mahakama ya kwenda jela miezi 6 au zaidi. Note well: Kwa hukumu hii Deo Mwanyika hana kizuizi kikatiba na...
  6. M

    UDOM iitwe Jakaya Kikwete University

    UDOM yatosha. Mnataka nini tena?
  7. M

    Uchaguzi 2020 Wakili msomi Dr. Adv. Fidelis C. Mligo achukua fomu Njombe mjini kupitia CCM

    Huyu ni mzaliwa kijiji cha Ihalula au Kisilo huko Njombe. Kada ndakindaki wa CCM. Ni wakili wa kujitegemea, mhadhiri sheria chuo kikuu Iringa. Mwanateolojia na mwanafalsafa pia. Miaka ya nyuma aliwahi kuwa padre(Dr. Slaa namba 2). Vajameni mwaka huu tutaona mengi ambayo hayawahi kutokea.
  8. M

    Uchaguzi 2020 Watia nia Ubunge Njombe mjini wafikia 23

    Kwa mara ya kwanza ubunge CCM Njombe Mjini wapata watia nia wengi na mchanganyiko toka kada mbalimbali. Sasa wafikia 23. Kazi na uchapakazi wa Magufuli amewavutia watu wengi kuingia kwenye siasa za CCM. Yupo Mwalongo mbunge mstaafu Mwalimu Dr. L. Mwalongo Mr. Mchami diwani CCM mstaafu Mr...
  9. M

    MEMBE: Mimi ni kachero ndiyo na kachero muda wote yupo kazini

    Membe anakuja upinzani kwa kazi maalum siyo kutaka uraisi. Anajua kabisa hawezi kuwa raisi. Mjiongeze!
  10. M

    Kiinua mgongo walichopata wabunge kinachangia rushwa na uondoa usawa

    BAadhi ya wabunge wasitaafu wanatumia kiinua mgongo waliachopata hivi majuzi kurubuni wajumbe na hicyo kuondoa keshima ya chama chetu. Kila kona rushwa. Hii inaondoa usawa kwa wagombea ubunge mwaka huu. Itakuwa vigumu sana wasio na pesa kupata ubunge. Tunaimba uongozi wa chama chetu ccm uwe...
  11. M

    Bernard Membe na mkewe warudisha kadi za CCM. Aishukuru CCM kwa mema yote iliyomtendea

    ALISHAFUKUZWA SIKU NYINGI SANA. SASA ANAJIHUZURI KUTOKA CHAMA GANI?ALIFUKUZWAAA!
  12. M

    Nini siri ya kiapo kikuu cha Upadri? Tazama mwisho wa Askofu Millingo, Askofu Lukanima...

    Hata watumishi wa umma waliotumbuliwa kwa sababu mbali mbali tunao mtaani wamechanganyikiwa na wengine wamekufa. Je nao walikuwa na kiapo cha upadre? Hoja ya msingi hapa ni ECONOMIC SECURITY. Kuna jamaa moja aliacha upadre miaka ya 2000. Sasa ni advocate/wakili, ni mhadhiri wa chuo...
  13. M

    Nini siri ya kiapo kikuu cha Upadri? Tazama mwisho wa Askofu Millingo, Askofu Lukanima...

    Kuoa siyo ishu. Kuna mapadre wengi wa katoliki wameoa kisheria. Hasa wale waliohamia toka madhehebu mengine kama anglikani luthelan nk Pia hivi karobuni kanisa katoliki limeruhusu watu waliooa wawe mapadre ktk maeneo maalum ya AMAZONI, south amerika. Mapadre wanaochanganyikiwa baada ya kuacha...
  14. M

    Nini siri ya kiapo kikuu cha Upadri? Tazama mwisho wa Askofu Millingo, Askofu Lukanima...

    Mapadre na waseminari walioacha ambao hawana elimu dunia hubaki form4&6 leavers huku dumiani. Hivyo maisha yao huwa na changamoto kama wananchi wengine. Ila wale wenye elimu dunia kama sheria,walimu madaktar,manesi huishi maisha mazuri kama wananchi wengine wenye fani hizo na wenye ajira zao...
  15. M

    Ombi la kizalendo: Dr. Slaa ashike TRA ili asimamie uadilifu kwa vitendo

    Nimeona leo TBC ikionyesha Rais Magufuli akiwa bandarini ambako kuna uozo mkubwa sana. Mimi ni mwanasheria ambaye pia ni mtaaam wa sheria za kodi. TRA ni jipu kubwa sana. Hayo 'magari hewa' ambayo mmiliki hajulikani, na yamefichwa; wahusika wa kubwa ni watumishi wa TRA. Madili hayo kisheria...
  16. M

    Gesi iliyopo Tanzania kutumika kwenye magari badala ya petroli

    Tano thamani ya pesa yetu itapanda. Hatutahitaji fedha za kigeni kwenda kununua petrol Saud Arabia au kuweit Very good idea.
Top Bottom