Search results

  1. M

    Yaliyonikuta wakati nafuatilia loss report

    Habari ndugu zangu, Yani leo hii nimeachwa apeche alolo kwa utaratibu wa kufuatilia loss report baada ya kupata mafuriko na kuondokewa na baadhi ya vitu vyangu muhimu, so nikajikaza na kasema niende kituoni sasa kufika pale naambiwa niende stationery ya karibu na pale kituoni. Akili yangu...
  2. M

    Kenya kwenye uigizaji wa tamthilia wako vizuri sana kuliko Wabongo

    Yap pia hoja yako naikubali pia uko sahihi
  3. M

    Kenya kwenye uigizaji wa tamthilia wako vizuri sana kuliko Wabongo

    Mkuu kuna utofauti sana ya uelewa mtu wa degree na mtu ambaye hajafika shule
  4. M

    Kenya kwenye uigizaji wa tamthilia wako vizuri sana kuliko Wabongo

    Nimekua nikifuatilia tamthilia za Wakenya Na comedy zao huwa zinanirushisha kuliko izi za wabongo, yani kama comedy za wabongo naona ma shamba boy hapa home ndio wanazifurahia sana.
  5. M

    Leo ndio natoka hospitali kisa pombe

    MtoA mada mbona kama una vi DNA vya upande wa pili maana mara kupakwa mafuta,mara sijui kiss ass mmh tuweke wazi ndugu
  6. M

    Uzi wa vitu feki tulivyonunua. Tunataka wengine wasinunue. Tupia picha

    Kuna huduma pale kimboka ya wadada wanaouza nyau ni fake service,haiwezekani mtu umlipe ili umle mzgo anakuambia mbona hukojoi na anatishia kuondoka wakati ww wazungu ni kwanza wapo kitonga. Tunaomba serikali watusaidie Kwa hili.mitano tenaaaaa
  7. M

    Nahitaji kazi ya part time, mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza

    Mdgo angu ww unatakiwa uwe self made fursa zako mwenyewe degree mtaani ziko nyingi mnoo zinatumika kwenye ku bet na kuendesha bodaboda saa hii
  8. M

    Tatizo la miguu kuwaka moto (neuropathy): Ushauri, Kinga na Tiba

    Hata mimi pia mchana nakua niko sawa tatizo ni usiku tuu
  9. M

    Tatizo la miguu kuwaka moto (neuropathy): Ushauri, Kinga na Tiba

    za mihangaiko mabibi Na mabwana,Mimi ni kijana mwenye miaka 31 ni me nimekubwa na tatizo la miguu kuwaka moto hata kwenye vidole vya mguuni,baada ya tatizo nilikwenda hospital Na kupima pressure Na Sukari lakini majibu ya vipimo yalionesha kwamba sikuwa na tatizo kwa iyo nikapewa kutumia dawa za...
  10. M

    Nina bahati ya kupendwa na wanawake wajawazito

    Wandugu nimekua Na bahati au sijui niitaje ila wanawake wengi wajawazito wamekua wakivutiwa Na mimi Na pindi wakijifungua wanakua hawanipendi tena,wengi huna Wananambia eti kipindi kile cha ujauzito nilikua nakupenda Na nilikua nataka unigegede na hii imetokea kwa wanawake wengi sana toka nipo...
  11. M

    Nimeshangaa sana NSSF, asilimia kubwa wanaodai mafao ni vijana na si wazee kama ilivyokuwa zamani

    Hasa kuna Kadada number 4 pale keupe hivi yani kanadharau sana chief
  12. M

    Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

    Tunafanana tatizo yani nalala masaa chini ya manne leo nimelala saa nne kufika saa nane nimeshtuka na nimekosa usingizi kabisa mpka muda
  13. M

    Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

    Ww lipa madeni utalala tuu
  14. M

    Mjadala: Je, ni jinsi gani mtu anaweza kuacha punyeto?

    Punyeto haiachiki mjukuu wangu mm na miaka 69 ila nipo chaputa kama mjumbe
  15. M

    Harmonize, Huo ni Ushamba

    Ww umepiga hatua ngap mjuba
  16. M

    Hii ni Tabia ya Kiswahili ni ya hovyo na inakera sana

    Ww jamaa inaonekana ni muhaya afu ndio umeanza kushika shika viji hela [emoji3][emoji3]ngoja u broke utatamani hata mtu akubeep
  17. M

    Uchaguzi 2020 Tume ya Taifa ya Uchaguzi yamtangaza Dkt. John Pombe Magufuli kuwa Rais Mteule wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa awamu ya pili

    Uchaguzi umekamilika kwa rais na wabunge pia na madiwani kutangazwa japo dosari nyingi zinaonesha uchaguzi ulikosa fairness na transparent kiukweli naumizwa sana na watu wanaoleta ushabiki kwenye mambo yanayogusa maisha moja kwa moja sasa wapinzani bungeni hakuna na waliopo wapo kuitetea...
  18. M

    Uchaguzi 2020 Tume ya Taifa ya Uchaguzi yamtangaza Dkt. John Pombe Magufuli kuwa Rais Mteule wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa awamu ya pili

    Maumivu ya nn kwa Lissu maumivu yapo kwa sisi watanzania wapenda haki tuliopoteza muda wetu kupiga kura wakati nec wapo na matokeo yao mfukoni sasa tutaona nyie mnaoshangilia kama mtakua na favor yoyote.
  19. M

    Naombeni mnisaidie mwenzenu naogopa kuoa

    Kitaalamu inaitwa gamophobia inatakiwa ukutane na watu wa psychology therapist wanaweza kukusaidi
  20. M

    Zanzibar 2020 US Ambassador to Tanzania: Maalim Seif and his colleagues should be released immediately

    Ww ndio taa hira nchi inafanya vizuri kwa jambo gani hivi umefika hata form four ww unajua hata maana ya gdp ww kilaza
Top Bottom