Search results

  1. Vaislay

    Nifanyeje ili nimpate wa Dini yangu?

    Nina shaka na age ya huyu ndugu mwandishi Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Vaislay

    Kwa kweli nina wakati mgumu sana na ndoa yangu

    Tupe usajili wake kwanza tujue tunaanzia wapi kushauri! Ni C au D?
  3. Vaislay

    Je, unaweza kuwa tajiri bila kuwa mshirikina?

    Waafrika tunashida sana, Hatutaki kujituma na kujitoa kama wenzetu wa rangi nyeupe, Wanajali kazi na kujitoa kwa bidii. Sisi ukishapata visent na kuitwa boss unabweteka na kujiona boss maisha umemaliza. Akitokea mtu akafanya kazi kwa nguvu zote na kufanikiwa anaonekana mshirikiana na kwakuwa...
  4. Vaislay

    You are broke kwasababu hii moja. Acha kujidanganya na chanzo kimoja cha income. You are not safe

    Ni kweli lakini naona the main point hapo ni usibase na kitu kimoja jiongeze na mengine, Si lazima iwe hayo aliyoyasema hapo ila unaweza fikiria jambo au kitu kingine ambacho unaona utakimudu cha kuongeza income. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Vaislay

    Ukitaka uwe disappointed kitandani, lala na mwanamke mwenye kucha za kubandika, ni wachafu hao..!!

    Habari yako Mkuu, naona mwaka umeanza na makwazo ya kucha
  6. Vaislay

    Wazoefu wa relationships naombeni ushauri

    Sa chunusi nazo ni tatizo?? Anza kujikubali mwenyewe kwanzaaaaa
  7. Vaislay

    Ujumbe kwa rafiki yangu

    Rafiki yako anafanya hivyo labda kwasababu yeye hajui kazi,
  8. Vaislay

    Kwanini Wasukuma wanachukuliwa kama kabila la kipekee Tanzania?

    Wasukuma ni washamba hata wakae mjini miaka mia ushamba pale pale na wakijidai wanajua sana[emoji3] [emoji3] [emoji3]
  9. Vaislay

    Tunduma hali sio nzuri, kuna sintofahamu mpaka sasa!

    Duuu! Bora kalale mkuu muhimu familia yako na wewe, the rest waachie wenye nchi wanayoifanya yao
  10. Vaislay

    Ruvuma - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

    Ismail Aziz alikuwa anagombea nini?
  11. Vaislay

    Nabii Flora Peter wa Mbezi Beach...

    wewe ni nani mpaka umhukumu mwenzio? Usihukumu nawe utahukumiwa.
  12. Vaislay

    Watu wa namna hii huwa wananikera si kidogo

    hata wewe naimani ulishawahi kufanya hivyo.......mambo aje Khantwe wangu
  13. Vaislay

    Tanzia: Mfanyabiashara wa madini na mpenzi wa Lulu afariki dunia

    too bad....hilo ligost linamuandama...mbona sio hali ya kawaida...
  14. Vaislay

    Hizi ndizo sifa za mwanaume rijali, soma ili ujue upo kundi gani

    koko,dhiafu , kamili ,nusu ,robo wote wanaume tu.....hayo yote yanaweza yakarekebishika na kukaa MWANAUME
  15. Vaislay

    Tanzia: Captain John Komba afariki Dunia

    ndio hivyo mkuu
  16. Vaislay

    Mume: Hakuna kutengeneza nywele

    hayo ni macho ya nje...kwa macho ya ndani unauhakika alikuwa anamvumilia????
  17. Vaislay

    Mume: Hakuna kutengeneza nywele

    hahahaaaaa.....swalama ipooo???
  18. Vaislay

    Mjipange Kabla ya Kuzaa maana tunapitisha Sheria

    yamekukuta ya kulazimishwa kuchangia nguo za mtoto au umeona kwa jirani??
  19. Vaislay

    Mume: Hakuna kutengeneza nywele

    waume wa hivyo nuksi, utakuta anakibustan huko kimechachamalisha nywele kichwani kama nungunungu na analipia garama kila wiki...huyo mume mpuuzi tu,anabana bajet kwa mke ili akalipie upande mwingine
Top Bottom