Search results

  1. Toffy_boy

    Maneno niliyowaambia wakwe zangu siku ile ya harusi yangu

    Mpe hongera zake anaonekana ni mchana pekee aliyefanya ubahili wa K yake
  2. Toffy_boy

    Mapenzi hayana maana, bora niwe peke yangu

    Maandishi ama kweli yanapunguza uzito wa habar Embu tuma voice note niskie unavyolia na kulalama
  3. Toffy_boy

    Napenda sana kuwa peke yangu, naogopa kuishi na mke

    Hayo ni matatizo hata introvert hawana kampan ya mtu mmoja Badilisha fikra, mtazamo mengine yatajiseti jifunze kubadilika Nkupe mfano binafsi nilikuwa napenda upweke ila nilijiona wazi kuwa kuna mishe nyingi zinabuma kwasababu hiyo Tafuta marafk japo wachache maisha siku hizi ni connection...
  4. Toffy_boy

    Nitamwambiaje Mke wangu mimi ni 'Atheist'?

    Yah wanatuharibia wala sibishi Ila hao ni watu wenye maslahi binafs wala si dini hiyo dini mfano boko haram waliteka Kijiji na humu walikuwepo waislamu Pia tukio la mashambulizi ya mabomu kule west gate kenya (if I am not mistaken) alshabaab walifanya sawa lakini walikuwa na uhakika gan pale...
  5. Toffy_boy

    Nitamwambiaje Mke wangu mimi ni 'Atheist'?

    Mtafute atheist mwenzako hatutak mtuharibie dunia
  6. Toffy_boy

    Nitamwambiaje Mke wangu mimi ni 'Atheist'?

    Vijitu vingi JF vinajitangaza kuwa atheist au ndo wanajifanya wameshiba sayansi
  7. Toffy_boy

    Je, ni sahihi kuoa/kuolewa na mtu asiye wa kabila lako?

    Oa wa kabila lolote ila fuatilia mila za huko unapoa
  8. Toffy_boy

    Japan, the most sexless nation. Karibia nusu ya wanawake wenye miaka 34 ni mabikira

    Tanatafuta hela ili tuenjoy life Sasa wao wanapiga kaz na juhud zote ili iweje?? Halaf pia kuhusu ugumu wa maisha mimi siamini maana bongo tunapenda mapenzi lakini kuna umaskini wa kupindukia ukilinganisha na japan
  9. Toffy_boy

    Anza kujitizama wewe kwanza

    Alisema Strive to know enough not everything Tumekusoma bro
  10. Toffy_boy

    Utambulisho mpya

    Ufanikiwe mkuu
  11. Toffy_boy

    Utambulisho mpya

    I hope utaimiliki JF siku moja Sema "one day yes kimoyomoyo"
  12. Toffy_boy

    Wanaume na dhana ya kutopenda mboga ya kabichi

    Kwani inaleta hasara yoyote kwenye uwanaume wetu au ?? Embu mnijuze mapema
  13. Toffy_boy

    Tumeyapa makalio hadhi kubwa kupitiliza

    Aah wap Raha ya mapenzi niwe nambebabeba hayo mazigo yataniabisha kwakweli
  14. Toffy_boy

    Tumeyapa makalio hadhi kubwa kupitiliza

    Masemi lanin tunataka vipotabo tu Halafu hizo mishe huwa ni fahari ya macho tu Mawazo yangu tu
  15. Toffy_boy

    Baba kuwa na wivu kwa bintiye

    Mungu aepushe kwakweli maana the world is full of possibilities
  16. Toffy_boy

    Baba kuwa na wivu kwa bintiye

    Ni malezi tu na mazingira aliyopo mbona wapo wanaokua salaama Home wadada wako wakutosha ila mtaani hakuna tetesi chafu zipo sifa nzuri tu skul had home
  17. Toffy_boy

    Baba kuwa na wivu kwa bintiye

    Napenda niwe na watoto wa kike na ntasimama kidete na upanga na kisu kumharibu mpuuzi Fulani hiv Hiv vitoto teenager bado mnaviaamini havina akili tuwe serious na maisha yao
  18. Toffy_boy

    Merry Christmass from Mo Salah

    Acheni kudiscuss upuuzi hayo ni makosa kwa mujibu wa uislamu Mbona kule MMU wamejaa wazinzi (waislam kwa wakristo) kwani kuna dini imeruhusu Mwisho wa yote mungu katupa free will kila mtu anafanya anachojiskia lakini kitu sahihi kitabaki hivyo na cha hovyo ni cha hovyo
  19. Toffy_boy

    Ujumbe kwa wanachuo

    Iko poa Ila sikuwa na taarifa na cheo chako kipya hapa JF nitake radhi
  20. Toffy_boy

    Sitaki wanaume wenye pesa

    Bora umetufariji wenye mifuko mitupu
Top Bottom